Em muốn cưới Chồng. Em lấy ai bây giờ. Nhờ các Cụ tư vấn giúp

Hồng Nguyễn

Xe tăng
quê em mười mấy là đã tậu xe oỳ ! mợ chủ băm hai rồi mờ chửa đc đổ xăng kể cũng muộn ! tầm 50k thì theo E mợ chơi Sonata hoặc C230 2hand cũng ổn !
Khí không phải, quê Cụ đâu đới. Quê em là chơi theo kiểu Số lùi, nít mắt sơ sinh là phải trực thăng, máy bay. tầm trẻ trung xì tin thì đi loại thủy đánh bộ, tầm ngả nghiêng chung chiêng như em thì bắt đầu 4 bánh, già hẳn thì vô số bánh. Em cũng phải cày rụng răng, cắm mẹt xuống đất, chỗng tĩ lên giời mới Cố được tầm này. Sướng rơi nước mắt nên toàn tâm toàn lực cưới chồng lần này cho ra tấm món, giờ nghe khuyên sài đồ seconhand vì sợ em kinh nghiệm sử dụng chưa có, dùng hoang phí, xước xát, méo móp chồng, thấy cũng hợp lý thật.
M3 em khá là thích nhưng style của em nó hơi Mợ, không biết đi M3 có giống kiểu các Cụ xà lỏn, thắt calavat không
Em Fun tí cho đỡ bùn cái trời mưa các Cụ/Mợ nhé. Cám ơn những đóng góp hữu ích và những chém gió rất vui

minhchi233

Xe điện
Eim khoái nhất cái kiểu Mợ CÀY CHỔNG TỸ LÊN đới! Eim đang cố tưởng tượng ra xem khi ấy nhìn Mợ như thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

nhatson2010

[Tịch thu bằng lái]
Người ta là gái chưa chồng mà có mấy cụ tư vấn mua vios và altis thì em cũng không hiểu ra làm sao, đến em là đàn ông con trai hơn 3x một tí và cả hội bạn mà chưa bao giờ khái niệm là mua những xe đấy cả nhìn già khắm khú !

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Người ta là gái chưa chồng mà có mấy cụ tư vấn mua vios và altis thì em cũng không hiểu ra làm sao, đến em là đàn ông con trai hơn 3x một tí và cả hội bạn mà chưa bao giờ khái niệm là mua những xe đấy cả nhìn già khắm khú !
Em dự là sắm này luôn là có khi Ơn Giời, Ơn **** và Chính phủ có khi tất tay cả chồng 2:D , lúc đó có khi lại chuẩn với vios và altis ấy chứ. Mới lại các Cụ đã nói; Gái 30 tuổi đã toan về già, Em còn vượt chỉ tiêu, khắm khú lắm rồi :D

yamaha-x8

Xe tăng
Mợ mua xe giống e đi, e sinh hoạt ở chi hội FE ấy, con gái đi FE thì thiên hạ vô đối, chổng tĩ lên trời:P

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Eim khoái nhất cái kiểu Mợ CÀY CHỔNG TỸ LÊN đới! Eim đang cố tưởng tượng ra xem khi ấy nhìn Mợ như thế nào?
Dư lày Cụ ạ

Phong trào chỗng tĩ lên cao
Bà con nô nức bổ nhào sắm xe
Nhăm nhe 4 bánh vè vè
Mời Cụ mời Mợ hầm hè giúp em ( vụ tư vấn nhá, chứ tình hình chém gió thành tự vẫn quá :D)

Chỉnh sửa cuối:

minhchi233

Xe điện
Dư lày Cụ ạ

Bà con nô nức cào cào sắm xe
Nhăm nhe 4 bánh vè vè
Mời Cụ mời Mợ hầm hè giúp em ( vụ tư vấn nhá, chứ tình hình chém gió thành tự vẫn quá :D)

Mợ phơi như thế này thì không sao đâu, thế mà Kụ NhatSón lại bẩu khắm với Khú! :D.

drduc

Xe buýt
mới băm hai đã toan về già rồi thì khổ nhỉ,
e chưa đến băm nên vưỡn còn sung lắm,
:D

turbin_engine

Xe tăng
Dư lày Cụ ạ

Bà con nô nức bổ nhào sắm xe
Nhăm nhe 4 bánh vè vè
Mua xe thì phải đến xem.
Lái thử một lúc, rồi đem ra mà:
Mâm mê, sờ mó, vào ra.
Nếu thấy vừa, hợp, thì ta múc liền. :D

E té đây không lại ăn vả thì toi...=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

heatervn

Xe hơi
Hình thức: em thích style sang trọng, mạnh mẽ
Màu sắc: màu đen
Nhu cầu sử dụng: đi lại chỉ nội đô nên tìm xe phù hợp với csht gt một chút
yếu tố kinh tế: cũng phải xem xét ở mức độ hợp lý
yếu tố kĩ thuật: chỉ mong muốn xe máy bền, tốt, sợ chồng hay mắc bệnh vặt là cà cuống lắm

Em rất cám ơn các Cụ đã, đang và sẽ comment, hết quote vodka nên em cứ vodka toàn thể trên thớt
Em lang thang ở Bắc Kinh, Ku Pơ ... thấy các mợ chạy Mẹc nom hay lắm em cứ là vẹo hết cả cổ. Với ý Mợ ở trển thì em thấy mợ lấy Mẹc C250 là ổn áp.

Phuong Ho

Xe tăng
Mợ cứ mạnh dạn chọn Huyndai Veloster, đẹp, mạnh mẽ, cá tính và ít đụng hàng
Xe của Huyndai cũng ko phải lo nghĩ nhiều về động cơ, option đầy đủ
Em gạ gấu đổi từ Yaris sang Vel mãi mà gấu còn đang suy nghĩ

(Còn M3 thì thành thật khuyên mợ nên tránh xa, chất lượng em ko bàn tới nhưng về độ hot thì M3 giảm nhiệt thê thảm so với 1, 2 năm trước rồi, xét về tính thanh khoản là ko ổn chút nào)
cái này chuẩn nè

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mới đầu e cũng léng phéng tình ý M3 nhiều nhưng qua một số phân tích dựa trên yếu tố kinh tế, kĩ thuật, nhu cầu sử dụng.....tạm thời có lẽ em chia tay người trong mộng này và có ý tòm tem một số ảnh khác theo các gợi ý của các Cụ. Em sắp tóm được hắn rồi, đã ưng ưng được nửa thân , em sẽ cố gắng chốt hạ, tất tay sớm :D

hungbm

Xe điện
Mợ nên kiếm 1 em Mer C250 CGI màu đen đời 2010 biển 5 số HN tư nhân trong nửa cuối tháng 12 này. Giá vào khoảng 1 tỷ 100 triệu. Em dự là cuối tháng này xe bị bán rất nhiều để trả nợ....

Bus_nhanh

Xe điện
Cứ làm con C200 hàng lướt là ngon nhất .
Chứ không nên chơi loại chưa đến chợ đã hết xiền: Civic, vios, corolla, madaz3 ...

cuocbo_haichan

Xe hơi
Em cũng dành một phiếu cho Nissan Teana.
Lúc chọn xe, em ưng M3 lắm nhưng sau khi đi rước dâu con bạn bằng xe Nissan Teana vậy là mê luôn.
Mặc dù lúc đầu nhìn chẳng ưa tí nào:-)

cóc cụ

Xe tải
Mợ lấy chồng đã rồi mua xe. Mua xe giờ lại khó lấy chồng đấy.