[Thảo luận] Em nhắc nhở cụ đi Getz 30Y-6703 và Kia Soul 30-2838

Pham Quoc Han

Xe buýt
Lại có cả Logo tự chế hở Cụ? Bây giờ lại có cả OF nhái à? Bậy nhể.:-??

SieuSIM

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ vì cái đề can vớ vỉn mà cụ cho qua trong khi cháu cụ thi mồm be bét máu như vậy thì em cũng ạ cụ.

bmw1226

Xe tải
Hiếm có người hiền lành như bạn ở thời buổi loạn lạc này!:P

Vào hồi 14h ngày 29/10 em có việc phải chở ít đồ và bà chị cùng đứa cháu về quê vì ghế sau phải để đồ , Bà chị và đứa cháu phải ngồi ở ghế phụ , chị em có thắt dây an toàn , vì chị đang mang bầu , nên bé không thắt dây an toàn .
Khi em đi qua cầu Phù Đổng khoảng 5 Km đến đoạn đối diện khu công nghiệp Ninh Hiệp . thì em thấy có bác Getz đi đằng trước , em gạt xinhan và nháy đền xin vượt. Bác ấy không cho vượt đi khoảng 1Km thì em vẫn nháy đèn và xinhan thì em vẫn để , để xin Bác ấy vượt. bác ấy chạy khoảng 65Km , đường đó chạy được 80Km . Em vẫn cứ theo Bác ấy để vượt thì bỗng nhiên bác ấy không gạt xinhan phải cho em vượt mà Bác ấy đánh lái sang phải và em thấy thế vẫn để xinhan trái và nháy đèn . em vượt bác ấy nhưng khi em vượt đền gần xe Bác ấy thì Bác ấy lại đánh xe ra bên trái . Em phanh dúi dụi vì lúc đó em chạy khoảng 80Km . trời thương em nếu không giờ này em không viết cho các cụ đọc được , may quá hôm trước em vừa sửa lại cái ABS chỗ ông Mèo bẩn xong . hôm đó một là em đâm và giữa xe Bác đó hai là em nhẩy lên Ba Toa , may sao emphaanh giật lại được hậu quả là đứa cháu em đập mồm vào Taplo chẩy máu mồm may là nhẹ không sao. Lúc đó xong em vượt phải và đi ngang hàng với bác ấy , em hạ kính nói Bác ấy nhưng bác ấy kệ không thèm hạ kính nói gì cả . em chợt nhớ Bác ấy có Logo nhưng mà Logo tự chế màu trắng có hình oto lên em bỏ qua . nhưng thấy Bác ấy xử sự như vậy là không tốt , em mới Post như vậy .
EM nói thật hôm đó nếu Bác ấy không phải là Ofer là em chiến đó , vì em mới mua được của ông Mèo bẩn cái khóa Vô Lăng .
Khi em quay về thì lại bị vụ dư lày . em đi cầu Vĩnh Tuy về xuống Nguyễn Khoái rẽ trái về Minh Khai , em đã rẽ gần xuống dốc thì bị Bác kia Soul nhằm lao thẳng vào đầu em , em lại phải phanh khự lại , em quay nhìn thì thấy ít cụ ấy cũng dán Logo.
Cụ ấy đi chán quá

Website
www.facebook.com
Cụ shi nên rút kinh nghiệm.

CỤ hoàn toàn có thẻ xếp dồ lên ghế phụ và cho 2 mẹ con bà chị ngồi ở băng sau.

EM tuyệt đối ko cho F1 ngồi cùng bất kỳ ai trên ghế trước khi đi đường dài.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com

Em cũng học tập cụ Bụp, nhiều lúc xe đông người quá, gấu cứ có ý định cho 1 em bé lên ngồi cùng gấu cho băng ghế sau rộng, nhưng em nhất quyết không -> bị lườm mấy lần nhưng vì sự an toàn em vẫn nhất quyết KHÔNG.

lemdao

Xe buýt

CỤ nói chuẩn ợ. E vuốt cụ.

seadogs

Xe tăng
Trong xe em lúc nào cũng có khẩu thể thao bắn đạn hoa cải (có giấy phép ợ). Có gì là em phang vào kính nó mấy viên, không chết người nhưng cũng bể kính cho nó chừa cái tội đi láo

sh150i1980

Xe tăng

Em cũng vậy . nhưng mà hôm đó em phải chở cái bàn vừa đúng bằng băng ghế vào sau , hôm đó hai chị em nhà em đều thắt dây an toàn hết , vị chị đang mang bầu lên cháu không ngồi thắt dây cùng được . em sẽ rút kinh nghiệm . Cụ nào đi trên đường gặp bác getz này nhớ báo cho em nhé

Matizcoi

Xe cút kít
lại xe cho mượn, em dự thế

nguyenducdung

Xe buýt
đi trước nó roài phanh cho nó mấy cái cho nó sợ cụ ợ ( nếu có thể nhá) :D

nguyentt75

Xe tải
Quá nguy hiểm. Em nghĩ cụ Shi bị thằng Get cố tình chơi rồi. Nó cho đi sau 1 đoạn rồi mới "thử tài" của cụ. *** nó chứ.

leanhchien

Xe hơi
đọc bài của cụ chủ mà em thấy ức chế thằng Get quá. đã ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm.phải là em cũng ép nó vào lề đường đấy.

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Cụ chưa có Võ rồi. Những thành phần đường thoáng xin vượt không cho thì cụ cứ đi sau mà ngóc fa lên, 1s sau cho vượt ngay :D
Ngóc pha nó cụp cha nó gương xuống thì có mà pha cả đêm cụ nhá, em cũng dính liên tục ở đường 1 rồi nhá, ngày xưa cay cú không làm gì được toàn ngóc pha theo đuôi nó nhưng không ăn thua, sau này em liều vượt phải cái rồi cứ 40-50 trước mặt nó vài km cho bõ ghét rồi té thôi ợ, ghét nhất mấy cha đi kiểu này!!

billnantes

Xe container
khổ thân thằng cháu bác quá ,chắc ku cậu đau lắm .

bemylover

Xe hơi
Em dự là lái mới đấy cụ ah, có một lần đi mệt quá đến cao tốc Thăng Long thấy đường vắng cho Gấu lái một đoạn chả là Gấu có bằng được 2 năm rồi lại ít lái.Thấy gấu chạy chậm khoảng 2 km em mới bảo gấu chay nhanh lên không cản trở giao thông hoặc tạt vào làn trong nếu muốn đi từ từ, ai dè nhìn ra sau thấy một đoàn xe đằng sau nháy đèn loạn xị lúc đó em mới bảo gấu, gấu sợ quá tạt vào làn trong, lại đúng lúc đó có một cụ không nhịn được vượt ngay bên phải thế là tý nữa làm cái đầu của cụ ý.Em hết hồn liền bảo Gấu xuống đổi láiX_X

bhquang2000

Xe tải
Em cũng dự là tài mới đấy cụ ạ. Còn nếu đã vào OF rồi thì ko ai đi như vậy đâu các cụ nhẩy!

sh150i1980

Xe tăng
đi trước nó roài phanh cho nó mấy cái cho nó sợ cụ ợ ( nếu có thể nhá) :D
hết sức bình tĩnh và kiềm chế nhé
đi đường trường phải học chữ nhẫn nhé, nếu nóng tính thì phải sắm súng đi kèm mà lấy mạng mấy thằng đi ẩu luôn
Quá nguy hiểm. Em nghĩ cụ Shi bị thằng Get cố tình chơi rồi. Nó cho đi sau 1 đoạn rồi mới "thử tài" của cụ. *** nó chứ.
đọc bài của cụ chủ mà em thấy ức chế thằng Get quá. đã ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm.phải là em cũng ép nó vào lề đường đấy.
Cụ chưa có Võ rồi. Những thành phần đường thoáng xin vượt không cho thì cụ cứ đi sau mà ngóc fa lên, 1s sau cho vượt ngay :D
Ngóc pha nó cụp cha nó gương xuống thì có mà pha cả đêm cụ nhá, em cũng dính liên tục ở đường 1 rồi nhá, ngày xưa cay cú không làm gì được toàn ngóc pha theo đuôi nó nhưng không ăn thua, sau này em liều vượt phải cái rồi cứ 40-50 trước mặt nó vài km cho bõ ghét rồi té thôi ợ, ghét nhất mấy cha đi kiểu này!!
khổ thân thằng cháu bác quá ,chắc ku cậu đau lắm .
Em dự là lái mới đấy cụ ah, có một lần đi mệt quá đến cao tốc Thăng Long thấy đường vắng cho Gấu lái một đoạn chả là Gấu có bằng được 2 năm rồi lại ít lái.Thấy gấu chạy chậm khoảng 2 km em mới bảo gấu chay nhanh lên không cản trở giao thông hoặc tạt vào làn trong nếu muốn đi từ từ, ai dè nhìn ra sau thấy một đoàn xe đằng sau nháy đèn loạn xị lúc đó em mới bảo gấu, gấu sợ quá tạt vào làn trong, lại đúng lúc đó có một cụ không nhịn được vượt ngay bên phải thế là tý nữa làm cái đầu của cụ ý.Em hết hồn liền bảo Gấu xuống đổi láiX_X
Em cũng dự là tài mới đấy cụ ạ. Còn nếu đã vào OF rồi thì ko ai đi như vậy đâu các cụ nhẩy!
Chắc chắn ko phải lái mới ạ, may là đứa cháu nhà em cũng ko sao lắm .