[Funland] Em quyết định ra tòa rồi, chống chếnh đơn độc. Cccm vào động viên em mấy câu

L.C.D

Xe container
Cảm ơn cụ. Thực ra em cũng chẳng có ý định làm lại hay vợt zai ngon. Chỉ mong các cụ mợ đừng nhìn SM với con mắt thành kiến. Và mong muốn yên ổn sống ko bị làm phiền thôi
Em là mợ mà.
Mợ muốn yên ổn thì học cách bỏ qua những điều tiếng. Kiểu gì khi mợ là SM thì mợ vẫn phải nghe lời ong tiếng ve. Xác định trc như thế thì khi lỡ nghe điều tiếng thì bình thản bỏ qua, ko nên bực tức vì bực như thế có mà bực cả đời. Khi mợ mạnh mẽ bước qua dư luận, bước qua thành kiến, mợ sẽ thấy mợ ở level khác, kiểu bọn thành kiến chỉ là dạng tẹp nhẹp so với mợ í.
Em có 1 cách đối phó với bọn mồm ko thơm là, chúng nó ong ve gì, em hùa theo luôn. Ko bao giờ em phản ứng lại với thái độ khó chịu. Thế là bọn ong ve chán luôn.

Chopchopchop

Xe buýt
Sẽ rất khó khăn, mợ nhỉ! Nhưng rồi sẽ qua thôi.
Gặp mợ ở 1 vài thớt, thấy mợ là người có tâm hồn đẹp, có bản lĩnh và nghị lực nên rồi điều tốt đẹp sẽ đến với mợ.
Cảm ơn cụ/ mợ. Em đang cố gắng làm điều đó. Nhưng sâu thẳm nhiều lúc thấy mình thật thảm hại

Chum mẻ

Xe hơi
Cảm ơn cụ/ mợ. Em đang cố gắng làm điều đó. Nhưng sâu thẳm nhiều lúc thấy mình thật thảm hại
Đừng nghĩ thế, tội bản thân mình quá mợ ơi!!!!!!!! Đổ vỡ này đâu phải là lỗi của mợ, mợ cũng đã cố gắng trong 3 năm rồi cơ mà.

Chopchopchop

Xe buýt
Em là mợ mà.
Mợ muốn yên ổn thì học cách bỏ qua những điều tiếng. Kiểu gì khi mợ là SM thì mợ vẫn phải nghe lời ong tiếng ve. Xác định trc như thế thì khi lỡ nghe điều tiếng thì bình thản bỏ qua, ko nên bực tức vì bực như thế có mà bực cả đời. Khi mợ mạnh mẽ bước qua dư luận, bước qua thành kiến, mợ sẽ thấy mợ ở level khác, kiểu bọn thành kiến chỉ là dạng tẹp nhẹp so với mợ í.
Em có 1 cách đối phó với bọn mồm ko thơm là, chúng nó ong ve gì, em hùa theo luôn. Ko bao giờ em phản ứng lại với thái độ khó chịu. Thế là bọn ong ve chán luôn.
Ko mời đc rượu mợ nữa. Cảm ơn mợ nhiều. Em chưa bị lời ong ve gì cả. Vì chưa ai biết chuyện của mình. Nhưng vì ko ai biết nên họ hồn nhiên bình phẩm những SM khác trước mặt em nên em thấy chạnh.

hanoi1971

Xe tải
Em có 2 nhóc. Vì có 2 đứa mới có động lực như bây giờ
Vậy là ngon rồi. Hai tài sản lớn đó. Bỏ qua chua chát cuộc đời, đừng bao giờ đay nghiến con cái, mở lòng với các mối quan hệ mới để hướng tới tương lai thôi. Chúc cụ mợ toại nguyện.

Chopchopchop

Xe buýt
Không phải là tội của mợ mà là tội của ông ấy à mợ, thế sao mợ không thử thứ tha
Em ko thử mà em đã từng chủ động tha thứ. Nhưng lúc đó lão ý ko cần, chủ động đòi đi. Lúc đó con em bé xíu có mấy tháng nên em ko đồng ý. Cố gắng hàn gắn nhưng ko đc. Giờ con em lớn hơn, em có thời gian dành cho bản thân, em ko cần lão nữa. Thì lão lại đòi em tha thứ :-s

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Chưa biết rõ trắng đen nhưng nghe để chuẩn bị cho ly hôn thì mợ đi mua nhà và có ngay khoản nợ 2 tỏi thì nghe cũng não nề cho anh chồng.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em giờ đã thấy ân hận vì ko ra toà luôn từ 3 năm trước rồi ý. Sói nhà em giờ thì đương nhiên đang tiếc vì em giờ vẫn xinh đẹp vẫn tự chủ
Thế thì stress và trầm cảm làm cái mẹ gì?
Nếu còn muốn giữ ATM và giữ bố cho con thì mới cần chứ!

Chopchopchop

Xe buýt
Chưa biết rõ trắng đen nhưng nghe để chuẩn bị cho ly hôn thì mợ đi mua nhà và có ngay khoản nợ 2 tỏi thì nghe cũng não nề cho anh chồng.
Vầng. Em tự mua nhà tự ôm nợ. Chả liên quan gì đến chồng em hết. Chồng em ra đi tay trắng. Nhưng thực ra của nả thừa kế của chồng em thì nhiều. Nên tài sản ko phải vấn đề của vợ chồng em.

KatKik

Xe điện
Có mảnh đất với 2 cái nhà thì lo j. Mọi thứ rồi sẽ cân bằng theo trật tự mới thôi.