Em muốn cưới Chồng. Em lấy ai bây giờ. Nhờ các Cụ tư vấn giúp

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Có em ngồi cùng, mợ đâu em đó. Em chả lo, có khi lại thích ấy chứ.

Thanks Cụ, e ko đùa đâu, e sẽ gật đấy, đươc Phá tất cả các loại xe đó là 1 thú vui tao nhã:D ko phải ai cũng dám liều mình dâng Vợ mình thành Chồng người khác :D.

XPQ

Xe cút kít
Ô thế hóa ra mợ chủ thớt muốn mua ô tô.Làm em cứ thập thò mãi không dám vào.

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ô thế hóa ra mợ chủ thớt muốn mua ô tô.Làm em cứ thập thò mãi không dám vào.
Cuối cùng Cụ đã Thò hẳn vào :D nhưng lại cũng Ra luôn và ko cho ý kiến rì à

Ps: Hôm nay e hơi rảnh nên có nhã hứng chém gió tất cả các Cụ/Mợ thập thò. Fun chút cho vui cả nhà nhé

N_V_L

Xe điện

Ps: Hôm nay e hơi rảnh nên có nhã hứng chém gió tất cả các Cụ/Mợ thập thò. Fun chút cho vui cả nhà nhé
em vào lại chăng thấy mợ đâu hehe

Hồng Nguyễn

Xe tăng
cái này thượng sách
spa , tắm trắng với đi Parkson hết 1tỷ hơi lâu, lúc đấy kiếm đc xế gấp mấy lần 1 tỷ ùi ;)
Em cũng đã xách dép giơ mẹt em ra mấy trung tâm thẩm mỹ viện đề nghị thành chân dài, da trắng, 3 vòng oánh nhau. Ngắm e một lúc họ phát cho em đôi cà kheo, một ít vôi, 2 quả bưởi và nhắn nhủ e nhất định sẽ thành công , vượt cả tiêu chuẩn đề ra là cưa được cả Đại Già cơ:D

Em chém nhé, đừng chém lại em, tội nghiệp:D

tung.npvh

Xe tăng
Hình như mợ chủ vẫn chưa gạch đầu bờ đc phát nào về anh chồng 4 chân tương lai. Mợ ra tiêu chí cụ thể đi:
1. Thích xe Âu, Mỹ, Nhật, Hàn...
2. Thích xe Couple, Sedan, SUV...
3. Thích xe AT hay MT...

Mợ ra tiêu chí để anh em tư vấn cụ thể nhể?

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Hình như mợ chủ vẫn chưa gạch đầu bờ đc phát nào về anh chồng 4 chân tương lai. Mợ ra tiêu chí cụ thể đi:
1. Thích xe Âu, Mỹ, Nhật, Hàn...
2. Thích xe Couple, Sedan, SUV...
3. Thích xe AT hay MT...

Mợ ra tiêu chí để anh em tư vấn cụ thể nhể?
Thanks Cụ

1. Em thích xe nhập khẩu
2. Thật sự e ko hiểu gì về các loại xe, nên nói thích xe nào thì e chỉ biết là do ngắm ngoại hình mà thích, chứ thực chất ko rõ về tính năng kĩ thuật nhiều nên thích lại ko phù hợp với chính mình dẫn tới chia tay nhau rất nhanh
3. E cũng đã nêu đặc điểm tầm tiền, nhu cầu đi lại và được tư vấn về một số loại xe như SWIST, M3, MEC, Sonate, .....

3.

turbin_engine

Xe tăng
Thanks Cụ

1. Em thích xe nhập khẩu
2. Thật sự e ko hiểu gì về các loại xe, nên nói thích xe nào thì e chỉ biết là do ngắm ngoại hình mà thích, chứ thực chất ko rõ về tính năng kĩ thuật nhiều nên thích lại ko phù hợp với chính mình dẫn tới chia tay nhau rất nhanh
3. E cũng đã nêu đặc điểm tầm tiền, nhu cầu đi lại và được tư vấn về một số loại xe như SWIST, M3, MEC, Sonate, .....

3.

Cái màu đỏ nhà mềnh cũng có nhá...

XPQ

Xe cút kít

Đang lúc khủng long kinh tế thế này,tầm tiền như mợ quãng 1 tỷ nếu lần đầu thành thân thì em khuyên cứ làm con Altis hay hằn là Hyundai cho nó quen với cảm giác vợ chồng đã.Vừa thêm kinh nghyệm vừa đỡ "tình thôi xót xa".Sau này tái giá thì kiếm anh nào châu Âu cho nó đẳng cấp.

Tribute

Xe container

Thế cái anh chàng hôm nọ em giới thiệu mợ biển thủ đâu mất rồi?:D

humxam75

Xe điện
Mợ cứ cưới em đi, những thứ khác em sắm cho mợ (bằng xiền của mợ) ;))

bmv màu cờ

Xe tăng
Tưởng mợ tìm iêm ??? Đang zai tân, mà mợ lấy iêm là được cả chồng thật lẫn chồng giả để cưỡi nhé :P =))

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Cứ Mợ mà nhờ tư vấn là em thấy các cụ nhiệt tình ghê
Ơ hay chửa, đàn ông Việt nam nổi tiếng là gian, í chít nổi tiếng Nhiệt tình, Ga lăng, e mà là Zai thì cũng cố đổi giới lấy 1 hôm để xin cái Tự Vẫn :D

Mà em thấy nhiều đóng góp hữu ích lắm, em thay đổi ý mua cứ luôn xoach xoạch, hết từ cưới giai tân cho đến đã qua vài đời, hết từ Hàn xẻng đến Mỹ Tho:D, nhưng a ấy cũng dần dần lộ rõ :P

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Thế cái anh chàng hôm nọ em giới thiệu mợ biển thủ đâu mất rồi?:D
Sao Cụ cứ xát muối vào lòng em, cái ánh í mà cưới ở Việt Nam thì chắc đi ra đường 1 ngày, tóc em nó thành xù mì, da em nó thành Châu Phi, họng em nó thành viêm đường cát:D. Nhưng đẹp cụ nhỉ, e được ngồi xe đó rồi, thích lém, đua mát rượi

tung.npvh

Xe tăng
Thanks Cụ

1. Em thích xe nhập khẩu

3.
hị hị... Mợ tìm hiểu chút về xe đi. Vắn tắt nó dư này (vắn tắt thôi nhá, cụ thể phải đọc những cái pờ zồ hơn):

1. Couple: xe 2 cửa
2. Sedan: xe 4-5 chỗ
3. SUV: xe thể thao
4. MPV: xe đa dụng

AT: xe số tự động
MT: xe số tay (số sàn)

Dân lái xe lâu năm thích xe số sàn hơn vì chủ động với số má và ít bị tình trạng xe điên (mất kiểm soát vì nhầm chân ga với chân phanh) - hiện tượng hay xảy ra với xe tự động.

Nguồn lực của mợ khá dồi dào nên sắm 1 anh hùng dũng, tân thời ko phải khó. Cái khó bi h là làm rõ tiêu chí mình thích mà mình đã thích rồi thì sẽ "yêu" được lâu hơn. Mợ nó nhể :D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
hị hị... Mợ tìm hiểu chút về xe đi. Vắn tắt nó dư này (vắn tắt thôi nhá, cụ thể phải đọc những cái pờ zồ hơn):

1. Couple: xe 2 cửa
2. Sedan: xe 4-5 chỗ
3. SUV: xe thể thao
4. MPV: xe đa dụng

AT: xe số tự động
MT: xe số tay (số sàn)

Dân lái xe lâu năm thích xe số sàn hơn vì chủ động với số má và ít bị tình trạng xe điên (mất kiểm soát vì nhầm chân ga với chân phanh) - hiện tượng hay xảy ra với xe tự động.

Nguồn lực của mợ khá dồi dào nên sắm 1 anh hùng dũng, tân thời ko phải khó. Cái khó bi h là làm rõ tiêu chí mình thích mà mình đã thích rồi thì sẽ "yêu" được lâu hơn. Mợ nó nhể :D
Hôm nay là ngày em ngồi rình đáp lễ tất cả các góp ý tuyệt vời của Cụ/Mợ. Cụ là người đầu tiên khai hoang cái bộ não về xe cho em, ơ xe nào mà chả 2 cửa cụ nhỉ :D .
Many Thanks về kiến thức siêu đẳng Cụ vừa gieo rắc vào cái sự học mót của em nhé.