FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm......(P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cảnh sát G.T

Xe điện
Bác nhầm hay em nhầm nhỉ?
Cái đèn ở cản sau đó.
2b hôn làm nó gẫy hết cả nẫy, vỡ cả mặt.
Đèn lùi ở ngay ba đờ sốc sau chứ bác. Đèn phanh và xi nhan mới ở trên cao chứ.
Ừ nhể! Em nhừm! :)) :))
Ở đó có 1 đèn lùi và đèn phản quang!
Em cứ tưởng xe cụ Rát lắp cái này rồi chứ nhể! Nếu lắp chắc không thiệt hại nặng như thế, mà phần nặng hơn sẽ chuyển sang 2b! :D

hanoingocthu

Xe tải
Bác Zad phóng nhanh phanh gấp quá nhỉ,thế thì thằng hai b mới phang đến nỗi vỡ mẹt với gãy răng nhở,hi hi thế bác bị mấy anh dân tộc tông vào à?

Cayenpro

Xe tải
Em cứ tưởng xe cụ Rát lắp cái này rồi chứ nhể! Nếu lắp chắc không thiệt hại nặng như thế, mà phần nặng hơn sẽ chuyển sang 2b! :D

e cũng bị 1 bên, hôm nọ phải hàn lại chân đèn này, chắc cũng phải lắp cản sau như bác cho yên tâm

ZAD Viet

Xe điện
Cái cản đó mềm, k ăn thua, đang đắp chăn chờ Bác nghiathang. Nhưng cái giở của xe ae mình là cái cản ấy nó k gắn được trực tiếp với khung xe, cụ nào ngâm cứu xem cản gắn vào đâu để truyền lực trực tiếp vào khung xe được nhỉ.
Hôm nọ có bác đi MecG cắn vào xe tải mà cái xe tải bị cái cản trước MecG kéo rách toang hoác ra cơ.
Bác Zad phóng nhanh phanh gấp quá nhỉ,thế thì thằng hai b mới phang đến nỗi vỡ mẹt với gãy răng nhở,hi hi thế bác bị mấy anh dân tộc tông vào à?
Dân tộc nhưng nó sống ở Hà Lội nhà bác đấy, sáng hôm trước đi qua Mai dịch, em thấy kịch 1 phát nhưng chả xuống xem, sau cũng quên mất, đến sáng hôm sau lấy xe ra khỏi bãi mới biết.
May mà chưa rơi mất, k lại phải lên chợ "rời" tìm cái đèn cũ như bác X8 :D
Tiện thể em làm BH luôn cả cái đèn gầm. :))

FE:29Z-7047

Xe buýt
Bác mà đi trước em thì cửn thựn nhá, không NÀ em tông tông vào MÍT bác cho toác ra đới

ZAD Viet

Xe điện
Bá cáo các CỤ em đã thay xong rồi, tổng cộng 4 củ 7 nhá!
Mặn thật, nhưng mà may quá em k phải trả tiền!

kin_ha

Xe tăng
Các Bác nhà mình dạo này đi đâu hết rồi nhỉ vắng vẻ quá!
Đề nghị các bác vào thớt hội điểm danh ngay nhé!
dạo nỳ nghe có vẻ trầm quá nhỉ, đầu tháng làm 1 vụ off cái nhể, dạo này nhiều vụ hót quá nhể

QUYNHCHI

Xe buýt
Các Bác nhà mình dạo này đi đâu hết rồi nhỉ vắng vẻ quá!
Đề nghị các bác vào thớt hội điểm danh ngay nhé!
Nhà cháu cũng muốn gia nhập hội FE nhưng chưa biết các bạc off ở đâu, bao giờ nên hàng ngày vẫn vào thớt này để hóng ạ.

ZAD Viet

Xe điện
Nhà cháu cũng muốn gia nhập hội FE nhưng chưa biết các bạc off ở đâu, bao giờ nên hàng ngày vẫn vào thớt này để hóng ạ.
Mời cụ vào đây điểm danh
http://www.otofun.net/threads/263266-dieu-le-to-chuc-va-cac-hoat-dong-cua-hoi-fe-ford-everest/page35
Bọn em có văn phòng thường trực ở số 6 Lê đức Thọ, gần SVĐ Mỹ đình.
Cụ đến đó gọi cho NV trực Vp theo số em gửi cho cụ ấy, số đuôi 8668 ấy nhá, k phải em đâu. Em 4245 thì hơi xa hơn, em ở Thanh Xuân cơ! :))

FordEverest2007

Xe buýt
Sáu sáu túm nà nhà cháu ợ, bác rảnh thì mời bác qua firt cafe số 6 Lê Đức Thọ cháu trực lễ tân ở đấy ợ

hanoingocthu

Xe tải
Tác dụng của cản sau đây cụ nài! Chú 2b đo ván luôn, không "cắn" được vào xe mềnh! :))

Gặp thằng SH to thế phang vào mông kể cũng đau đấy các bác nhỉ ? Đã thế lại còn liên lụy nữa,em khuyên các bác là cứ xử lý non non thôi,già phanh nhẹ nhàng là ít bị hai b hỏi thăm vào mông b-(

Cảnh sát G.T

Xe điện
Gặp thằng SH to thế phang vào mông kể cũng đau đấy các bác nhỉ ? Đã thế lại còn liên lụy nữa,em khuyên các bác là cứ xử lý non non thôi,già phanh nhẹ nhàng là ít bị hai b hỏi thăm vào mông b-(
Xe PS cụ ợ! Còn to hơn SH! :))

QUYNHCHI

Xe buýt
Sáu sáu túm nà nhà cháu ợ, bác rảnh thì mời bác qua firt cafe số 6 Lê Đức Thọ cháu trực lễ tân ở đấy ợ
Vâng ạ, hôm nào rảnh em sẽ qua ạ, cảm ơn các bác nhé. Số điện thoại của em là 090 963 6199, lúc nào các bác off thì nhắn tin cho em chạy ra nhé, nhà em cũng ở Thanh Xuân, gần đường Vũ Trọng Phụng thôi ạ

Chỉnh sửa cuối:

ZAD Viet

Xe điện
Vâng ạ, hôm nào rảnh em sẽ qua ạ, cảm ơn các bác nhé. Số điện thoại của em là 090 963 6199, lúc nào các bác off thì nhắn tin cho em chạy ra nhé, nhà em cũng ở Thanh Xuân, gần đường Vũ Trọng Phụng thôi ạ
Chết giở! Cụ ngay gần chỗ em! em ở đối diện chợ nhân chính!

Trạng thái
Thớt đang đóng