[Funland] F0 nằm điều trị, em muốn nhìn lại những năm tháng đầy tội lỗi của mình (Chủ thớt chính là Lê Quang Phục kẻ lừa đảo số 1 OF)

Trạng thái
Thớt đang đóng

0916187779

Xe tải
Em chưa hiểu lắm vụ nuốt dao lam. Cụ nào thông não cho em với. E nghĩ chỉ thằng điên mới đi nuốt dao xuống cổ mình chứ?
khi chống đối hay vi phạm gì, thì phạm hay giấu dao lam trong miệng, khi có biến sẽ lấy ra cắt ven, thường hay đặt dao lên cổ cắt ven cổ, bụng, tay. Hình thức này kiểu chống đối, để cho bị thương máu me, cán bộ quản giáo hay là vũ trang (lính nghĩa vụ) mà đàn áp ngại do phạm nhiều ng bị hiv rồi các bệnh khác, rồi bị thương nên sẽ dc đưa đi cấp cứu tránh bị ra ăn đòn.

Chỉnh sửa cuối:

--Lamborghini--

Xe cút kít
E cũng đã trải qua cái thời kì đầu mới lên trại,để có chỗ đứng phải mất thời gian khá dài.trại nó chật nên 6 tháng đầu ko có chỗ mà ăn nằm tử tế phải nằm mà.giữ gìn mãi ai cũng bảo e là thằng hiền lành,đến khi 1 thằng ranh con nó xúc phạm mình,ko kiềm chế đc đánh nó vỡ đầu phải đi kỉ luật.từ đấy mới bắt đầu dễ thở

Giờ kể cả tử hình,tiêm xong là bên CA gọi gia đình lên mà mang xác về.gia đình mà ko lên thì mới là mệt,lúc đấy thì bên CA phải lo khâm niệm chôn cất

Cái này nó chỉ là 1 phần thôi.nhà báo nghe kêt lại rồi thêm tí mắm muối rồi viết phóng sự như kiểu mình chứng kiến tận mắt ý :)) nên giờ e ko thèm đọc mấy cái bài phóng sự của lều báo phóng tinh viên nữa rồi.toàn ăn tục nói phét

Thằng LVL chỉ có đi nước ngoài thì may ra mới thở đc.chứ còn bất cứ đâu trên đất Việt Nam thì cũng đều biết và kì thị nó

Đấy chỉ là cụ nghĩ thôi,chứ thực tế ko phải là như thế đâu.thằng tù chưa bao giờ làm cho người xã hội sợ cả.chẳng qua người ta ko thèm dây vào
Ko phải cứ tù nhiều là có số má đâu.ở trong kia thằng tù đầu bắt nạt thằng 2 tiền án còn là chuyện thường.tù nhiều chúng nó bảo là tù ngu thôi chứ hay ho gì,ngu thì mới tù nhiều :))
Ăn nhau là ở cái bản lĩnh cái đầu óc chứ ko phải hơn nhau ở cái tiền án.bọn trẻ con bây giờ nó ko sợ thậm chí còn rất thích đánh mấy thằng tù về để nó càng có số má càng thể hiện nó gấu hơn cả thằng tù về :))
Đương nhiên chả thằng nào thích đi tù nhiều.
Và giờ giang hồ thì chuyện lấy số bằng cách chơi thẳng đàn anh là có.
Nhưng những thằng như thế là những thằng bản lĩnh, chết nó còn không ngại vì xác định chơi như thế một là sống hai chết.
Chết ko sợ thì đi tù nó sợ gì ?
Đi tù nhiều có thể là ngu như cụ nói, nhưng e nghĩ 3 lần là có số má đấy.
Vì trong cuốn tự truyện thì tù lần hai trở đi sẽ được giam khu của toàn bọn nh tiền án tiền sự, sống được ra tù không phải dễ.

Alochaoanh

Xe tải
Cụ chủ viết tiếp đi .đang đoạn hay quá cụ ơi

chung1012

Xe tải
Mong cụ vững tay viết tiếp ạ. Cảm ơn cụ nhiều

TÔN

Xe container
Đương nhiên chả thằng nào thích đi tù nhiều.
Và giờ giang hồ thì chuyện lấy số bằng cách chơi thẳng đàn anh là có.
Nhưng những thằng như thế là những thằng bản lĩnh, chết nó còn không ngại vì xác định chơi như thế một là sống hai chết.
Chết ko sợ thì đi tù nó sợ gì ?
Đi tù nhiều có thể là ngu như cụ nói, nhưng e nghĩ 3 lần là có số má đấy.
Vì trong cuốn tự truyện thì tù lần hai trở đi sẽ được giam khu của toàn bọn nh tiền án tiền sự, sống được ra tù không phải dễ.
Tù bây giờ nó như cái nhà trẻ ý mà,chứ ko phải tù xương máu như ngày xưa
Và những ai đã từng đi rồi thì biết,sống ở những dẫy tiền án nhiều thoả mái hơn ở với cái bọn tù con so.ở với bọn tù đầu mệt lắm,vì chúng nó chưa va vấp chưa biết gì.cho chúng nó làm cơ chế thì khét lẹt luôn

TÔN

Xe container
Tặng cụ chủ thớt.đêm nằm trại rừng nghe mới thấm thía làm sao

TÔN

Xe container
Em chưa hiểu lắm vụ nuốt dao lam. Cụ nào thông não cho em với. E nghĩ chỉ thằng điên mới đi nuốt dao xuống cổ mình chứ?
Vi phạm nội quy,chống đối cán bộ thì bọn vũ trang nó vào tóm cổ lôi ra cổng phủ thì có mà nát xác.nên nuốt dao lam để nguy hiểm đến tính mạng hoặc rạch ven cổ ( đa phần những thằng rạch ven cổ đều có kinh nhiệm thủ thuật để người ngoài nhìn vào tưởng thật mà sợ dừng lại,chứ nếu như cái ven ở cổ mà đứt thật thì đời nó cũng đứt luôn,kể cả đứng rạch ở ngay phòng cấp cứu thì cũng trời cứu :)) ) máu me be bét cán bộ thấy thế cũng chùn tay đưa nó đi cấp cứu quên luôn cả chuyện phải phang nó cho khỏi lệch nội quy :))

minhmo

Xe cút kít

ThangCFG

Xe tải
Có vẻ như cái trò nuốt dao lam với rạch ven cổ luôn đc hội tù già tù lâu xử dụng khi bị vũ trang trấn áp :)) nhưng ko dùng những trò như vậy để vũ trang dừng lại thì có mà nát người nằm bệt nếu như để bọn vũ trang nó động vào người

Cụ làm bên hệ thống công quyền đang ra sức bảo vệ lực lượng của mình hay là ngây thơ ngơ ngác vậy.để đủ chỉ tiêu,để đc thành tích thì kèm theo đó khối thằng bị oan.ko phải là oan hoàn toàn nhưng mà ko đến mức bị truy cứu.e bị 1 cái tiền sự vì xxx cố tình bảo trắng là đen đen là trắng đây này.do đấy là lần đầu tiên e va chạm nên ngu ngơ ko biết gì,chứ như bây giờ thì còn lâu e mới nhận
chuyện của cụ như nào, chia sẻ cho chúng em với.

MissGift

Xe buýt
Đây là 1 câu chuyện đã có rồi. Em nhớ đã đọc 1 vài lần ở đâu đó rồi có điều cụ chủ có hư cấu thêm đoạn đầu
Đến cái đoạn xxx đưa vào phòng là em nhớ đã đọc rồi.
Không theo dõi nữa cho mất công
Em cũng nhớ là đọc ở đâu đó rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng