ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Riêng món công nghệ này em đánh giá rất cao. Chỗ gửi xe ở Hà Nội giữa 20cm với 10 nó khác nhau một trời một vực đấy cụ ạ :41:
Em có thằng đồng nghiệp chạy Santa Fe lắp thêm cảm biến vì xe nó không có đồ theo xe! Được 3 ngày khen nức nở, đến ngày thứ 4 đến văn phòng chửi inh ỏi từ cửa là tức *** chịu được! Hóa ra cu cậu vừa phải đi bả ma tít lại cản sau vì lùi vô tư quá nghe cái rốp rồi mà cảm biến vẫn im thin thít!!! :))

at2009

Xe tăng
Em có thằng đồng nghiệp chạy Santa Fe lắp thêm cảm biến vì xe nó không có đồ theo xe! Được 3 ngày khen nức nở, đến ngày thứ 4 đến văn phòng chửi inh ỏi từ cửa là tức *** chịu được! Hóa ra cu cậu vừa phải đi bả ma tít lại cản sau vì lùi vô tư quá nghe cái rốp rồi mà cảm biến vẫn im thin thít!!! :))
Theo em thì lắp cả cảm biến lùi lẫn cản sau. Đông Tây y kết hợp thì có lẽ trường hợp nào cũng ổn:21:

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Các cụ sắm XLS cho em hỏi, ngoài các thứ đồ như các bác đã nói bộ cảm biến lùi các bác lắp loại nào và lắp ở đâu ạ?

Chi phí cho cái món này có chênh nhau nhiều giữa trong hãng và ở bên ngoài không các cụ?
Ra Khôi phệ hô: Cho một bộ cảm biến 4 mắt của hãng PLC :21::21:

Theo em thì lắp cả cảm biến lùi lẫn cản sau. Đông Tây y kết hợp thì có lẽ trường hợp nào cũng ổn:21:
Đông Tây y kết hợp thì lắp cảm biển+camera lùi

RoadStar

Xe tải
Ô hay nhỉ, hóa ra Củ Từ là Hoàng Fo` ah:21:
Thế 6478Cap là tên nào thế mày ơi:ohmy:
(b)(b) gọi tao với nhé

esc09

Xe đạp
Các cụ làm ơn cho hỏi nguồn DC trên XLS có thể lấy từ những nơi nào ngoài ổ châm thuốc lá: HDSD nói có 01 trên mặt táp lô và 01 ở khoang hành lý nhưng em chỉ thấy có ở khoang hành lý? Ngoài ra HDSD nói không nên dùng nguồn ở ổ châm thuốc lá, nếu mình dùng thì có sao không hả các cụ? Thanks

minhthanhtb

Xe hơi
các cụ cho em hỏi ngu tí. esc 4x2 khi đứng bên ngoài bấm điều khiển mở khóa cái đèn bên trong nó có sáng lên cho mình chui vào xe dễ dàng ko các cụ. civic 2.0 có chế độ này. ko biết em esc 4x2 này thì sao

vôlangday

Xe tăng
các cụ cho em hỏi ngu tí. esc 4x2 khi đứng bên ngoài bấm điều khiển mở khóa cái đèn bên trong nó có sáng lên cho mình chui vào xe dễ dàng ko các cụ. civic 2.0 có chế độ này. ko biết em esc 4x2 này thì sao
Có đấy cụ ạ ! xe Mỹ đc trang bị những tính năng thiết thực lắm ạ !:69:

Explorer

Xe buýt
Đứng ngoài bấm mở cửa đèn sáng, ngồi trong tắt khóa điện chưa cần mở cửa đèn cũng sáng cụ ạ :21:

dangtaplai

Xe máy
Có cụ ạ. Nó duy trì sáng khoảng > 1 phút rồi tự động tắt.

Ngoài ra, khi cụ bật pha, hoặc chế độ đèn Dờ mi, nếu khóa xe bằng điều khiển từ xa mà quên k tắt các đèn này, xe sẽ tự tắt cho cụ sau 30s, hay phết (b). Trước em đi 1 số xe khác, nó k có chế độ này, sáng hôm sau phải thuê gara vác Accu vào để đề :102:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Các cụ ơi, độ thôi độ thôi

Các cụ cho em hỏi trước hai phát nhé :P

1. Có cụ nào lắp xenox vào chỗ đèn sương mù của XLS chưa hướng dẫn cho em về chỗ làm, giá rổ... với

2. Cảm biến lùi ráp lâu không các cụ? có phải tháo thiếc gì nhiều không ạ. Xe mới em xót lắm, nếu phải tháo tung ra em xin thôi luôn ạ :21:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Các cụ ơi, độ thôi độ thôi

Các cụ cho em hỏi trước hai phát nhé :P

1. Có cụ nào lắp xenox vào chỗ đèn sương mù của XLS chưa hướng dẫn cho em về chỗ làm, giá rổ... với

2. Cảm biến lùi ráp lâu không các cụ? có phải tháo thiếc gì nhiều không ạ. Xe mới em xót lắm, nếu phải tháo tung ra em xin thôi luôn ạ :21:
Bi biếc thì em kô nắm được giá. Lưu ý cụ nếu định lắp bi khựa thì tham khảo xe cụ nào lắp rồi đã rồi hãy lắp, bi hịn thì chắc chả có gì để bàn :)
Với em thì 9 điểm cho em sương mù thấu kính Hella, đường cắt sáng rất gọn, rất văn minh, ánh sáng cũng có tý vàng vàng, cụ quan tâm thì ới cụ Nam Vũ :69:

Mấy cái cảm biến hoặc camera lắp đều nhanh cụ ah. Kiếm chỗ nào uy tín 1 tý để lắp cho yên tâm. Tháo ra lắp vào là chuyện thường tình, không tháo thì lắp với chạy dây kiểu chi :69:

PPit

Xe máy
Lắp thêm Led xin nhan mặt gương và soi gầm nữa (mở cửa sáng, đóng cửa tắt) vui phết!
Các bác ra số 2 NGuyễn Công Trứ (đối diện vườn hoa Pasteur) lắp chuẩn phết !

Tít...tít

Xe máy
Chúc mừng Cụ nck_kool đã cưới được vợ 2 :6:(b)(b)(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng