Esc 12/2009 giao thang 12 đâu hết rồi

Cu Sut

Xe buýt
Vâng, em mong bác về sớm ạ :102:

Em cũng đã trao đổi thẳng với GĐ bên đại lý, thôi thì mình cũng hiểu và tin nhau chút vậy
Thế tết Tây 3 ngày đi bằng gì hả cụ :77:
Thế cho nên mỗi khi em đọc thấy sên rao xe lấy ngay kèm chênh lệch là em ghét cực. Cả cái qui trình của nó không minh bạch, khách hàng chẳng biết đường nào mà lần, nói sao thì biết vậy. Chẳng có gì đảm bảo là họ không lôi ngay con xe, nhẽ ra là để giao cho mình, chuyển sang cho người khác.

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Thực ra riêng món này em có cậu em làm đúng ở Ford, trước lại làm kinh doanh. Dở người em lại cứ thích những chỗ có liên quan đến diễn đàn này nọ, liên quan tới... nhiều thứ vui vẻ. Em em nó cứ trách mãi.

Riêng đợt này thì thông tin em có nắm khá chắc nên biết không có chuyện như bác nói bác ạ. Không phải là không có trường hợp này nọ nhưng không liên quan gì tới việc của mình lắm nên cũng không trách người ta được bác ạ.

Em thì em vẫn ghi nhớ để lần sau rút kinh nghiệm thôi

Tít...tít

Xe máy
Cụ Nhk kool vẫn chưa có tin tức rì về em nó sao :ohmy:. Sao số em mua xe đỏ nó đỏ thế nhỉ.:).
Em có ông bạn chiến hữu đăng ký xe bên Phò háng lạ( đăng ký trước em 2 tuần) thấy bẩu có xe về tối qua rồi đới.:^)

fineline

Xe tải
Hôm nay em được gọi đi đóng tiền ,chủ nhật lấy xe .Thứ 2 họ đi đóng thuế và làm cho mình luôn , có gì em đang ký vào hội Ford sau ,đến giờ chưa nhìn thấy xe chưa yen tâm lắm

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Hình như các cụ đang lập hội để trêu tức em. :102:

Đã thế cụ nào nhận được xe trước thì sẽ khao người nhận xe sau một bữa các cụ nhé (b)

Tamagochi

Xe tải
Hình như các cụ đang lập hội để trêu tức em. :102:

Đã thế cụ nào nhận được xe trước thì sẽ khao người nhận xe sau một bữa các cụ nhé (b)
Hi hi em cũng đồng ý với cụ, xe em có về trước em cũng xin nhận sau để kiếm bữa (b). Xe em đóng thuế trước bạ rồi nên em chả sợ. 3 ngày Tết không có xe nằm nhà ngủ càng khỏe, đi chỗ nào cũng bị cắt cổ, ở nhà ngồi thiền thôi các cụ ợ (b)

hanx

Xe đạp
các cụ ở HN mà cũng khó khăn nhẩy? e ở SG, order cuối tháng 11, push sales mãi rùi cũng có xe. E "động phòng" với e XLS này cũng được 1 tuần rồi các cụ ạ...
e xin chia sẻ với mấy bác đang mòn mỏi chờ đợi em nó...

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
các cụ ở HN mà cũng khó khăn nhẩy? e ở SG, order cuối tháng 11, push sales mãi rùi cũng có xe. E "động phòng" với e XLS này cũng được 1 tuần rồi các cụ ạ...
e xin chia sẻ với mấy bác đang mòn mỏi chờ đợi em nó...
Cái này gọi là "tất cả cho miền Nam ruột thịt" cụ ạ :21:, em cũng đăng ký cuối tháng 11, hợp đồng em còn là đầu tháng cơ. Em cũng Push-Pull mãi mà giờ vẫn thế đấy cụ ạ.

Cụ ấy ấy 1 tuần xong có thấy gì không kể tí đi cụ (b)

PPit

Xe máy
(b). To da dang ky ra lay bien xong.
Bac nao lay xe o Ford TL cham nhat ngay mai 27 co giay to.

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Chúc mừng bác lần 1 nhé (b)

Lấy giấy tờ và biển xong lại chờ xe à bác. Mà sao bác dậy sớm thế :P
Phải chờ thôi, ngày thứ 3 29 mới là ngày hoàng đạo, có xe cũng không lấy về :21::21::21:
Tại Fo Háng lạ đã giao hết giấy tờ ngày hôm qua cho các chủ xe ếch rồi, các bác ko phải lo.

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Phải chờ thôi, ngày thứ 3 29 mới là ngày hoàng đạo, có xe cũng không lấy về :21::21::21:
Tại Fo Háng lạ đã giao hết giấy tờ ngày hôm qua cho các chủ xe ếch rồi, các bác ko phải lo.
Lấy giấy tờ về xong đeo vào cổ nằm ngủ rất hài lòng bác nhỉ :21:

Ngày 29 dương là ngày hoàng đạo à bác? em thấy nó là ngày 14 âm lịch, có khi phải chờ sang rằm lấy cho đẹp ý chứ ;)

hanx

Xe đạp
Cái này gọi là "tất cả cho miền Nam ruột thịt" cụ ạ :21:, em cũng đăng ký cuối tháng 11, hợp đồng em còn là đầu tháng cơ. Em cũng Push-Pull mãi mà giờ vẫn thế đấy cụ ạ.

Cụ ấy ấy 1 tuần xong có thấy gì không kể tí đi cụ (b)
đang chạy sedan mà sang e này với tầm tiền đó thì các cụ thử nghĩ coi e phải sướng như thế lào. (b)
hôm nay e cho em nó lên gara để làm gương gập chỉnh điện và cáp bảo vệ gương. cái này e thấy cần thiết vì tính e hay quên, gập gương bên phụ mà nhiều khi quên không mở ra, đang chạy giữa đường phải dừng lại để mở e nó. Xe nhỏ như matiz, Kia Morning còn nhoài người với được chứ escape thì hơi khó à nha.

báo cáo cụ nck_kool là từ khi ký hợp đồng e cứ 2 ngày thì gọi cho sales 1 lần, khi nhẹ nhàng, vuốt ve, khi cao giọng kèm thêm chút xíu hăm dọa :21:
e nói đùa thôi... nhưng nói chung là xe mình mình phải lo các cụ a... chẳng sales nào lo cho mình được đâu.

PPit

Xe máy
bao cao cac cu la : hqua em cuoi ben nha gai nop thue, dang ky lay bien; hnay cuoi em no di dang kiem va chinh thuc rinh em Esc 09 mau ghi da(ghi anh kim) ve nha. Cam nha chung la phe loi. Mong cac bac lay xe som!

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
đang chạy sedan mà sang e này với tầm tiền đó thì các cụ thử nghĩ coi e phải sướng như thế lào. (b)
hôm nay e cho em nó lên gara để làm gương gập chỉnh điện và cáp bảo vệ gương. cái này e thấy cần thiết vì tính e hay quên, gập gương bên phụ mà nhiều khi quên không mở ra, đang chạy giữa đường phải dừng lại để mở e nó. Xe nhỏ như matiz, Kia Morning còn nhoài người với được chứ escape thì hơi khó à nha.

báo cáo cụ nck_kool là từ khi ký hợp đồng e cứ 2 ngày thì gọi cho sales 1 lần, khi nhẹ nhàng, vuốt ve, khi cao giọng kèm thêm chút xíu hăm dọa :21:
e nói đùa thôi... nhưng nói chung là xe mình mình phải lo các cụ a... chẳng sales nào lo cho mình được đâu.
Cụ giống em nhỉ :P nhưng em vẫn rất cảm tình với sedan (l)

Cái món gương điện đó đúng là cũng nên làm, nhận xe em cũng sẽ làm, ở ngoài này thấy các cụ làm rồi nói là mất khoảng 3 củ.

Cái vụ mình phải lo thì chịu, chẳng biết phải lo thế nào bác ạ. Thôi, lần sau rút kinh nghiệm thôi

PPit

Xe máy
(b)
Chieu nay lam ty voi ban be vui qua, xe em bien ...98. Hinh nhu sang co gap may anh em moi lay XLT mau ghi vang(phan hong) thi phai. Chux dzui nha!

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
bao cao cac cu la : hqua em cuoi ben nha gai nop thue, dang ky lay bien; hnay cuoi em no di dang kiem va chinh thuc rinh em Esc 09 mau ghi da(ghi anh kim) ve nha. Cam nha chung la phe loi. Mong cac bac lay xe som!
Chúc mừng bác nhé, khoái thật (b)

Hình như Ford Thăng Long luôn được ưu tiên hơn những chỗ khác thật, từ tuần trước tới giờ đã về hai đợt rồi :102:

binhbip

Xe đạp
Chúc mừng bác nhé, khoái thật (b)

Hình như Ford Thăng Long luôn được ưu tiên hơn những chỗ khác thật, từ tuần trước tới giờ đã về hai đợt rồi :102:
Trời ạ, có 11 đại lý mà lại có 1 đại lý được ưu tiên vào cái thời điểm nhạy cảm thế này có mà thiên hạ nó bổ vào mặt Ford Việt Nam và Thăng Long Ford. Chính xác là đợt 2 Escape bắt đầu xuất xưởng ngày 25/12. Các cụ có biết chúng tôi phải chầu chực ở nhà máy cả tối đêm để ôm giấy tờ về sáng hôm sau có cho khách hàng đi đăng ký ko ? Nếu ăn no ngủ kỹ mà đợi họ vận chuyển cả giấy tờ theo xe về thì chắc sang tuần vì đang quá tải.
Mà theo tôi biết thì đại lý khác cũng có 1 số xe về rồi đấy chứ, nhưng chắc lệch màu, lệch chủng loại của mấy cụ đang la ó trên OF này. Chứ thời điểm này găm hàng lại để khách hàng chửi cho thì chả ai muốn.
OK. Các cụ cứ ký hợp đồng với TL đi, dù không được nhà máy ưu tiên thì chúng tôi vẫn làm hết sức để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.:41:
Thanks all

hanx

Xe đạp
nck_kool nói:
Cái món gương điện đó đúng là cũng nên làm, nhận xe em cũng sẽ làm, ở ngoài này thấy các cụ làm rồi nói là mất khoảng 3 củ.
chính xác là 2,9 chai bao gồm cả cáp bảo vệ gương cụ a.
e vừa đi làm cho e nó về