Em muốn cưới Chồng. Em lấy ai bây giờ. Nhờ các Cụ tư vấn giúp

ThienAnh

Xe điện
Mợ đi xe cùng A đi, A sang ghế phụ cho say còn mợ làm lái chính, để tiền đấy mềnh góp gạo thổi cơm chung;)), cất ngân hàng cũng chục củ 1 tháng để đi trăng mật liên miên:D
fun tí. Mợ mua M3 mà đi, vừa nữ tính vừa thể thao, mặc gì cũng đc, tuổi mợ hợp với màu xanh ngọc hoặc đen. Còn thương hiệu hơn với tầm tiền đấy làm a Cam 2.4 cũng đc roài. Dòng xe Nhật thì cưỡi 10 năm vẫn chạy tốt. Chúc Mợ mau có bồ để đỡ say~o)

Tribute

Xe container
Em cũng biết vậy, giá mà không đa tình thì lấy quách ảnh nào mà chả được, cứ thuận mua vừa bán rinh về, khốn nỗi yêu màu trắng thích màu xanh, chả chê màu nào, nên e mới khổ. :D . Em sẽ chốt hạ và tổng kết sau vài ngày suy nghĩ, rồi kết quả đê, kết quả đê :D

Em Fun tí các Cụ/mợ nhá, mong nhiều ý kiến thực tâm
Ở bên thớt Thơ có ối cụ đang muốn bán 1 tặng 1, mợ sang đó xin tư vấn có khi được cả đôi đường đấy.:P

Xuân thì

Xe buýt
Đọc qua tất cả các ý kiến, nhưng chưa thấy ông Fiat nào vào khuyên mợ nhỉ. Mợ sang box Fiat mà ngó, đảm bảo mê liền

rockyvnn

Xe buýt
Đầu tiên em khuyên mợ C200, đọc xong 9 trang về mợ em khuyên mợ M3, hợp lý tất cả mọi mặt.Không nên cố quá vì dù sao cũng chỉ là phương tiện thôi mà mợ. Mợ quyết luôn đi, chần chừ thuế tăng, ĐK tăng là mất rất nhiều kem đới!

TungNguyenMD

Xe container
Mợ này bằng tuổi gấu nhà em đây, để em tư véo cho mợ nhé
1. Các xe của Toy dáng quá già và xấu không phù hợp với con người ko còn trẻ như mợ
2. Mẹc, Bi thì chỉ mua được dòng C or seri 3 dáng cũng già mà lại ko đủ tiền
3. M3 thì trông lại trẻ quá ( cái này dành cho 9x)
Chốt lại mợ mua cái xe giống gấu nhà em, đi gần 40 năm chẳng phải tút tát, sửa chữa gì hết, máy khỏe, chạy đầm. Ko phải đổ xăng ( nó còn đổ cho mình) và tự động chạy luôn

Tribute

Xe container
Mợ này bằng tuổi gấu nhà em đây, để em tư véo cho mợ nhé
1. Các xe của Toy dáng quá già và xấu không phù hợp với con người ko còn trẻ như mợ
2. Mẹc, Bi thì chỉ mua được dòng C or seri 3 dáng cũng già mà lại ko đủ tiền
3. M3 thì trông lại trẻ quá ( cái này dành cho 9x)
Chốt lại mợ mua cái xe giống gấu nhà em, đi gần 40 năm chẳng phải tút tát, sửa chữa gì hết, máy khỏe, chạy đầm. Ko phải đổ xăng ( nó còn đổ cho mình) và tự động chạy luôn
Cụ này tư vấn chuẩn nhất nè mợ ơi.

hung.hdvnbox

Xe tải
Website
hdvnbox.com
Em thấy các Cụ gọi xe là Vợ 2, em đành gọi là chồng Cả vậy. Với tầm tiền dao động trên dưới 1 tỷ 1 một tí tính cả cho sau thuế thì em nên mua loại xe 4 chỗ nào ? Civic, madza3, Toyota vios, hay loại nào thì hợp lý?
Em chưa có kinh nghiệm gì về xe cả mong các Cụ/Mợ chỉ giáo!
theo em , mợ nên lấy chồng thật trước rồi hẵng mua xe.
Thứ nhất: Nếu lấy được đại gia thì đỡ phải mua xe.
Thứ hai: mua xe xong mà ko lấy đại gia đâm ra khó lấy chồng, nhiều thằng lấy mợ có khi chỉ vì cái xe thì chết.

Giờ có tiền ăn chơi, du lịch, mua sắm làm đẹp cho bản thân đã mợ ạ.
Ngon lành thì cưới hai chồng một lúc cũng có sao đâu

tchung82

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy các Cụ gọi xe là Vợ 2, em đành gọi là chồng Cả vậy. Với tầm tiền dao động trên dưới 1 tỷ 1 một tí tính cả cho sau thuế thì em nên mua loại xe 4 chỗ nào ? Civic, madza3, Toyota vios, hay loại nào thì hợp lý?
Em chưa có kinh nghiệm gì về xe cả mong các Cụ/Mợ chỉ giáo!
Úi chà, tưởng mợ định lấy chồng thật. Em đang định tự ứng cử mình, he he.

dativu

Xe điện
Một người phụ nữ thành công là lấy được người chồng thành đạt. Câu danh ngôn của em đấy
Chúc mợ sớm mua được xe vừa ý.

Kim Việt

Xe hơi
Thường ở nhà máy sx chè, Ai Alo bia rượu rượu lại
Mợ Hồng Nguyễn này văn vẻ rất logic và fun sao giờ này vẫn chưa kiếm đc xe chạy xong mới đổ xăng nhể?hay mợ chạy chán rồi nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Mợ về thớt thơ em tư véo cho, ở đây nghĩa lộ X_X

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em có họ với Tiền Kỳ Tham, có tí obama nên nhất quyết không mua hàng Hồ Cầm Đào, các Cụ tư vấn cho em về xe mà đọc tuyền thấy tư vấn máy chạy mấy chục năm chưa chịu hỏng thế này thì em chít em.
Sáng nay tỉnh giấc, đầu óc có tí thanh thản thì em đang nghiêng ngả về M3 lại có cụ nào đó nói nó xì teen, ngẫm lại thấy đúng tóc mình đã highlight đến vài mầu rồi thế là thôi bao công sức cả 1 ngày lọng óc đi tong, trở về mùa hè thẳng đứng rồi.
Ước mơ duy nhất là em được gặp một cao thủ tư vấn xe xịn, và rất cám ơn các cao thủ hệt như ( sát thủ đầu mưng mủ) nên đúng là Otofun, rất relax . Chưa được xe thì cứ được nhe răng là cũng tốt rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

training

Xe tăng
Mợ cứ mạnh dạn chọn Huyndai Veloster, đẹp, mạnh mẽ, cá tính và ít đụng hàng
Xe của Huyndai cũng ko phải lo nghĩ nhiều về động cơ, option đầy đủ
Em gạ gấu đổi từ Yaris sang Vel mãi mà gấu còn đang suy nghĩ

(Còn M3 thì thành thật khuyên mợ nên tránh xa, chất lượng em ko bàn tới nhưng về độ hot thì M3 giảm nhiệt thê thảm so với 1, 2 năm trước rồi, xét về tính thanh khoản là ko ổn chút nào)

Chỉnh sửa cuối:

tqt77

Xe điện
xe xiếc làm gì, tìm kiếm 1 chàng nào đó có xe rồi thì quây lưới túm lấy thì có đầy đủ các thứ luôn, các mợ là sướng nhất đấy.

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em cũng tính thế rồi, cũng bốn bánh như ai, tuyền những anh nghiêng ngả em thì đi loại 4 bánh kèm theo 2 bánh phụ, 2 tay 2 càng kéo, rõ khổ, xe chỉ chuyên đi đường vùng ven thôi Cụ à, thế mà đã quyết em đâu. Thế nên em mới

Sắm ngay một chú ô tô
Bim bim lả lướt câu bồ đại gia
Câu xong bán lại ga ra
Sắm con xe mới chuẩn là cấp cao

Ps: Em fun tí, ko chém đâu nhé:D . Các Cụ tập trung chuyên môn em chút, Mưa gió quá, chỉ ngóng mua xe Né mưa né nắng còn đi làm kiếm tiền nuôi chồng con

damkhanh

Xe điện
Ở Hà Nội, không đi tỉnh nhiều mua xe làm gì hở mợ, độ 2 năm nữa không còn đường mà đi đâu. Nhiều lúc chán chả buồn động, đi ăn, đi chơi chỉ thèm xe máy đút đâu cũng được, ô tô vòng vèo tìm mãi chả có chỗ...Ra đường thì nhích từng tí, xe máy về nhà từ lâu rồi mà ô tô vẫn chửa thấy đâu, nói chung là không có thì thiếu mà có thì thừa, chưa kể đủ các loại chi phí...

Để tiền đấy gửi NH mà tiêu cho ló xướng, cần đi đâu ới phát có người chở đi luôn, mà em thấy mấy cụ thớt thơ nhà mình vẫn đang tranh nhau chân tài xế đới...:P

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mợ quay về đọc lại bài "Đẽo cày gữa đường" rồi quyết định tiếp nhé.
Cụ đừng nói là em nản, e là chốt được một ít của xe rồi, thế là khá lắm rồi, vài ngày nữa là em ra đựoc cả toàn bộ con xe:D
E là em vẫn tin ở otoFun có rất nhiều chuyên gia thực thụ về xe như lá mùa thu rụng, nên Em ko đẽo cày Giữa đường đâu mà có khi Đầu đường luôn đấy :D