ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nói chung là dùng PPC Mobile để làm GPS: tiện lợi nhưng bé :)
Chán dùng cái HD1 3.5" :) nên chuyển sang chân dài như thế này ! (màn hình 7" DVD ) ! Làm con Ipad như ông bạn em còn to nữa :)

Vâng, em chọn cái vừa túi quần em chứ em không cho cả con Ếch vào đó được ạ! Vả lại lúc cần thì cực cần nhưng thục ra rất ít dùng ạ, thế nên WM là chấp nhận được rồi!

bes

Xe lăn
Vâng, em chọn cái vừa túi quần em chứ em không cho cả con Ếch vào đó được ạ! Vả lại lúc cần thì cực cần nhưng thục ra rất ít dùng ạ, thế nên WM là chấp nhận được rồi!
Hay mua cái điện thoại giống của em ý, cài được cả Vietmap 3D, to có kém gì cái trên kia đâu - nhưng hay ở chỗ là vẫn đút được vào trong quần :)) :)) :))

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Nói chung là dùng PPC Mobile để làm GPS: tiện lợi nhưng bé :)
Chán dùng cái HD1 3.5" :) nên chuyển sang chân dài như thế này ! (màn hình 7" DVD ) ! Làm con Ipad như ông bạn em còn to nữa :)

Cho em cái giá và chi tiết của món này cái cụ, em lại thích rồi đới.

Hay mua cái điện thoại giống của em ý, cài được cả Vietmap 3D, to có kém gì cái trên kia đâu - nhưng hay ở chỗ là vẫn đút được vào trong quần :)) :)) :))
HD2 hả cụ, cái ấy hay dưng mỗi lần nghe điện thoại mọi người lại tưởng ốp cái dép vào tai.=))

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Như cái của cụ người lại tưởng đút tông vào túi quần. :D:D:D

bes

Xe lăn
Cho em cái giá và chi tiết của món này cái cụ, em lại thích rồi đới.

HD2 hả cụ, cái ấy hay dưng mỗi lần nghe điện thoại mọi người lại tưởng ốp cái dép vào tai.=))
Như cái của cụ người lại tưởng đút tông vào túi quần. :D:D:D
Hê hê, chả phải mình cụ nói thế đâu, có cả ảnh đây này :

Tối em vừa cài Vietmap 3D, đẹp thôi rồi, ăn đứt tất cả các loại Vietmap trên đầu DVD hay điện thoại trước đây.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em sợ bà con lại nghĩ ông này đầu óc có vấn đề gì không mà cứ úp cái quyển sổ vào mặt rồi nói lảm nhảm, lại còn vừa nói vừa cười cười nữa chớ!!!=))=))=))

bes

Xe lăn
Em sợ bà con lại nghĩ ông này đầu óc có vấn đề gì không mà cứ úp cái quyển sổ vào mặt rồi nói lảm nhảm, lại còn vừa nói vừa cười cười nữa chớ!!!=))=))=))
Hì hì, đã đi Ford là không sợ mọi người chê tốn xăng, đã dùng dép để nói chuyện thì không sợ bà con cười :)) :))

ZARA

Xe tải
Hì hì, đã đi Ford là không sợ mọi người chê tốn xăng, đã dùng dép để nói chuyện thì không sợ bà con cười :)) :))
Thật k cụ, hôm nào cho em xin bản VM 3D nhé. Dạo này trình cụ lên cao quá, cafe thì ới em nhá :))

Mắt Kính

Xe điện
Hê hê, chả phải mình cụ nói thế đâu, có cả ảnh đây này :

Tối em vừa cài Vietmap 3D, đẹp thôi rồi, ăn đứt tất cả các loại Vietmap trên đầu DVD hay điện thoại trước đây.
Nó chỉ đẹp khi cụ có key thôi, chứ nếu bỏ 70$ ra để lấy cái đẹp ấy thì em:-h, em là cứ R12 có vừng em xơi=))
@bes: em dùng HD1 mà đầy thằng đã bảo em cầm dép nói chuyện rồi.:((

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lêu lêu. . . Cái em Mông Ê Ẩm nhà cụ mới tốn xăng chớ em Ếch 1 chân nhà em em chả sợ thua bố con thằng nào về khoản nhậu!
Mà hôm nay em mới hiểu: Cụ Bes không dám uống Bia vì phải dành tiền Bia cho em Mông!=))

bes

Xe lăn
Nó chỉ đẹp khi cụ có key thôi, chứ nếu bỏ 70$ ra để lấy cái đẹp ấy thì em:-h, em là cứ R12 có vừng em xơi=))
@bes: em dùng HD1 mà đầy thằng đã bảo em cầm dép nói chuyện rồi.:((
Sớm muộn gì cũng có mà cụ, Window 7 hay Office 2010 còn bán 8K/đĩa nữa là :)

Tuan nguyen

Xe buýt
Có rồi chứ cụ! Dưng mà kể cũng tội nghiệp họ!
cũng chẳng tội nghiệp lắm cụ ạ, họ có viết chương trình quái đâu, chỉ là việt hóa thôi mà.
Thực ra em nghĩ nếu họ free chương trình chính và bán bản đồ chắc anh em sẵn lòng mua hơn. Ví dụ bản đồ 1 tỉnh thì rẻ nhưng bản đồ 64 tỉnh cộng lại thì còn có thể đắt gấp mấy lần giá chương trình ấy chứ.

Mắt Kính

Xe điện
Có rồi chứ cụ! Dưng mà kể cũng tội nghiệp họ!
Có rồi hả cụ? Ở đâu thế cho em biết với? Em dạo 1 vòng net thấy chỉ R12 là có vừng, các bản còn lại đã vừng mè gì đâu?
Họ cũng phải làm dữ liệu bản đồ chứ không chỉ có việt hóa đâu, nhưng bán cao quá:((

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có rồi hả cụ? Ở đâu thế cho em biết với? Em dạo 1 vòng net thấy chỉ R12 là có vừng, các bản còn lại đã vừng mè gì đâu?
Họ cũng phải làm dữ liệu bản đồ chứ không chỉ có việt hóa đâu, nhưng bán cao quá:((
Không khuyến vừng mè lậu nhé! Không tốt về lâu dài mà chỉ tốt trước mắt cho cá nhân riêng lẻ!

Mắt Kính

Xe điện
Em tranh thủ chiều rỗi tự thay luôn quả đèn phanh trên cao bằng LED:
Tháo ra, cần phải có bộ lục lăng hoặc hoa khế thì mới vặn được 2 cái vít:

Tách từng phần của cái đèn ra, mặt đèn, chóa đèn, đế:

Rút bóng nguyên bản ra và thay bằng bóng LED, loại LED em chọn là 5LED, tỏa ra xung quanh, giống loại lắp cánh cửa và đèn đọc sách.

Cắm vào và thử (vì LED có cực +/-), chỉ có 2 bóng sáng. Rút 3 bóng còn lại ra cắm lại cho đúng chiều.

Lắp lại và thưởng thức.

Móp

Xe tăng
Em tranh thủ chiều rỗi tự thay luôn quả đèn phanh trên cao bằng LED:
Tháo ra, cần phải có bộ lục lăng hoặc hoa khế thì mới vặn được 2 cái vít:

Tách từng phần của cái đèn ra, mặt đèn, chóa đèn, đế:

Rút bóng nguyên bản ra và thay bằng bóng LED, loại LED em chọn là 5LED, tỏa ra xung quanh, giống loại lắp cánh cửa và đèn đọc sách.

Cắm vào và thử (vì LED có cực +/-), chỉ có 2 bóng sáng. Rút 3 bóng còn lại ra cắm lại cho đúng chiều.

Lắp lại và thưởng thức.
em muốn hỏi kụ về địa chỉ mua mấy đèn led mà kụ dùng ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng