[Funland] Em quyết định ra tòa rồi, chống chếnh đơn độc. Cccm vào động viên em mấy câu

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Bình thường ngày có 24 tiếng thì chỉ ở cạnh nhau 8-10 tiếng ,còn lại ai có thời gian riêng người kia . Nên có chuyện gì nó cũng nhanh quên , còn đợt cách ly vừa rồi cộng với vụ thất nghiệp nhiều dẫn đến có quá nhiều va chạm trong cuộc sống lại còn ở cạnh nhau 24/24 bảo sao ko ly hôn nhiều .
Thế mà con bạn em bị chồng li dị vì không có thời gian ở gần nhau :))

Shadow381

Xe điện
Cứ nghĩ tích cực sẽ thấy đời tích cực, ngoài nỗi buồn vì con cái ko được vẹn toàn còn cuộc sống 1 mình cũng có nhiều cái tích cực như được làm những gì mình thích như chơi thể thao, làm việc bất cứ khi nào; được du lich ngẫu hứng, tụ tập; điện thoại ko phải lưu ý xoá các tin nhạy cảm khi về nhà. Như em được thỏa đam mê thể thao, làm việc, chơi moto, hút cigar, tán tỉnh hẹn hò lên các quan hệ mới (dù chẳng đến đâu).... Tuổi đầu 4 khi mà kinh tế ko thiếu thốn như thời trai trẻ thì với kinh nghiệm và nếu có 1 sức khỏe tốt, ngoại hình ko quá tệ thì lại hơn trai trẻ ở kinh nghiệm và tự tin (cái đó ngày xưa thiếu). Nói chung sau ly hôn chỉ buồn lúc nghĩ đến trẻ con, còn lại là vui đấy

VIKO L

Xe điện
Mợ chọp chọp chọp ơi, mợ ib em thông tin nhà đất nếu muốn bán nhé

DGT

Xe hơi
mọi thứ đều có lý do để xuất hiện trong cuộc đời mình do chính bản thân quyết định, chúc mợ vạn dặm bình an.
ko khí tự do và ko khí trong nhà vs luôn có 2 mặt.