Esc 12/2009 giao thang 12 đâu hết rồi

binhbip

Xe đạp
To nck kool
Hôm qua nhìn thấy 1 bài của bác sỉ vả tôi, đã post trả lời rồi nhưng mạng lỗi ko gửi được. Hôm nay thấy đâu mất tiêu.
Nói lại để bác rõ:
Thú nhất: tôi ko phải sales, nên chả làm ăn gì ở chỗ này như bác nói, chưa bao giờ chửi bới hay khệnh với khách hàng, lại càng ko trên OF này
Thứ hai: tôi muốn giải thích rõ ràng tại sao khách hàng mua xe ở Thăng Long luôn được đảm bảo tốt nhất về thời gian giao hàng. Đó hoàn toàn là do nỗ lực của chúng tôi để phục vụ khách hàng tốt nhất chứ ko hề nhận được ưu tiên nào từ nhà máy. Vậy tại sao bác ko check lại bên An Đô theo hướng giải thích của tôi ??
Thứ ba: tôi ở Thăng Long, ko phải là An Đô. Bác cứ nhầm đại lý này với đại lý khác.

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
To nck kool
Hôm qua nhìn thấy 1 bài của bác sỉ vả tôi, đã post trả lời rồi nhưng mạng lỗi ko gửi được. Hôm nay thấy đâu mất tiêu.
Nói lại để bác rõ:
Thú nhất: tôi ko phải sales, nên chả làm ăn gì ở chỗ này như bác nói, chưa bao giờ chửi bới hay khệnh với khách hàng, lại càng ko trên OF này
Thứ hai: tôi muốn giải thích rõ ràng tại sao khách hàng mua xe ở Thăng Long luôn được đảm bảo tốt nhất về thời gian giao hàng. Đó hoàn toàn là do nỗ lực của chúng tôi để phục vụ khách hàng tốt nhất chứ ko hề nhận được ưu tiên nào từ nhà máy. Vậy tại sao bác ko check lại bên An Đô theo hướng giải thích của tôi ??
Thứ ba: tôi ở Thăng Long, ko phải là An Đô. Bác cứ nhầm đại lý này với đại lý khác.
Xin lỗi bác nhá, bài là do tôi xóa vì tôi nghĩ tự dưng mình giận mất khôn đi vướng vào ba cái trò đàn bà con trẻ.

Thứ hai là tôi đâu có nói tôi mua bán gì của Ford Ando đâu. Xin hết nhé

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
em bên Hai phong Ford, em cũng ăn chực nằm chờ trên Ford Việt Nam để lấy hồ sơ xe giao cho khách hàng nộp thuế, đăng ký, đăng kiểm đây.

Chúc các bác có xe mới đón năm mới vạn sự như ý, may mắn tài lộc.
Năm sau các bác có nhu cầu mua xe Ford nhớ đến HP Ford em nhé!

PPit

Xe máy
Này hôm nay tôi thấy cái thớt nào bên AnDo bảo là Ford giảm giá cho các loại xe từ giờ cho đến hết 31/12/2009, có loại đến USD1200, không biết là có đúng không? nếu đúng thì tôi xin lỗi chứ Ford Vnam và đại lý làm ăn very very lởm! chúng tôi là những k.hàng hâm mộ mua xe Ford nhưng toàn bị các ông lừa.

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Này hôm nay tôi thấy cái thớt nào bên AnDo bảo là Ford giảm giá cho các loại xe từ giờ cho đến hết 31/12/2009, có loại đến USD1200, không biết là có đúng không? nếu đúng thì tôi xin lỗi chứ Ford Vnam và đại lý làm ăn very very lởm! chúng tôi là những k.hàng hâm mộ mua xe Ford nhưng toàn bị các ông lừa.
Giảm toàn xe đang có sẵn thôi cụ ạ, không thấy Ếch trong danh mục đâu :21:

PPit

Xe máy

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Hic, Ford chúng em giảm giá xe có sẵn tại showrom thui, bác xem không có chú Ếch nào được giảm giá cả, hết xe từ lâu rồi, mà nếu còn bác cũng phải thêm vài trăm mới lấy đc xe. Em thề, em hứa, em đảm bảo đấy.:21:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Kính các bác, sau một thời gian gày còm ốm yếu vì trông chờ. Sau một số lần nóng nảy thậm chí có một số câu nói không hay (mưu là chính ;) ), được sự quan tâm của các bác, đúng như có bác đã nói hôm nay ngày đẹp, em đã nhận xe vào hồi 18h ngày hôm nay.

Biển số em nhờ người của Ford đi đăng ký bốc luôn cho vì trông chú này có vẻ may mắn, thế là ra số 30V 1601 luôn.

Chao ôi là khoan khoái, phê lòi. Cảm giác chạy 2.3 thật là khủng.

Vậy như đã hứa, các bác bố trí thời gian để em hậu tạ nhé (b)

PPit

Xe máy
kha kha chúc mừng bác nha. Em lấy xe vào weekend trước (đúng lời hứa của sên/sâu).
Mới làm biển Mica, bảo hiểm gương, logo, chữ, lắp mấy cái Led và lông nhông trên phố được mấy hôm rùi, phê phê lòi! (b)

hanx

Xe đạp
chúc mừng nck_kool nhé
bs của bác 8 nút giống tui

PPit

Xe máy
Biển 1601 luận vui thể nào nhỉ ? các bác chi ý kiến cái. Em cũng chẳng hiểu
" một phát không vui" ah?:21:(b)

Thuxe

Xe tải
Nhất Lục Vô Nhất = Có một con số 6 (Lộc) cũng không bằng có con số 1 (cái xe ). Nhà cháu hay gieo quẻ, cô bẩu thế. Thế là cụ có xe roài:41::41::41:

free2joinu

Xe tải
Kính các bác, sau một thời gian gày còm ốm yếu vì trông chờ. Sau một số lần nóng nảy thậm chí có một số câu nói không hay (mưu là chính ;) ), được sự quan tâm của các bác, đúng như có bác đã nói hôm nay ngày đẹp, em đã nhận xe vào hồi 18h ngày hôm nay.

Biển số em nhờ người của Ford đi đăng ký bốc luôn cho vì trông chú này có vẻ may mắn, thế là ra số 30V 1601 luôn.

Chao ôi là khoan khoái, phê lòi. Cảm giác chạy 2.3 thật là khủng.

Vậy như đã hứa, các bác bố trí thời gian để em hậu tạ nhé (b)

Thế là có xe rồi đấy à, thảo nào hôm qua cafe sớm thế. Đua không :21::21::21::21:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Nhất Lục Vô Nhất = Có một con số 6 (Lộc) cũng không bằng có con số 1 (cái xe ). Nhà cháu hay gieo quẻ, cô bẩu thế. Thế là cụ có xe roài:41::41::41:
He he, các cụ luận giỏi quá

Theo nhà cháu thì: có một tí lộc không có nghĩa là chỉ có một :41:

fineline

Xe tải
Hôm qua em nhận xe và làm hết các thủ tục roài , bốc biển được con 9281 >