FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm...

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cảnh sát G.T

Xe điện

lannhanhhondi

Xe đạp
Các cụ cho em xin đc dán tem Prado 4500 với ah! Nhìn các cụ sâu hàng thèm rỏ rãi!!!

ZAD Viet

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/220709-den-xenon-projector-lens-pha-hau-nguyen-bo-do-lai-led-hang-cao-cap-trung-cap?p=5797857#post5797857. <<<<< các cụ cho em xin ý kiến về vụ này với. Làm thì có ảnh hửong gì đến kĩ thuật ko các cụ.
@cụ cảnh và cụ um.um: bộ loa tép đấy nếu mua ở vn thì ở đâu, giá bao nhiêu. Em cám ơn.
Cái này bên HID&LED lấy đúng xe em ra show òi, về điện thì em thấy cũng loằng ngoằng dây dợ lắm. Nhưng hỏi thì công suất nhỏ hơn.
Cụ có đk bảo bêddaaasy làm hẳn quả bi xịn ấy, hình như đắt gấp đôi.
Các cụ cho em xin đc dán tem Prado 4500 với ah! Nhìn các cụ sâu hàng thèm rỏ rãi!!!
Cụ đến 19 Đặng Tiến Đông, ngay đầu Nguyễn Lương Bằng vào, bảo bạn Kin-ha. xe em mới dán đó.

Tribute

Xe container
Đi dựng trại thôi các cụ ơi. (b) (b) (b)

ZAD Viet

Xe điện
Em chuẩn bị về quê đón F1, tối mới lên, các cụ đi trước nhé,
Lúc nào xong xuôi em đến uống thôi.
Nhưng giờ vưỡn chưa đóng xiền, tối có được đi k cụ??

kin_ha

Xe tăng
chúc các bác đi sn OF vui vẻ nhá,

e mới bị lừa tềnh nên ở nhà thôi, đi uống rượu giải sầu , hề hề hề

bác nào cần dán cái parado 5400000000 thì ới e nhá, phục vụ tại nhà mới ác

Um.Um

Xe hơi
@ Cụ FE09 và cụ Cảnh:
Đúng là của em không có cái như của các kụ, thế nên sau một hồi vật lộn cùng với chú thợ ở Ando Ford thì cũng xong. Mời các kụ chiêm ngưỡng nhé.

Nhưng nói thật với các cụ là em bị tai trâu nên lắp xong quả loa tép này nghe BS Đỗ Thị Chén ở 91 MHz cũng chẳng thấy ngon hơn trước tẹo nào :P

Um.Um

Xe hơi
http://www.otofun.net/threads/220709-den-xenon-projector-lens-pha-hau-nguyen-bo-do-lai-led-hang-cao-cap-trung-cap?p=5797857#post5797857. <<<<< các cụ cho em xin ý kiến về vụ này với. Làm thì có ảnh hửong gì đến kĩ thuật ko các cụ.
@cụ cảnh và cụ um.um: bộ loa tép đấy nếu mua ở vn thì ở đâu, giá bao nhiêu. Em cám ơn.
@ cụ M&M: em nhờ mua bên Thái hết 700K. Hôm nay ở Ford Ando em hỏi thì họ bảo ở VN cũng đặt hàng được 400K/loa + phụ kiện nữa chắc cũng tầm trên 1 củ.

kin_ha

Xe tăng
bà chén ấy toàn chém thôi mà ông anh CSGT. bà ấy chém gió thôi làm ăn ji đâu . vào đó nghe hay nhưng phí tièn

Cảnh sát G.T

Xe điện
@ Cụ FE09 và cụ Cảnh:
Đúng là của em không có cái như của các kụ, thế nên sau một hồi vật lộn cùng với chú thợ ở Ando Ford thì cũng xong. Mời các kụ chiêm ngưỡng nhé.

Nhưng nói thật với các cụ là em bị tai trâu nên lắp xong quả loa tép này nghe BS Đỗ Thị Chén ở 91 MHz cũng chẳng thấy ngon hơn trước tẹo nào :P
Cụ ăn chắc, mặc bền quá! :)) :))

ZAD Viet

Xe điện
chúc các bác đi sn OF vui vẻ nhá,

e mới bị lừa tềnh nên ở nhà thôi, đi uống rượu giải sầu , hề hề hề

bác nào cần dán cái parado 5400000000 thì ới e nhá, phục vụ tại nhà mới ác
Giời ah!
Thời buổi này mà còn để bị lừa tềnh.
Em gái BA LỜ đâu, vào giải quyết cho anh cái vụ này đi cái.

Um.Um

Xe hơi
Cụ nào độ cái đèn bi-xenon cho đèn sương mù chưa?
Nhìn cái pha to thế kia mà khi độ Projector vẫn bị chê bé quá là sao nhỉ.
Các cụ cho em hỏi làm thế nào cho cái đèn này nó sáng nhỉ? Bình thường bật đèn lên nó đek sáng, chỉ sáng đèn pha/cốt thôi trong khi đó ra đường em thấy nhiều cụ FE lại sáng cả cái đèn này (chưa độ Bi-xenon đâu đấy nhé). Cầu chì nó ở chỗ nào ợ?

ZAD Viet

Xe điện
Các cụ cho em hỏi làm thế nào cho cái đèn này nó sáng nhỉ? Bình thường bật đèn lên nó đek sáng, chỉ sáng đèn pha/cốt thôi trong khi đó ra đường em thấy nhiều cụ FE lại sáng cả cái đèn này (chưa độ Bi-xenon đâu đấy nhé). Cầu chì nó ở chỗ nào ợ?
Trên cái tay bật công tắc đèn bên trái ấy, cụ bật đèn bình thường, kèm theo xoay cái công tắc ( cái vòng tròn ấy) trên cần điều khiển đèn là nó sáng.

ZAD Viet

Xe điện
@ Cụ FE09 và cụ Cảnh:

Thế thì Bác phải đến gặp BS Chén ngay thôi. :P
Noi chung nó chỉ tăng thêm tí thôi, còn ngon cụ phải đầu tư phòng riêng. Cái này Bác hỏi bác FEAT nhé!

LaiXeamato

Xe máy
chào các bác.tình hình là xe nhà em( FE) đang cần khử mùi.hôm nọ đi biển lúc về có người mang theo đồ biển trên xe( ko biết) khi về thì xe có mùi.em nghĩ là nó ám vô máy lạnh rồi.đã mang lên hãng bảo hành và về sinh giàn lạnh rồi.có dỡ nhiều.nhưng do công việc nên bỏ ở nhà cả 2 tháng không chạy.nay chạy lại thì lại xuất hiẹn mùi hôi đó nữa.( mặc dù ít hơn nhiều)
là lính mới mong các bác chỉ bảo cách khắc phục ( nghe nhân viên của hãng chỗ em mua xe nói là lấy trái dứa( thơm) khoét lõi ở giữa bỏ để cây đèn cầy( nến) vào trong rồi đốt cây đèn cầy thì hết,mà em chưa thủ)
có bác nào có bí quyết gì mong chỉ giùm nhà em với.
lái mới kính chúc cả nhà vui khỏe.lái xe vui vẻ,an toàn.

ZAD Viet

Xe điện
Cái này thì hơi bị căng nhỉ. Mùi hải sản thì khó lắm.
Cụ lại vệ sinh lại điều hòa lần nữa
Theo em cụ cứ làm cái máy khử mùi, bật liên tục xem sao.

Um.Um

Xe hơi
Trên cái tay bật công tắc đèn bên trái ấy, cụ bật đèn bình thường, kèm theo xoay cái công tắc ( cái vòng tròn ấy) trên cần điều khiển đèn là nó sáng.
Cám ơn cụ ZAD, em ếch thật8-}. Lúc nãy em đã thử bật được rồi, bật xong đang ngắm thì chạy vãi lái từ bãi để xe về nhà vì trời mưa giông.

ZAD Viet

Xe điện
Cám ơn cụ ZAD, em ếch thật8-}. Lúc nãy em đã thử bật được rồi, bật xong đang ngắm thì chạy vãi lái từ bãi để xe về nhà vì trời mưa giông.
Em đi SN OF mà thấy mưa vội đưa F1 và Gấu về mà chẳng kịp, về gần nhà thì trời đổ mưa to quá, chắc trại nhà F ò bay mất.

Trạng thái
Thớt đang đóng