[Thảo luận] em mới bị bắn bằng mồm,huhu

nhphuonghn

Xe buýt
Mấy thằng xxx Đồng Văn này có lần em cũng dính rồi. không biết lúc đó có vượt quá tốc độ không nhưng em vẫn nghĩ là không có. đúng thời điểm đường qua Đồng Văn chỗ cầu vượt đang mở rộng nên giao thông nhổ mất cọc báo thành thị. Em có hỏi nhưng chú xxx bảo "không có biển nhưng vẫn là thị trấn":'(:'( Em cũng vội nên không đôi co mà chi luôn 5 loét

drumer

Xe tăng
ui trời.kụ này còn dễ tính hơnem

Lâm Phong

Xe tăng
Cụ ơi, bọn nó có truyền thống đấy, năm ngoái em thuê xe tự lái về nhà bố mẹ Gấu ở Ninh bình, chạy như rùa vẫn bị bắt ở phố Cà,cãi 1 hồi ,đuối lý nó bảo đăng ký công chứng thì giữ xe đã=> em phải oẹ 5 lít. Tháng 9 vừa rồi em chạy cd5, lại tuýt ở Đồng văn,dù em luôn kiểm tra tốc độ,em hỏi lỗi gì nó bảo quá tốc độ ký biên bản đi, em đòi hình ảnh nó bảo chờ, em gọi gấu và f1 xuống ngồi cùng, một lát nó hỏi em xe mới mua à (xe em kh chính chủ),em chỉ gấu nói bừa xe của bố cô này tôi mượn,nó lượn một lát quay lại bảo chờ lâu đấy, làm nhanh mà đi, gấu nhà em đưa 2 lít nó trả giấy nhưng em đếch đi,rồi nghĩ thương f1 nên em lên xe đi tiếp. Hôm 12/11 vừa rồi em đưa gia đình bà cô ở sg ra đi Bái đính và Phát diệm,lần này xe tên em,tốc độ chuẩn ,nhưng đến Đồng văn nó vẫn thổi,em cứ chạy , vòng về lại gặp nhưng không sao,em xác định sẽ cãi nên lướt , vả lại ông chú cũng máu nên đỡ sợ.
Em nghĩ ofer nhà mình đi lại nghiêm túc thì tại sao lại không phản đối chó ăn tiền sai nhỉ. Các bác khuấy động là chúng em hưởng ứng ngay.

drumer

Xe tăng
đấy,các cụ cứ mắng em.xe em đi thuê,nó chỉ cái gì chả ra lỗi.em đang tìm cách rửa hận,ghét bọn này thật.em cầu cho 1 hôm nó dưng giữa đg vẫy xe gặp con xe tải mất phanh ủn cho 1 phát lên nóc tủ ngồi mới sướng,công với chả an,chỉ hại nước hại dân,bố khỉ.

Santa2008

Xe tải
Các cụ mắng cụ chủ thớt ghê quá. Em đồng ý là cụ ấy biết không có lỗi nhưng phải đặt mình trong hoàn cảnh người ta. Đám cưới không thể chậm giờ mà các cụ. Tuy nhiên nếu là em em sẽ chơi bài ngửa theo kiểu: Tôi cam đoan không phạm lỗi và gửi anh 100K uống trà cho đỡ buồn ngủ (vì thức đêm) và anh cho tôi đi ^_^ đám cưới cho kịp giờ.
Mình cũng định góp ý như vậy, mà 200K là chuẩn rồi, rõ là bọn này bắn bằng mồm nên cháo hành cụ 30' đấy mà.

Nine

Xe điện
Em nghĩ mình không sai thì nhất quyết không đưa tiền. Thích thì cứ đứng cạnh chúng nó tay lăm lăm cái máy ảnh. Em nghĩ sau 30p có khi chúng nó phải đưa các cụ 5 loét mời các cụ đi sớm :)):)):)):))