ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Xe cụ mày mò nhiều nhưng bắt đầu thấy loằng ngoằng, rối rắm và hơi nhiều bụi rồi đấy cụ ạ, em nói thực nòng :ohmy:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Xe cụ mày mò nhiều nhưng bắt đầu thấy loằng ngoằng, rối rắm và hơi nhiều bụi rồi đấy cụ ạ, em nói thực nòng :ohmy:
Hì, em là nông dân mà cụ :21: không loằng ngoằng không ra chất tá điền :21: Không phải bụi mà là bùn đất lấm lem cụ ơi :))

mrfangfap

Xe hơi
Đú đởn đeo tý khuyên tai bờ lu tút:
(đính ở mép kính, nhìn kín đáo, nếu chở gấu đi cùng khuyến cáo không nên xài món nì :21:)

Mùa cưới có khác,em dự là cụ khá mệt :))
Còn quả JBL cốp sau của cụ giá rổ dư lào,cải thiện nhều không ạ ??Vụ Bluetooth nữa,loa xe phát âm thanh được không cụ,kết nối qua đầu DVD hay ốp sần có sẵn cụ ? Gấu đi cùng thì sao nhỉ,nan giải đây :102:
Sry cụ vì em tò mò :))

Chỉnh sửa cuối:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Mùa cưới có khác,em dự là cụ khá mệt :))
Còn quả JBL cốp sau của cụ giá rổ dư lào,cải thiện nhều không ạ ??Vụ Bluetooth nữa,loa xe phát âm thanh được không cụ,kết nối qua đầu DVD hay ốp sần có sẵn cụ ? Gấu đi cùng thì sao nhỉ,nan giải đây :102:
Sry cụ vì em tò mò :))
DVD có sẵn Bluetooth cụ ạ, nghe rõ, gấu đi cùng thì nên tắt kết nối đi :21:
Giá rổ thì cụ tham khảo ở đây xem: http://www.duylinhaudio.com.vn/v3/sanpham/10/Loa-sieu-tram

SUB JBL Bass Pro II

+ 2 cặp RockFord P1572:

Với người không quá cầu kỳ về âm thanh như em thì thấy ổn

mrfangfap

Xe hơi
Em nghĩ mãi mà không ra lý do cụ ạ *-)
Cụ ơi,dùng bluetooth kết nối dt trên xe,khi có dt tới thì cứ như là 2 người đang quát nhau ý.Vô tình đang đi cùng gấu mà tướm nó gọi bằng số lạ,mình không biết mà tránh thì "alo - em tướm đây,chiều nay anh gặp tướm nhé " :102: Nói chung có mà vãi hàng :77: :)):)) Cụ không tin thử cái thì biết

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Ầy già, hóa ra thế. Thành ra em có dùng bluetooth bao giờ đâu :21:

Điện thoại em không có nó cứ oang oang ra rồi, cần giề

songvedem

Xe tăng
Cuối 2004, đầu 2005, Ford VN có cải tiến vĩ đại cho ESC và Mon: vứt hết chắn bùn đi :)
Heheh, lói vô phép các cụ SUV thì em hun bít chứ Sedan em lại thấy bỏ chắn bùn đi cho ló gấu, trông khỏe và gọn xe hơn

nhien_nguyen

Xe hơi
ko có ảnh ah cụ

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Heheh, lói vô phép các cụ SUV thì em hun bít chứ Sedan em lại thấy bỏ chắn bùn đi cho ló gấu, trông khỏe và gọn xe hơn
Sedan thì nhà cháu không bít chứ lắp thêm chắn bùn trước là món đầu tư có ý nghĩa nhất cho ếch còi nhà cháu ợ
Cụ nào cưỡi ếch mà chưa lắp thì nên đi lắp luôn đi ah. Leo trèo có bị vỡ thì ta lại thay :21:

khoikhoi

Xe buýt
Xe ngon nhể! Bố trí QN đê(b)(b)(b)

Tuan nguyen

Xe buýt
Hehe, các cụ có vẻ không quan tâm tới chắn bùn nhỉ.
Nhưng thôi, cháu mới mua được cái chắn bùn này với giá 89k/cặp ở 296 An Dương Vương, phường 4, quận 5, thành phố mang tên Bác.
Chưa có cơ hội lắp lên xe nhưng thôi cứ tạm post cái ảnh lên đây, các cụ nào thấy xuôi xuôi thì cháu sẵn sàng mang ra FOC.
Còn cụ nào cẩn thận thì đợi cháu ra tới HN, rồi lắp lên xe, rồi bá cáo, rồi đặt hàng cũng chưa muộn vì cháu có thằng em lại sắp từ SG ra HN rồi

Móp

Xe tăng
Nhưng thôi, cháu mới mua được cái chắn bùn này với giá 89k/cặp ở 296 An Dương Vương, phường 4, quận 5, thành phố mang tên Bác.
Chưa có cơ hội lắp lên xe nhưng thôi cứ tạm post cái ảnh lên đây, các cụ nào thấy xuôi xuôi thì cháu sẵn sàng mang ra FOC.
Còn cụ nào cẩn thận thì đợi cháu ra tới HN, rồi lắp lên xe, rồi bá cáo, rồi đặt hàng cũng chưa muộn vì cháu có thằng em lại sắp từ SG ra HN rồi

được đới kụ ơi, cho em đặt 2 đôi kụ nhé(b)thanks kụ trước

ITVN

Xe tải
Hôm trước đặt cụ 1 đôi rồi, cụ nhớ mang ra cho em nhé , cám cụ trước (b)(b)(b)

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Ngon, cụ cho nhà cháu đăng ký 1 đôi nhé, bao giờ cụ ra thì ới nhà cháu nhé (b)

Tuan nguyen

Xe buýt
Mai là cháu ko còn lên internet được nữa rồi, nên cháu chốt danh sách các cụ mua chắn bùn nhé:
1. cụ Ministry Of Fun: 2 đôi (máu thế)
2. cụ AT 4x4: 1 đôi
3. cụ Củ Từ: 1 đôi (cháu nhớ là nhà cụ có 1 đôi rồi cơ mà)

Tổng cộng là 4 đôi chưa kể hàng của cháu.
Chủ Nhật này về đến HN, cháu sẽ ới các cụ ạ.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Mai là cháu ko còn lên internet được nữa rồi, nên cháu chốt danh sách các cụ mua chắn bùn nhé:
1. cụ Ministry Of Fun: 2 đôi (máu thế)
2. cụ AT 4x4: 1 đôi
3. cụ Củ Từ: 1 đôi (cháu nhớ là nhà cụ có 1 đôi rồi cơ mà)

Tổng cộng là 4 đôi chưa kể hàng của cháu.
Chủ Nhật này về đến HN, cháu sẽ ới các cụ ạ.
Cháu làm thêm phát nữa về cất gác bếp cho chắc, nhà cháu lái non lại hay nghịch ngợm leo trèo, có lẽ sớm cần đến :21:

Trạng thái
Thớt đang đóng