[Thảo luận] Em nhắc nhở cụ đi Getz 30Y-6703 và Kia Soul 30-2838

trungnn

Xe tăng
Ghét nhất là mấy thằng đi như thằng Gezt cụ chủ gặp. F1 nhà em mà bị như thế thì kiểu gì em cũng lên táng cho 1 trận. Sống chết tính sau. T.iên sư con c.hó Gezt đi đấy.

hongfam

Xe buýt
Thanh Xuân - Hà Nội hoặc alo em 0977.51.51.68
Cháu còn phải nhìn đường xe đàng trước có vướng cái gì không? Ai mà để ý tới đàng sau cụ nháy với cả còi. (Lái mới hay thế lắm cụ ạ).
Em còn bị dính một quá lái già 100%, xin mãi éo cho vượt, nháy đèn xin lại đi chậm hợ, đánh võng trước mặt. Rồi em dính nguyễn quả phụt nước xịt kính nhạt nhòa trên kinh lái.
Cháu vượt được lên rồi táp ngay vào dề.

Lovestory1008

Xe tăng
9. Trausat - 30S-2838 - Phạm Thanh Nghị - 0913236400 - nghiy75@gmail.com

Em lấy từ chi hội Kia SOUL ạ . Cụ Nghị 2838 vào xin lỗi cụ chủ thớt đi kìa
;) Sắp tới chắc OF mình lập hội đồng xét xử nhẩy :D
Biển Xanh , Biển Đỏ , Biển đeo logo OF ....

Duong_Anh

Xe buýt
thứ nhất là em phê bình cụ cho trẻ nhỏ ngồi ghế trước.
Thứ 2 là cũng chia sẻ với cụ, hôm nào gọi cụ kia Soul kia bắt cụ ý xin lỗi thôi

cargoman

Xe điện
Cái khóa volang là cái gì thế cụ?

sh150i1980

Xe tăng
Ghét nhất là mấy thằng đi như thằng Gezt cụ chủ gặp. F1 nhà em mà bị như thế thì kiểu gì em cũng lên táng cho 1 trận. Sống chết tính sau. T.iên sư con c.hó Gezt đi đấy.
vì cụ ấy cũng dãn cái logo đằng sau . nếu không em cũng táng rồi , vì em mới mua được cái khóa Vô Lăng

sh150i1980

Xe tăng
Cái khóa volang là cái gì thế cụ?
em thấy nhièu vụ mất xe quá , mua về tối khóa lại , mà từ hồi xxxx hay kiểm tra xe , phải cất hết đồ đi , giờ có cái khóa đó cũng tiện

sh150i1980

Xe tăng
Cái cụ Getz ý thức kém nhể, mình không chạy nhanh người ta xin cho vượt luôn chứ ai lại chơi trò lên ngang nhau đánh lái vậy có ngày tai nạn lại ân hận cã đờib-(:o)
em thấy là ofer sau em đi vào trong muốn nói chuyện với cụ í , em hạ kính và có nói với cụ ấy nhưng mà cụ í không thèm hạ kính , thế mới đểu .

nguyenphan80

Xe tăng
Ôi xời , bác chủ thớt không nhầm là thanh niên Lạc Trung - sản xúất những năm 80 nhể . Thôi cho qua , đàn ông mà chạy xe kiểu đó thì không đoàng hoàng rồi .

xanha78

Xe buýt
Vào hồi 14h ngày 29/10 em có việc phải chở ít đồ và bà chị cùng đứa cháu về quê vì ghế sau phải để đồ , Bà chị và đứa cháu phải ngồi ở ghế phụ , chị em có thắt dây an toàn , vì chị đang mang bầu , nên bé không thắt dây an toàn .
Khi em đi qua cầu Phù Đổng khoảng 5 Km đến đoạn đối diện khu công nghiệp Ninh Hiệp . thì em thấy có bác Getz đi đằng trước , em gạt xinhan và nháy đền xin vượt. Bác ấy không cho vượt đi khoảng 1Km thì em vẫn nháy đèn và xinhan thì em vẫn để , để xin Bác ấy vượt. bác ấy chạy khoảng 65Km , đường đó chạy được 80Km . Em vẫn cứ theo Bác ấy để vượt thì bỗng nhiên bác ấy không gạt xinhan phải cho em vượt mà Bác ấy đánh lái sang phải và em thấy thế vẫn để xinhan trái và nháy đèn . em vượt bác ấy nhưng khi em vượt đền gần xe Bác ấy thì Bác ấy lại đánh xe ra bên trái . Em phanh dúi dụi vì lúc đó em chạy khoảng 80Km . trời thương em nếu không giờ này em không viết cho các cụ đọc được , may quá hôm trước em vừa sửa lại cái ABS chỗ ông Mèo bẩn xong . hôm đó một là em đâm và giữa xe Bác đó hai là em nhẩy lên Ba Toa , may sao emphaanh giật lại được hậu quả là đứa cháu em đập mồm vào Taplo chẩy máu mồm may là nhẹ không sao. Lúc đó xong em vượt phải và đi ngang hàng với bác ấy , em hạ kính nói Bác ấy nhưng bác ấy kệ không thèm hạ kính nói gì cả . em chợt nhớ Bác ấy có Logo nhưng mà Logo tự chế màu trắng có hình oto lên em bỏ qua . nhưng thấy Bác ấy xử sự như vậy là không tốt , em mới Post như vậy .
EM nói thật hôm đó nếu Bác ấy không phải là Ofer là em chiến đó , vì em mới mua được của ông Mèo bẩn cái khóa Vô Lăng .
Khi em quay về thì lại bị vụ dư lày . em đi cầu Vĩnh Tuy về xuống Nguyễn Khoái rẽ trái về Minh Khai , em đã rẽ gần xuống dốc thì bị Bác kia Soul nhằm lao thẳng vào đầu em , em lại phải phanh khự lại , em quay nhìn thì thấy ít cụ ấy cũng dán Logo.
Cụ ấy đi chán quá
Chắc cụ không may vì đó là kiểu chào của Ofer! Fun tí.... Cũng may cụ không sao!

My Mò

Xe điện
Em mà như cụ thì con Getz đó phải ăn ít nhất 1 chai nước vào xe em mới nghe. Nếu con bé nhà em ngồi trước mà đập miệng vào taplo chảy máu thế là thế nào con Getz đó cũng có thằng lái chảy máu như con em thì em mới chịu. Cái loại đi ngu lại còn gây nguy hiểm cho người khác thì phải trị cho đến nơi đến chốn không có ngày mình chết oan với nó. Số cụ vẫn còn may chán, mẹ cháu bé mà không giữ chặt là cháu còn bay lên kính lái nữa kìa.
Em cũng quan điểm giống cụ. M.ịa, người không sao thì em có thể bỏ qua chứ đã để con bé chẩy máu là ít nhất em cũng chặn đầu nó lại nói chuyện cho phải quấy. Em đọc xong ức chế quá. Mời cụ chủ nhé (b)

MsLove

Tháo bánh
em thấy nhièu vụ mất xe quá , mua về tối khóa lại , mà từ hồi xxxx hay kiểm tra xe , phải cất hết đồ đi , giờ có cái khóa đó cũng tiện
Tộ sư, có cái chày hay thế mà chạ mua cho người ta 1 cái, ghét thật =))

bienxedep

Xe máy
Kia Soul là bên Sclub rồi, cụ Nghị vào giải quyết đi, hay lại cho ai mượn xe.

Getz5324

Xe điện
em thấy là ofer sau em đi vào trong muốn nói chuyện với cụ í , em hạ kính và có nói với cụ ấy nhưng mà cụ í không thèm hạ kính , thế mới đểu .
thằng OF mắt dạy ( by Nakio ) [-(

nguyenhuuvan

Xe hơi
Sặc. Giờ lắm cụ thế này nhỉ.

Ông chú vợ nhà em mới lấy xe. Ra đường có 2 làn, cụ toàn chơi ở giữa ... mới "mát rượi" chứ.

Chú mình, chẳng có nhẽ :)