ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hờ, em thì lại rất thik cái cảm giác ngoài trời mưa to mà mình ngồi thu lu trên xe nhá, enjoy cực :P

Mà công nhận, nhà Ford này n topic tranh luận vui phết, em hóng thui :-@
Tưởng gì cao siêu tốn kém chứ ngồi trong xe trời mưa rồi lẩm nhẩm ngâm thơ thì em chiêu đãi mợ cả năm được, include bia rượu luôn!:D

at2009

Xe tăng
Đẹp và mát cụ nhẩy! 8-> Em cũng phải đú thôi!
Đú đi cụ ơi! Em cũng muốn theo đây, mấy cái đèn trong xe của Ếch quả là hơi tối. Cụ nghiên cứu xem làm ở đâu hôm nào rủ nhau đi làm 1 thể cho ló đồng bộ đi.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sáng thứ 7 luôn cho nóng, nhân tiện rửa xe luôn, các cụ thấy thế nào ah (b)
Nhân tiện em show quả vô lăng da trâu nhà NgocPhan khâu cho em :D hôm nay còn đỡ chứ hôm đầu tý nữa thì tháo ra vì vừa xù xì lại vừa lỏng tay :D

Em show quả 2 lão hâm trời mưa gió lôi nhau ra giữa đường khâu khâu vá vá:

Mưa thì như này:

Em và lão NgocPhan thì hí húi như này:

Hẹn với nhà NgocPhan bọc nốt 4 cái chấu mà chưa làm được
Quả 4 chấu phải xử lý gấp! Để thế xấu hổ nhà Liệt Vòi quá!b-)

Cái sự xù xì của vô lăng nó sẽ mất dần! Lý do em đã nói với cụ từ trước là do chỉ khâu to quá! Nhưng 1 thời gian sau nó "lặn" dần xuống sẽ đỡ hơn! Và vô lăng bọc Da thật nó có ma sát tốt hơn nên bây giờ như em ít khi cầm trọn cả vô lăng cụ ạ! Miết miết trên mặt là đủ rồi!:))

SÁNG THỨ 7 BÀ CON CÓ RẢNH NHIỀU KHÔNG NHỈ? OFF MỪNG HÀ LỘI NGÀN NĂM TÍ ĐÊ!!! EM CÓ RƯỢU QUÊ ĐEM THEO CHO BÀ CON XỬ!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Đúng là trên xe mà trời mưa thì làm gì cũng enjoy cực.=))

Hờ, em thì lại rất thik cái cảm giác ngoài trời mưa to mà mình ngồi thu lu trên xe nhá, enjoy cực :P

Mà công nhận, nhà Ford này n topic tranh luận vui phết, em hóng thui :-@

Tuan nguyen

Xe buýt
buồn nhờ, các cụ đông vui thế lày mà em lại không được tham gia, buồn quá buồn quá

ryannguyen712

Xe máy
Các kụ có thấy rằng ếch đi vào đường xấu - ví dụ như đừong mới trải base, hoặc đừong hơi gằn ổ gà - có nhiều tiếng ù tai tương đối khó chịu không? Nhân tiện cho em hỏi là các kụ đã có giải pháp gì để giảm ù chưa vậy?
Hiện tại em toàn phải dùng biện pháp Tiếng Hát Át Tiếng Ù thôi:-??
Xem em mới chạy chưa đc 1000 cây mà cũng ù lắm, thấy các cụ nói là do cái BadYear :|

ryannguyen712

Xe máy
Sáng thứ 7 luôn cho nóng, nhân tiện rửa xe luôn, các cụ thấy thế nào ah (b)
Nhân tiện em show quả vô lăng da trâu nhà NgocPhan khâu cho em :D hôm nay còn đỡ chứ hôm đầu tý nữa thì tháo ra vì vừa xù xì lại vừa lỏng tay :D

Em show quả 2 lão hâm trời mưa gió lôi nhau ra giữa đường khâu khâu vá vá:

Mưa thì như này:

Em và lão NgocPhan thì hí húi như này:

Hẹn với nhà NgocPhan bọc nốt 4 cái chấu mà chưa làm được
Cụ lên lịch và địa điểm đi, em sẵn sàng :D

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Đú đi cụ ơi! Em cũng muốn theo đây, mấy cái đèn trong xe của Ếch quả là hơi tối. Cụ nghiên cứu xem làm ở đâu hôm nào rủ nhau đi làm 1 thể cho ló đồng bộ đi.
Quả này hay. Các bác định lắp ở đâu cho em đú với.

Ngoc Phan XLS

Xe container

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cụ Kính Mát khéo tay thật.
Cụ khen thía lày nhà cháu xấu hổ chít được, thợ nó lắp đèn chứ có phải cháu đâu.

Các cụ kiếm bộ đèn ngon ngon nhà Hùng cò ấy, còn lại thì tự thay cho nó sướng.
Đèn biển số, đèn cửa (với điều kiện xe đã có sẵn đèn, cái này hình như Ếch 2009 bị cắt), đèn đọc sách và đèn trần thay rất dễ. Chỉ có cái đèn khoang che hành lý là phải chế thôi - nhưng chế cũng cực dễ, tí thiếc, nhựa thông và mỏ hàn điện là xong.

at2009

Xe tăng
Cụ khen thía lày nhà cháu xấu hổ chít được, thợ nó lắp đèn chứ có phải cháu đâu.

Các cụ kiếm bộ đèn ngon ngon nhà Hùng cò ấy, còn lại thì tự thay cho nó sướng.
Đèn biển số, đèn cửa (với điều kiện xe đã có sẵn đèn, cái này hình như Ếch 2009 bị cắt), đèn đọc sách và đèn trần thay rất dễ. Chỉ có cái đèn khoang che hành lý là phải chế thôi - nhưng chế cũng cực dễ, tí thiếc, nhựa thông và mỏ hàn điện là xong.
Đèn đọc sách với đèn trần thì chắc dễ thay, nhưng Ếch 2009 bị cắt đèn ở 4 cánh cửa nên cái này phải chế. Đèn biển số em thích ốp thêm dây LED loại đủ sáng để sử dụng làm đèn lùi luôn, không hiểu xe đi sau có bị chói mắt không, hoặc là đấu vào tín hiệu đèn lùi để cài số R thì mới sáng. Đèn khoang hành lý thì Ếch 2009 có mà cụ, Ếch 2008 của cụ không có à?

at2009

Xe tăng
Bớ Làng Ếch.

Sau vụ cãi nhau với CSGT ở đây:

http://otofun.net/showthread.php/191175-CSGT-dừng-xe-em-để-phạt-lỗi-sai-làn-khi-em-rẽ-từ-Hùng-Vương-về-Phan-Đình-Phùng!!!

Em quyết định mua một cái X-Driven, giống của cụ Thích Là Bụp do bác Hardtop cung cấp, để gắn trên xe nhằm bảo vệ mình trong mọi tình huống!
Sẽ sâu hàng với các cụ cuối tuần này!;)
Cái ấy có phải cái camera ghi lại hết hình ảnh khi chạy xe không cụ? Không hiểu nó lưu trữ vào ổ cứng hay vào thẻ nhớ mà được nhiều thế nhỉ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái ấy có phải cái camera ghi lại hết hình ảnh khi chạy xe không cụ? Không hiểu nó lưu trữ vào ổ cứng hay vào thẻ nhớ mà được nhiều thế nhỉ.
Camera + GPS + Sound Recorder + Real Time + . . . Túm lại đủ để chứng minh mình đi dư lào!
Nó ghi vào thẻ nhớ, có thể lắp đến 16Gb! Ghi đè đoạn mới nhất lên đoạn cũ nhất theo thời gian, trừ những đoạn đặc biệt do mình điều khiển và do cảm biến gia tốc của nó hiểu là tai nạn!

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Camera + GPS + Sound Recorder + Real Time + . . . Túm lại đủ để chứng minh mình đi dư lào!
Nó ghi vào thẻ nhớ, có thể lắp đến 16Gb! Ghi đè đoạn mới nhất lên đoạn cũ nhất theo thời gian, trừ những đoạn đặc biệt do mình điều khiển và do cảm biến gia tốc của nó hiểu là tai nạn!
Quay ngược cái ống kính camera về phía khoang lái ! Yên tâm sẽ được cấp thẻ 3 cái thẻ 64GB để tăng độ nét. Đi đâu, với ai, giờ nào, ở đâu.... chị nhà biết rõ hết :) :)

Bao nhiêu anh em từ chối sử dụng dịch vụ Video call 3G :) Tại sao cụ lại dùng cái này

Ngoc Phan XLS

Xe container
Quay ngược cái ống kính camera về phía khoang lái ! Yên tâm sẽ được cấp thẻ 3 cái thẻ 64GB để tăng độ nét. Đi đâu, với ai, giờ nào, ở đâu.... chị nhà biết rõ hết :) :)

Bao nhiêu anh em từ chối sử dụng dịch vụ Video call 3G :) Tại sao cụ lại dùng cái này
Tâm hồn và hành động của nhà em trong sáng như Gương! Em còn muốn Gấu nhà có đủ thông tin về tình hình hoạt động của em để khỏi phải nghi ngờ mệt óc!
Cụ cứ suy bụng ta ra bụng người!!!=))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Anh không về đại lễ đâu em
Dù Hà Nội ngàn năm hay vạn năm cũng thế
Khi vua Lý lại mang mão áo vua Tần!
Khi trong phim Việt Nam chỉ thấy sắc màu Trung Quốc!

Thà làm quỷ nước Nam còn hơn làm vương đất Bắc
Ông bà ta là thế!
Nên mới còn non nước Việt hôm nay

Hãy gửi cho anh một gói cốm màu xanh
Để anh nuốt vào lòng cả mùa thu Hà Nội
Gửi cho anh một cành liễu Hồ Tây
Để hồn anh mênh mang cùng sương khói . . .

Tưởng nhớ Người xưa đốt hương trầm là đủ
Hãy để những tỉ đô la xây bệnh viện, công viên
Để ngàn năm Thăng Long không thành ngàn mụn ghẻ
Để không còn những bộ phim
Ngộ độc cả ca dao, băng huyết cả tâm hồn

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Anh không về đại lễ
Thì anh cứ té đi
Em đi với thằng khác
Xem duyệt binh rộn ràng

Anh không về đại lễ
Đại lễ có buồn đâu
Anh không về đại lễ
Em cũng không âu sầu

Anh không về đại lễ
Cuộc đời vẫn ok
Anh không về đại lễ
Hoa vẫn tươi trên đường

Anh không về đại lễ
Vô tư đi anh ơi
Anh không về đại lễ
Cuộc sỗng vẫn vui cười

Anh không về đại lễ
Đại lễ vẫn tưng bừng
anh không về đại lễ
Có khi em ăn mừng

Anh không về đại lễ
Ừ thì không về đi
Cuộc sống vẫn hớn hở
Không anh chưa hết người

Anh không về đại lễ
Ê ku ...vô tư đi
Anh không về đại lễ
Chẳng sao đâu anh à

:-??:-??
Copy cùng source với cụ Ngoc Phan

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Đèn đọc sách với đèn trần thì chắc dễ thay, nhưng Ếch 2009 bị cắt đèn ở 4 cánh cửa nên cái này phải chế. Đèn biển số em thích ốp thêm dây LED loại đủ sáng để sử dụng làm đèn lùi luôn, không hiểu xe đi sau có bị chói mắt không, hoặc là đấu vào tín hiệu đèn lùi để cài số R thì mới sáng. Đèn khoang hành lý thì Ếch 2009 có mà cụ, Ếch 2008 của cụ không có à?
Ếch nhà em có cái đèn ấy, khổ nỗi phải chế vì chẳng có LED nào nó vừa cả.
Giời ạ, đường thủ đô thì tắc bủ ***, thế mà 2 ông còn làm thơ, có giỏi ra....đứng đường thổi còi điều khiển giao thông đi:-|

Chỉnh sửa cuối:

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Hố hố hố cụ mua nhiêu thế? Hàng em đặt Amazon bị lỡ nên về muộn. Tuần sau mới về. Hóa ra cụ lai có trước.

Bớ Làng Ếch.

Sau vụ cãi nhau với CSGT ở đây:

http://otofun.net/showthread.php/191175-CSGT-dừng-xe-em-để-phạt-lỗi-sai-làn-khi-em-rẽ-từ-Hùng-Vương-về-Phan-Đình-Phùng!!!

Em quyết định mua một cái X-Driven, giống của cụ Thích Là Bụp do bác Hardtop cung cấp, để gắn trên xe nhằm bảo vệ mình trong mọi tình huống!
Sẽ sâu hàng với các cụ cuối tuần này!;)

Trạng thái
Thớt đang đóng