[Thảo luận] Em suýt bị giang hồ hành hung các bác ạ!

SPL

Xe container
Nó định tạt đầu cụ để rẽ láo thì cụ còi không cho nó rẽ, nó loạng choạng tí xòe nên nó quê nó phi theo hành hung cụ không được thì nó phá xe cụ. Lúc đó cụ gọi ngay 113 đến, chắc chỉ vài phút thôi, bọn chó này phải để cho bọn chó khác răn dậy mới được.

amunike

Xe tăng
Xã hội loạn lạc làm người lương thiện cũng khó.

bmwl7

Xe tải
Hôm nay là ngày gì mà lắm chuyện quá. Cách đây 1 tuần có 1 ông Fortuner đáng tuổi bố em lùi trong bãi mà không nhìn phang vào xe em, xuống xe xin lỗi em rồi nói sửa hết bao nhiêu thì đền. Cùng gửi xe 1 nơi, lại là người cùng phố nên em tin tưởng cầm CMT, hôm nay gặp giải quyết thì ông ý giở trò lật lọng, hổ báo, thách thức, cù nhầy, không đền bù mà còn thách thức "mày biết nhà tao, tao biết nhà mày đấy". Chiều đi làm về thấy 1 xe taxi Mai Linh va chạm nhẹ với 1 bà 40-50t đi Spacy trông rất tử tế, gần như không vấn đề gì, xe không đổ, người không sao mà bà kia cũng lao ra xỉa xói chửi bới rất hùng hổ. Chân cầu vượt Tây Sơn Thái Hà, 1 bà sồn sồn cũng đang chửi mắng 1 anh đi BMW "mày đâm vào tao" dù người xe không bị gì. Cứ ra đường là cá lớn nuốt cá bé, mềm nắn rắn buông, hành xử vô văn hóa như vậy thì xã hội này sẽ đi về đâu hả các bác?
Chán nhỉ, cụ nhỉ!

Vụ CMT lại giống topic công chức bẩn.

FERRARI_TAXI

Xe tải
Chiều về em cho xe vào hãng luôn các cụ ạ, ngày mai em nghĩ 1 buổi không chạy nữa, chiều nay em đi cũng hơi nhanh, nhưng chẵng va quệt gì cả. Tại số em đen quá nên mới gặp phải bọn này. Thôi thì mai nghĩ xã hơi cho bình tâm lại vậy. Cám ơn các cụ vào chia sẻ với em, em cũng thấy rất an ủi các cụ ạ.
An uỉ cụ chủ - đi ngủ sớm cho quên cái sự hôm nay cụ ơi.

nangct

Xe tăng
cụ xử lý là ở trong xe là hợp lý nhất, em nghĩ ai vào hoàn cảnh đấy cũng đều xử lý như vậy, chấp nhận về sửa xe vây.

Ob3xuT

Xe điện
Người ko sao là tốt rồi cụ ạ, coi như của đi thay người cho nhẹ đầu ;)

EyeStorm

Xe điện
Đoạn cuối clip 2, thằng ngáo nó còn định giật tung biển số xe cụ để bắt cụ phải xuống xe thì phải :-ss :-ss :-ss
Chia sẻ với cụ, đúng là ra đường bây giờ cứ như đánh trận, về tới nhà mới thở hắt ra và biết mình vẫn còn sống :( :( :(

Pantene

Xe tăng
Hình như cụ chủ cũng hơi nhấn ga nên nó tưởng trêu tức nó. Bọn này cậy gần nhà ấy mà cụ. 1 điều nhịn = 9 điều lành.

mr.hung14

Xe buýt
đường dây nóng của VN phải nóng như Mỷ thì người dân mới an tâm đc phần nào...

Ncgroup

Xe tải
Híc, cũng may là nó không tương vào kính xe cụ. Xã hội bây giờ loạn quá :bz

XACURA

Xe tải
Bọn này là giang hồ phường thôi, gặp phải chú nào cũng có tí nghệ, lại sẵn máu nữa thì 3 thằng kia đi cà nhắc là cái chắc.

lolotica

Xe điện
có lần em quay xe ở ngõ Núi Trúc, có 1 cụ săm vẽ đầy người đi SH đỏ đèo gái mải tâm sự nên tí nữa đâm vào đầu xe em. Cụ ấy lừ mắt lườm luôn. Em hạ kính lái thò ra cười xòe phát rồi nói: "thằng em giai thông cảm, anh đang vội chút". Thế là tự dưng cu cậu mặt ngắn tũn ngẩn ra mấy giây rồi lại phóng tiếp. Quả đấy em mà lườm lại hay không nói gì, chắc cu cậu hạ chân chống nhẩy xuống gây sự ngay, nhất là đang có gái ngồi sau :)

Cụ đừng mừng vội, em chạy HN chỗ Nguyễn Ngọc Thạch cũng bị một phát thế này.

Em đến ngã ba Nguyễn Ngọc Thạch - Lương Đình Của. Một chú xe máy từ Lương Đình Của phi ra, em phanh dúi dụi dù em đang đèn xanh nhá. Thấy chú đấy dừng rồi em nhấn ga đi tiếp thì nó lại vọt lên. Phanh phát nữa. Nó chỉ mặt em hỏi, mày muốn gây sự hả. Hôm đấy em đang có việc buồn thối ruột, chỉ lắc đầu. Nó lại tưởng em hiền chửi bới tiếp. Thằng đằng ngồi sau đập rầm phát vào xe em. Ẹ, lúc đấy em chỉ muốn trong xe có con chó lửa cho nó phát xong ẹ luôn hai thằng đi.

NấmLinhChi

Xe tải
Cụ chủ cao khoảng mét 8 nặng 80kg đầu trọc, đeo kính đen, trên người có vài hình săm không biết 3 thằng ku kia xử lý thế nào nhỉ? e fun tý ;))

tomtom_GB

Xe tải
cụ không may rồi, hôm trước em đi lên Cao Bằng cũng vậy, đến Bắc Kan cũng bị vài thanh niên trai làng chạy xe máy ném đá....bị vỡ 1 miếng kính sườn.....bực hết cả mình

Furious

Xe điện
Thiệt hại không nặng chứ cụ chủ thớt? Du côn giờ có ở khắp nơi, lại hay thích thể hiện vì những việc rất nhỏ. Chả bù chiều qua em gặp 1 thằng đi Civic phóng như điên rồi bẻ lái trêu 2 mợ đi 2b, lắm thằng nghĩ cũng côn đồ rẻ rách thật [-(

xethunglop

Xe tải
Em tưởng đoạn đó là đường Phạm Ngọc Thạch chứ, mới đổi sang họ Nguyễn... hả cụ :-"
Cụ đừng mừng vội, em chạy HN chỗ Nguyễn Ngọc Thạch cũng bị một phát thế này.

Em đến ngã ba Nguyễn Ngọc Thạch - Lương Đình Của. Một chú xe máy từ Lương Đình Của phi ra, em phanh dúi dụi dù em đang đèn xanh nhá. Thấy chú đấy dừng rồi em nhấn ga đi tiếp thì nó lại vọt lên. Phanh phát nữa. Nó chỉ mặt em hỏi, mày muốn gây sự hả. Hôm đấy em đang có việc buồn thối ruột, chỉ lắc đầu. Nó lại tưởng em hiền chửi bới tiếp. Thằng đằng ngồi sau đập rầm phát vào xe em. Ẹ, lúc đấy em chỉ muốn trong xe có con chó lửa cho nó phát xong ẹ luôn hai thằng đi.