Em muốn cưới Chồng. Em lấy ai bây giờ. Nhờ các Cụ tư vấn giúp

kiamorning2007

Xe tăng
Nhà có bao nhiêu người thì chị không nhờ tư vấn tư véo, vào quán cafe các cụ ấy tư véo cho lại loạn xà ngầu lên chả biết chọn cái nào? Theo e chị cứ lái Grandis là hợp lý nhất. =))=))=))
Em thấy chuẩn đấy ạ grandis máy khỏe chạy êm lăm ạ,nêu không thì mợ kiếm Cái máy bay ông già mà lái cũng được ạ :P

butchikim

Xe ba gác
Em thấy thía lày ợ:

Các cụ toàn cố chọn cho mợ một cái xe chả có gì đặc sắc và cá tính cả!
Altis thì, sorry mợ, chỉ dành cho những ông già muốn bán được giá chứ cho mợ không hạp tí lào!
Civic có cái cột A to đùng tầm quan sát khi chiến đấu với 2B và 4B đi như muỗi bay ở HN quá kém, không nên không nên.
M3 cũng được nhưng chưa cá tính hẳn!
Bim Mẹc thì quá cố với mợ, mà nếu mợ cố được thì em khuyên chạy Bim chứ C-Klass em ứ thích!

Ngon, bổ, rẻ, bụi bặm, cá tính thì em thấy mợ chơi cho em con Ếch màu Trắng bản XLT 2011 của Ford VN là ổn!
Gầm cao máy thoáng, lượn phố Ok mà đú đởn phượt nhè nhẹ rất tốt! Đường trường đảm bảo phê hơn tất cả các loại xe cùng giá tiền! Phụ tùng thay thế rẻ, xe rất lành! 2 năm lượn đến 5 vạn km như em mà cahr hắt hơi sổ mũi gì!

Em đặc biệt khoái phụ nữ chạy Ếch, trông hay lắm lắm! Cần gì thêm cảm nhận từ phía giới nữ mợ hỏi mợ Z4 và mợ Mẹ Đậu Đậu nhá!
Chuẩn...có Ếch rồi đem ra câu hoa mướp cũng dễ hơn (í em lộn tí như cọc tìm trâu ấy mà) :>

Hồng Nguyễn

Xe tăng
:)) Thêm tí nữa cac Cụ tư vấn em đi xe đạp nữa là em ngất đấy. em đang ngồi xem có bao nhiêu loại xe, dự là em nghe đủ cả :D , mời các Cụ tư vấn cây nhà lá vườn cho nó oto Fun, nghe là nhăn, tư vấn cực lăn tăn, :P Fun chút cho vui đêm khuya

rgvmen

Xe container
Nhìn cái ava thấy cứ phồn thực là, rồi lại nhìn xuống chứ ký lại thấy ngồ ngộ là, thôi chạ cần mua xe đâu mợ ơi :D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Có vài từ cụ miêu tả chuẩn quá, Các Cụ dẹp ra để em cưới chồng nào. Ngày xưa có tục quăng dây thừng túm cổ chồng bốc lên ngựa cướp về rinh. Khổ nỗi giờ lắm chồng ở đường đẹp quá, chạy nhanh quá, em vẫn chưa tung lưới được, các thông số kỹ thuật, kinh nghiệm sử dụng thì không có, non nớt vì chưa lấy chồng lần nào. giai doạn yêu đương nóng bỏng này sao mà khó thế, nhờ tổ tư vấn mà loạn cào cào, :D, nghĩ đi nghĩ lại rồi, không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không có hoặc lấy chồng chỉ ngó :P

4weelbike

Xe tăng
Có vài từ cụ miêu tả chuẩn quá, Các Cụ dẹp ra để em cưới chồng nào. Ngày xưa có tục quăng dây thừng túm cổ chồng bốc lên ngựa cướp về rinh. Khổ nỗi giờ lắm chồng ở đường đẹp quá, chạy nhanh quá, em vẫn chưa tung lưới được, các thông số kỹ thuật, kinh nghiệm sử dụng thì không có, non nớt vì chưa lấy chồng lần nào. giai doạn yêu đương nóng bỏng này sao mà khó thế, nhờ tổ tư vấn mà loạn cào cào, :D, nghĩ đi nghĩ lại rồi, không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không có hoặc lấy chồng chỉ ngó :P
Xe thì nó khác người 1 chút. Người thì trông giống nhau tất cả các bộ phận, công nghệ thì cũ kỹ và lạc hậu lắm rồi nhưng lại thay đổi khôn lường. Còn xe thì mặc dù liên tục thay đổi công nghệ, đến cấu trúc hoàn toàn khác nhau ngay cả trong cùng 1 mẫu xe nhưng lại chả ẩn chứa tý nào bí mật cả, nó đều cho ra các kết quả giống nhau như về tuổi thọ, mức độ ăn uống. Cho nên mua xe không cần quá lăn tăn giống như chọn cái của nợ mang về nhà.
Mợ cứ đưa ra tiêu chí rồi áp vào các loại thấy cái nào giống với khuôn nhất là trả tiền và mang bánh về cho nó gọn.
Không có cặp đôi nào là hoàn hảo, vợ chòng còn chọn sai lo giề cái xe, cứ sướng cái cho nó khoái mợ ợ, thích cái nào múc cái đó.

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em cũng biết vậy, giá mà không đa tình thì lấy quách ảnh nào mà chả được, cứ thuận mua vừa bán rinh về, khốn nỗi yêu màu trắng thích màu xanh, chả chê màu nào, nên e mới khổ. :D . Em sẽ chốt hạ và tổng kết sau vài ngày suy nghĩ, rồi kết quả đê, kết quả đê :D

Em Fun tí các Cụ/mợ nhá, mong nhiều ý kiến thực tâm

khoavq

Xe điện
Tầm 1 tỷ thì quá sức thoải mái để có thể có nhiều lựa chọn. Vấn đề là mợ thích gì: - 5 chỗ hay 7 chỗ; - sedan hay CUV hay SUV hay MPV; - phục vụ nhu cầu đi du lịch hay đi làm hay nội đô hay đi đâu? - máy dầu hay xăng; - cao hay thấp; - tiết kiệm nhiên liệu không hay đek cần; - cần rộng rãi hay thế nào cũng được; - muốn lấy ngay hay lúc nào ưng mới lấy? v.v.

Nếu muốn lấy ngay, chỉ vào OF search khoảng 2 ngày là xong. Còn nếu từ từ thì mợ đợi béng đến 2015, kiểu gì cũng có nhiều xe đẹp hơn, hiện đại hơn, economic hơn, thậm chí rẻ hơn v.v.

Đọc qua comment của mợ, cháu khuyên mợ lấy Kia Morning 2010, khoảng hơn 400 củ để đi trong phố. Còn 700 triệu gửi Ngân hàng, tháng có gần chục triệu đổ xăng và bảo dưỡng xe....

Kính.

Nhạc

Xe container
Em cũng biết vậy, giá mà không đa tình thì lấy quách ảnh nào mà chả được, cứ thuận mua vừa bán rinh về, khốn nỗi yêu màu trắng thích màu xanh, chả chê màu nào, nên e mới khổ. :D . Em sẽ chốt hạ và tổng kết sau vài ngày suy nghĩ, rồi kết quả đê, kết quả đê :D
Mợ mạnh mẽ, đa cảm lại thích ăn kem thì mua ngay cái xe tăng :P

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mợ mạnh mẽ, đa cảm lại thích ăn kem thì mua ngay cái xe tăng :P
E bít cụ nhá, cụ thi thoảng vào nhòm nhà chúng em hử, em đang đi xe tăng rồi, phấn đấu lên xe điện đây

4weelbike

Xe tăng
Thế thì là mợ chung tình chứ đa tình cái giề, nếu đa tình thì cứ thích thì rước từng anh 1, chán lại rước anh khác. Mầu thì cứ màu nho mà táng:D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em thề là e có mà chốt hạ được cái xe nào thì thậm chí từ nhà em ra cái chỗ mua xe, lỡ may có thêm vài Cụ quá tốt cho em thêm vài cái tư vấn là lập tức con đường mua xe của em nó thành hình chữ S ngay. Em dại khờ lắm, ai nói cũng tin, hay là nhắm mắt đưa thân, đời chồng đầu , lo gì cụ nhỉ, không ổn thì là Giải tán, lúc dó có Cụ/Mợ nào rước hộ không biết nữa:D

Nhạc

Xe container
Em thề là e có mà chốt hạ được cái xe nào thì thậm chí từ nhà em ra cái chỗ mua xe, lỡ may có thêm vài Cụ quá tốt cho em thêm vài cái tư vấn là lập tức con đường mua xe của em nó thành hình chữ S ngay. Em dại khờ lắm, ai nói cũng tin, hay là nhắm mắt đưa thân, đời chồng đầu , lo gì cụ nhỉ, không ổn thì là Giải tán, lúc dó có Cụ/Mợ nào rước hộ không biết nữa:D
Mợ treo ảnh lên, các cụ ý phán dáng dấp hợp xe nào cho, nếu mợ > 175 cm thì M3 là hơi bé, ví dụ thế

4weelbike

Xe tăng
Không rước em rước lo giề cứ dại khờ mí có lắm giai mợ không phỉ no. Em cũng ước mình dại khờ như mợ;))

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mợ treo ảnh lên, các cụ ý phán dáng dấp hợp xe nào cho, nếu mợ > 175 cm thì M3 là hơi bé, ví dụ thế
Cụ bít em rồi còn rì, nói thế em thẹn, để mai em post ảnh em lên để tư vấn cho nó chuẩn :D

soul 3.0

Xe tải
Website
www.facebook.com
mợ cứ làm a giai Hàn Sonata hoặc la K5 đi vừa đẳng cấp vừa hiện đại, trẻ trung , Lấy trai tân về bóc tem mợ nhé.

atvthanh

Xe tải
1 tỷ thì mua được Camry rồi còn gì nhỉ?