ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hẹ hẹ, ngoài lề tý!
Hôm trc (gần 1 tháng rồi), e đi dán kính ở 787 Giải Phóng gặp 1 xe ES màu bạc cũng dán ở đó. Xe có dàn âm thanh và bọc lại ghế giả da rất kool!
Đặc biệt bác chủ xe cũng tầm trên 82kg (giống e). Không biết có phải là bác cứ từ từ hoặc là bác Ngoc Phan XLS không nhể.
Hay ta lập phân hội heavy ếch phát nhể(b)(b)(b)
Xe em mau Vang anh Kim bác ợ! Nhưng mà nhà em thi o gần cầu Trắng trên dg GP! Và nữa là xe em chỉ lắp thêm bệ bước và mới trải sàn simili thôi! Em thích nghe nhạc khi lái xe nhưng vì trình độ thẩm âm cũng chỉ ngang ngửa buffalo nên thấy đồ theo xe cũng đủ dùng. Và vấn đề cuối cùng để em quyết tâm không độ xe nữa là quá sợ phong cách cùng với tay nghề của các bác thợ độ xe rồi!

Ý kiến của bác về "Heavy Husband of Ếch Team" em ủng hộ hoàn toàn!:21: Em và bác Tuấn Nguyễn đang đợi bác Cứ Từ Từ gọi đi (b) đây, bác có muốn tham gia thì để lại số dây thép cho bọn em nhé!

thanhvd

Xe tăng
Xe em mau Vang anh Kim bác ợ! Nhưng mà nhà em thi o gần cầu Trắng trên dg GP! Và nữa là xe em chỉ lắp thêm bệ bước và mới trải sàn simili thôi! Em thích nghe nhạc khi lái xe nhưng vì trình độ thẩm âm cũng chỉ ngang ngửa buffalo nên thấy đồ theo xe cũng đủ dùng. Và vấn đề cuối cùng để em quyết tâm không độ xe nữa là quá sợ phong cách cùng với tay nghề của các bác thợ độ xe rồi!

Ý kiến của bác về "Heavy Husband of Ếch Team" em ủng hộ hoàn toàn!:21: Em và bác Tuấn Nguyễn đang đợi bác Cứ Từ Từ gọi đi (b) đây, bác có muốn tham gia thì để lại số dây thép cho bọn em nhé!
Hôm nào ọp bác ới em nhé (b)(b)(b).
Xe bác làm trải sàn ngon ko ạ? E muốn làm cho đỡ bẩn nhưng chưa biết chỗ nào làm cẩn thận nên hơi ngại. Vợ trc của e (ES 3.0) sau khi làm trải sàn và sơn nội thất có vẻ như thợ không cẩn thận khi lắp lại, đi đường xóc thấy có tiếng kêu rè rè.
Bác nên nghiên cứu vụ dán phim chống nóng, e làm thấy ổn phết, nhất là không phải tháo lắp gì cả nên cũng đỡ lăn tăn.
À mà khâu da cho vô lăng cũng là khoản đầu tư hợp lý đấy.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hôm nào ọp bác ới em nhé (b)(b)(b).
Xe bác làm trải sàn ngon ko ạ? E muốn làm cho đỡ bẩn nhưng chưa biết chỗ nào làm cẩn thận nên hơi ngại. Vợ trc của e (ES 3.0) sau khi làm trải sàn và sơn nội thất có vẻ như thợ không cẩn thận khi lắp lại, đi đường xóc thấy có tiếng kêu rè rè.
Bác nên nghiên cứu vụ dán phim chống nóng, e làm thấy ổn phết, nhất là không phải tháo lắp gì cả nên cũng đỡ lăn tăn.
À mà khâu da cho vô lăng cũng là khoản đầu tư hợp lý đấy.
Cụ gãi đúng chỗ ngứa của em rùi! Em cũng rất thích khâu da thật vào vô lăng cầm cho sướng tay và dán phim cho bà cả và F1 đỡ nắng! Nhưng dán phim thấy bảo là phải tháo ốp cửa ra . . .:ohmy:, khâu vô lăng thì phải tháo vô lăng ra. . .:ohmy:!!! Cửa tháo ra lắp lại có kêu lạch cạch thì ráng chịu chứ tháo vô lăng ra em sợ quả Airbag có vấn đề thì tèo!:102:

Ok, sẽ gọi cụ khi có chầu bia!!! Nhưng mừ gọi cụ dư lào nhẩy???

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Hẹ hẹ, ngoài lề tý!
Hôm trc (gần 1 tháng rồi), e đi dán kính ở 787 Giải Phóng gặp 1 xe ES màu bạc cũng dán ở đó. Xe có dàn âm thanh và bọc lại ghế giả da rất kool!
Đặc biệt bác chủ xe cũng tầm trên 82kg (giống e). Không biết có phải là bác cứ từ từ hoặc là bác Ngoc Phan XLS không nhể.
Hay ta lập phân hội heavy ếch phát nhể(b)(b)(b)
Hê hê, chắc là em ah. Em nhớ là hôm em dán kính ở Lu mờ cũng gặp 1 bác béo béo, đầu húi cua giống em :21: Bác đi ếch đen thì phải
Hôm nào mấy anh em escape làm phát ọp ẹp cái nhể, em đề xuất là đi Đại Lải, ở đấy có mấy chỗ đồi và ven hồ thoai thoải cho ếch kể cả 1 cầu leo trèo thử cũng hay lắm, xong quay anh em làm tý thịt trâu nữa thì rất chuẩn (b) Đi về được trong ngày :69:
Bác nào có ý tưởng khác thì cứ đưa ra để anh em cùng chọn :41:

AnthonyEscape

Xe đạp
các pác ở ngoài đó vui phết. off đi.
Up cho các pác

Móp

Xe tăng
Cụ gãi đúng chỗ ngứa của em rùi! Em cũng rất thích khâu da thật vào vô lăng cầm cho sướng tay và dán phim cho bà cả và F1 đỡ nắng! Nhưng dán phim thấy bảo là phải tháo ốp cửa ra . . .:ohmy:, khâu vô lăng thì phải tháo vô lăng ra. . .:ohmy:!!! Cửa tháo ra lắp lại có kêu lạch cạch thì ráng chịu chứ tháo vô lăng ra em sợ quả Airbag có vấn đề thì tèo!:102:

Tèo là tèo thế nào bác:ohmy:, độ xe thì không nên băn khoăn mấy chuyện đó bác ơi, tháo vô lăng vô tư chả sao cả, ở trong nó có cái jack cắm airbag, lúc lắp vào quên cắm thì mới tèo bác ạ:21::))(b)

Móp

Xe tăng
Cháu buồn quá các cụ ạ.
Loay hoay là loay hoay mãi mà ko sao lắp được chắn bùn mới mua lên cho em Ếch.
Vậy thì cụ nào rảnh rang, muốn cà phê cà pháo với cháu và muốn lấy mấy miếng nhựa pha cao su đó về tự mình tìm hiểu thì ới cháu. Cụ nào ko rảnh rang, hoặc nghe cháu nói thấy ớn quá thì thôi cũng được.
:101: 0904067478

À mà cụ Sốt nói thế nào ấy chứ, cháu đã bao giờ nói rằng cái chắn bùn này là cho Ỉn đâu nhỉ
Phải mang ra thợ bác ơi, hẹn bác thứ 6 nhé

Chỉnh sửa cuối:

Tuan nguyen

Xe buýt
Vâng, hẹn cụ Master Of Fun vào chiều thứ 6 này nhé.
Em ko biết phải dịch cái chữ F trong nick của cụ thía nào cho nó đúng, hớ hớ, đầu óc em nó hơi đen tối :)), nhưng cuối cùng thì em nghĩ ra là đang ở trong otofun. Đúng hay sai thì cụ sửa giúp em nhé. (b)

esc09

Xe đạp
Em định đầu tư đầu DVD giải pháp tổng thể cho XLS, bao gồm cả:
- Camera lùi có vạch kẻ báo cự ly
- Bluetooth
- GPS với Vietmap
- ổ cắm USB

Nhờ các bác tư vấn giúp nên làm ở đâu, loại gì, giá cả thế nào, phải thay mặt dưỡng hay khoét mặt dưỡng hiện có...

Ngoài ra, bộ phụ kiện khuyến mại 7 chi tiết có mua được ở đâu không, giá thế nào cũng nhờ các bác tư vấn giúp cho với!

Thanks các bác nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn

Sao bác không mua cái vỏ vô lăng bằng da thật về úp vào là xong, ngon phết, khỏi phải tháo ra bác

Cái vụ dán phim theo em nghĩ lại, nếu mua được mấy cái rèm xịn xịn lắp vào tác dụng hơn (bạn em đã lắp của Thanhbinhauto). Lúc nào không nắng hạ xuống nó đỡ mất tầm nhìn của xe. Hôm qua em lái chú Civic dán kính sau đen mà cảm thấy vướng quá.

thanhvd

Xe tăng
Hê hê, chắc là em ah. Em nhớ là hôm em dán kính ở Lu mờ cũng gặp 1 bác béo béo, đầu húi cua giống em :21: Bác đi ếch đen thì phải
Hôm nào mấy anh em escape làm phát ọp ẹp cái nhể, em đề xuất là đi Đại Lải, ở đấy có mấy chỗ đồi và ven hồ thoai thoải cho ếch kể cả 1 cầu leo trèo thử cũng hay lắm, xong quay anh em làm tý thịt trâu nữa thì rất chuẩn (b) Đi về được trong ngày :69:
Bác nào có ý tưởng khác thì cứ đưa ra để anh em cùng chọn :41:
Vầng, đúng em dồi. Bên ngoài trông bác giống avatar nhể. E đề xuất hay là trước tiên ta cứ trù bị cho vụ Đại Lải (hoặc địa điểm khác) bằng ọp cà phê hay beer tại Hà Nội cho nhanh đã? E hay đi làm ngoại tỉnh cuối tuần mới về HN bác ạ.
@ Ngọc Phan XLS: bây giờ dán kính ko cần tháo nẹp cửa mà vẫn ngon. Cụ thể thế nào bác check PM nhé!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sao bác không mua cái vỏ vô lăng bằng da thật về úp vào là xong, ngon phết, khỏi phải tháo ra bác

Cái vụ dán phim theo em nghĩ lại, nếu mua được mấy cái rèm xịn xịn lắp vào tác dụng hơn (bạn em đã lắp của Thanhbinhauto). Lúc nào không nắng hạ xuống nó đỡ mất tầm nhìn của xe. Hôm qua em lái chú Civic dán kính sau đen mà cảm thấy vướng quá.
Vỏ vô lăng bằng da thật em cũng đã nghĩ đến nhưng hỏi mãi chưa thấy ai có bán bác ơi, toan hàng giả da bốc mùi hăng hắc khó chịu lắm!

Rèm em cũng có ý định đi tìm xem có loại nào trông pờ rồ tí để mua, bác biết ở đâu bán chỉ em với!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Vầng, đúng em dồi. Bên ngoài trông bác giống avatar nhể. E đề xuất hay là trước tiên ta cứ trù bị cho vụ Đại Lải (hoặc địa điểm khác) bằng ọp cà phê hay beer tại Hà Nội cho nhanh đã? E hay đi làm ngoại tỉnh cuối tuần mới về HN bác ạ.
@ Ngọc Phan XLS: bây giờ dán kính ko cần tháo nẹp cửa mà vẫn ngon. Cụ thể thế nào bác check PM nhé!
Chủ nhật tuần này các cụ thấy thế nào về vụ beer hoặc coffee nhỉ?

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Vỏ vô lăng bằng da thật em cũng đã nghĩ đến nhưng hỏi mãi chưa thấy ai có bán bác ơi, toan hàng giả da bốc mùi hăng hắc khó chịu lắm!

Rèm em cũng có ý định đi tìm xem có loại nào trông pờ rồ tí để mua, bác biết ở đâu bán chỉ em với![
Vô lăng đây bác: http://www.thanhbinhauto.com/home/detail.asp?iData=3339&iCat=375&iChannel=57&nChannel=Products

http://www.thanhbinhauto.com/home/detail.asp?iData=660&iCat=375&iChannel=57&nChannel=Products

cái này xe cũ em có lắp, xe mới chưa về nên em chưa mua

Rèm đây ạ: http://www.thanhbinhauto.com/home/detail.asp?iData=838&iCat=334&iChannel=57&nChannel=Products

Cái này chỉ cho bạn em đi Civic mua ráp vào rất chắc, đẹp. Ếch em cũng chưa thử

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Chủ nhật tuần này các cụ thấy thế nào về vụ beer hoặc coffee nhỉ?
Chủ nhật dành cả ngày cho vợ con (l) Thứ 7 đi cụ ơi. Chiều thứ 7 5h beer 38 Trần Duy Hưng các cụ nhể (b)
Các cụ ếch kệp vào giơ tay làm phát beer cuối tuần trù bị cho ọp ẹp xa xa cái nèo :41:
Ống bơ nhà cháu: 0913382611

Cu Sut

Xe buýt
Chủ nhật dành cả ngày cho vợ con (l) Thứ 7 đi cụ ơi. Chiều thứ 7 5h beer 38 Trần Duy Hưng các cụ nhể (b)
Các cụ ếch kệp vào giơ tay làm phát beer cuối tuần trù bị cho ọp ẹp xa xa cái nèo :41:
Cheers up các cụ phát. Nhà cháu tít trong nam, không tham gia được với các cụ đợt này. (b)

thanhvd

Xe tăng
Em đây sẽ có mặt đúng thời gian và địa điểm. ĐT em: 0983 248 389

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ ơi, em đề xuất CN là vì thứ 7 em có khứa từ Đà Nẵng ra! Thôi các cụ cứ off và nhắn cho em giờ giấc + địa điểm, em sẽ cố gắng hết sức ra với các cụ! Nếu bất khả kháng thì các cụ ra quyết định gì cho hoạt động của nhóm em cũng theo hết! (b)

Móp

Xe tăng
Vâng, hẹn cụ Master Of Fun vào chiều thứ 6 này nhé.
Em ko biết phải dịch cái chữ F trong nick của cụ thía nào cho nó đúng, hớ hớ, đầu óc em nó hơi đen tối :)), nhưng cuối cùng thì em nghĩ ra là đang ở trong otofun. Đúng hay sai thì cụ sửa giúp em nhé. (b)
Nick của em có nhiều kiểu dịch lắm kụ ợ:21:(b), hiểu theo nghĩa nào thì nó là như thế đấy ợ:))

Nông_dân

Xe buýt
Thứ 7 này hay tuần nào bác? Em nghĩ nên lập danh sách và ghi danh các bác tham gia. Sau đó cùng chốt giờ và địa điểm. Như thế không phải chờ đợi. Bác nào bận thì check nghị quyết của cuộc nhậu sau (b)(b)(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng