[Thảo luận] em mới bị bắn bằng mồm,huhu

ngaydoclap

Xe container
Cụ phải hiểu xxx cháo hành 30phut chờ có mệt ko,... mà xong ko sao xxx cười nhầm thì bực ko,.... Các cuh phải tính chứ nhất là đường xa trời tối thì ặc:77::77::77:
Chả hiểu cụ này viết gì nữa, nếu em hiểu không nhầm thì cụ hưởng ứng cho việc làm của cụ chủ thớt, đây là hai việc làm sai trái tương hỗ lẫn nhau, mà điều đó làm ảnh hưởng đến biết bao con người khác đấy.

Cụ thử tính xem, nếu chờ 30' mà minh oan được cho mình thì có nên chờ không ? Chưa nói lại còn save được 300K thì có đáng chờ không ? Sau 30' mà không có bằng chứng thì cứ đương nhiên mà đi thôi chứ còn gì nữa.

jeep292

Xe hơi
Website
www.nghiatranghanoi.com
Đi đúng, đã đưa 200 còn cá chê đòi thêm 100 nữa. Nhận $ xong chắc xxx cười hả hê lắm!

tinymoon

Xe máy
Các cụ mắng cụ chủ thớt ghê quá. Em đồng ý là cụ ấy biết không có lỗi nhưng phải đặt mình trong hoàn cảnh người ta. Đám cưới không thể chậm giờ mà các cụ. Tuy nhiên nếu là em em sẽ chơi bài ngửa theo kiểu: Tôi cam đoan không phạm lỗi và gửi anh 100K uống trà cho đỡ buồn ngủ (vì thức đêm) và anh cho tôi đi ^_^ đám cưới cho kịp giờ.
Em cũng chơi bài ngửa vài lần với các chú xxx và tỷ lệ thành công là 90%. Bác chủ thớt tiếp tay cho giặc và phá giá thị trường chung rồi :'(

lái đêm

Xe buýt
em đã nói là em đang vội,ko có time cái nhau với bọn này ko thì 1k em cũng ko bao giờ cho,hic.các cụ chả an ủi lại trách em.
Em mà vội thì Em tránh xong là đi luôn đấy, kg phạm lỗi, chói mắt nhìn sao được xxx vẫy mình tưởng cướp thì tránh rồi đi luôn thôi :21::21::21::21:

longtwin99

Xe tải
Bác lại làm hư các chú xxx roài, ác quá.:'(:'(:'( Em đã bị như thế này 3 lần, em có vội thật nhưng em cứ đòi bằng chứng, giả vờ là cháu ứ vội, chờ các chú cho xem bằng chứng. Một lần em bị ở đầu đường tránh TP.ĐN, bị các chú giữ giấy tờ, đòi lập biên bản quá 80km/h, rồi bấm số gọi hỏi cameramen vô hình nào đó để đọc tốc độ rồi: ừ 83 hả, 30H-0927 hả, ừ, ừ.... Em cãi luôn là :"xe cháu có hạn chế tốc độ tự động, không thể chạy được qua 80km/h" (em biết là các chú mù chữ, chả biết đếch gì nên lòe chơi thôi). Rồi em cãi đường này không có biển hạn chế tốc độ thì một chú phịa ra đường này theo quy định mới, chỉ được chạy 60km/h, thế là em biết các chú bắn bằng mồm. Một chú ra khuyên nhủ nhiều điều hay lẽ phải lắm, em chả nhớ hết, rồi còn hỏi :"...đang đi đâu?... có vội không?", em bẩu:"...đi gần thôi, cũng chả vội lắm.." Được vài phút một chú loay hoay ra khuyên nhủ: "thôi ghi lỗi đi sai làn đường, phạt cho nhẹ nhá", em bẩu :"cháu chấp hành luật nghiêm lắm, các chú cứ ghi biên bản đúng lỗi, cháu nộp tiền để lần sau còn nhớ rút kinh nghiệm ạ". 1 lúc sau 1 chú ra làm lành xin cà phê uống cho đỡ buồn ngủ, em bẩu "cảm ơn chú, cháu mới uống rồi ạ, cháu chỉ chờ biên bản thôi" chú đưa lại giấy tờ mà còn cười bẽn lẽn, đáng yêu lắm cơ.:mad:
Túm lại là các bác phải tỉnh táo, bây giờ các chú ăn theo, bắn bằng mồm rất nhiều. Phương châm là:Nếu mình đúng thì phải cương quyết, sai một tí thì phải khôn khéo, còn sai thật thì mềm nắn, rắn...móc ra thôi.
Biết địch biết ta - trăm trặn thắng chín mươi trận đấy các bác ợ!:21::21::21:

ducan

Xe tăng
sáng hôm qua 11/10 em đi hết cao tốc pháp vân vào đến địa phận Hà Nam là em đi chầm chậm vì đường cũng đông ko đi nhanh được.gặp biển nội thành nội thị Đồng Văn em đi đều tăm tắp 50km/h,đi qua đồng văn khoảng 500m,đúng lúc bị 1 loạt xe rọi đèn pha vào mắt chả nhin thấy gì(lúc đó là 5h sáng,đường vẫn tối) tự nhiên giật bắn người vì XXX đang đứng giữa đường 1 tay cầm đèn pin,1 tay cầm con "rắn cạp nong" khua em vào lề.theo phản xạ em đánh lái gấp để tránh,chú XXX nhảy ngay lên dải phân cách để tránh,cũng may lúc em đánh lái ko có xe nào bên cạnh ko thì tai nạn là ko thể tránh khỏi.em xuống xe ra hỏi thì chú XXX trẻ chạy hơt hơ hớt hải(chắc vì chạy nhiều nên mệt) bảo em:
XXX:anh cho kiểm tra giấy tờ
em: em vi phạm lỗi gì hả anh
XXX:anh chạy quá tốc độ.
em quay về xe lấy giấy tờ,biết bị bọn này bắn = mồm rùi.em ra gặp XXX già:
em:cháu chào chú(rất lịch sự)cháu chạy quá tốc độ ở đoạn nào hả chú.
xxx:cậu vi phạm ở đoạn Đồng Văn,đoạn đó chỉ đc chạy 50km/h
em:chú cho cháu xem ảnh đc ko ạ,đoạn đó cháu đi đúng 50km/h mà
xxx:tôi nói cậu vi phạm mà cậu còn cãi,muốn xem ảnh thì phải đợi 30' nữa,chúng tôi đang làm việc.thế bây giờ giải quyết thế nào.
lúc đó em sợ muộn vì đang đi ăn cưới ông anh,phải đi sớm vì còn đi đón dâu.em rút ví đưa cho chú 2 lít,chú ý bảo lỗi tốc độ 2 lít ko giải quyết đc.em móc thêm 1lit nữa rồi bảo:cháu nói với chú là cháu chạy đúng tôc độ và chắc là cũng ko bị bắn,chú cầm tạm để cháu đi vì cháu đang bận.XXX cầm rùi bảo em thôi đi đi.
lúc đó xe nào cũng bị vẫy vào,trời thì tối thui,nó có nhìn thấy biển số xe mình đâu mà biết xe nào vi phạm,xe nào cũng bị nó làm tiền.em thấy vì đông tiền mà chú XXX trẻ kia phải làm việc quá nguy hiểm.nếu em đánh lái ko kịp thì chả biết hậu quả sẽ ra sao,trời thì tối mà đèn xe chói mắt chả nhìn thấy gì mà nó đứng giữa đường vẫy xe.kụ nào có bị giống em mà có thời gian thì cãi = đc nhé.em cay bọn này quá mà ko làm gì đc.em bức xúc quá nên trình bày hơi nhiều,mong các cụ thông cảm.

quá thất vọng với cụ ......chốt lại 1 câu là hèn , xã hội toàn người như cụ thì loạn (nhưng em lếu tin là cụ chạy đúng tốc độ)

Spectra8833

Xe tải
:77::77::77: Không còn gì mà bó nữa ! Đang định đi nhậu ...đọc quả Topic của cụ em ...** muốn ...ngủ với vợ nữa ! Giời ơi ! Dạng chân ra !
Bác thừa tiền thì làm từ thiện đi ...đồng bào miền trung bão lũ đó ...:102::102: tức thế !
Gặp phải mình ... cho 5 nít nuôn ! :)):)):))

kieninlove

Xe tăng
:77::77::77: không còn gì mà bó nữa ! đang định đi nhậu ...đọc quả topic của cụ em ...** muốn ...ngủ với vợ nữa ! giời ơi ! Dạng chân ra !
bác thừa tiền thì làm từ thiện đi ...đồng bào miền trung bão lũ đó ...:102::102: Tức thế !
Gặp phải mình ... Cho 5 nít nuôn ! :)):)):))
:77::77::77:

khigio

Xe máy
sáng hôm qua 11/10 em đi hết cao tốc pháp vân vào đến địa phận Hà Nam là em đi chầm chậm vì đường cũng đông ko đi nhanh được.gặp biển nội thành nội thị Đồng Văn em đi đều tăm tắp 50km/h,đi qua đồng văn khoảng 500m,đúng lúc bị 1 loạt xe rọi đèn pha vào mắt chả nhin thấy gì(lúc đó là 5h sáng,đường vẫn tối) tự nhiên giật bắn người vì XXX đang đứng giữa đường 1 tay cầm đèn pin,1 tay cầm con "rắn cạp nong" khua em vào lề.theo phản xạ em đánh lái gấp để tránh,chú XXX nhảy ngay lên dải phân cách để tránh,cũng may lúc em đánh lái ko có xe nào bên cạnh ko thì tai nạn là ko thể tránh khỏi.em xuống xe ra hỏi thì chú XXX trẻ chạy hơt hơ hớt hải(chắc vì chạy nhiều nên mệt) bảo em:
XXX:anh cho kiểm tra giấy tờ
em: em vi phạm lỗi gì hả anh
XXX:anh chạy quá tốc độ.
em quay về xe lấy giấy tờ,biết bị bọn này bắn = mồm rùi.em ra gặp XXX già:
em:cháu chào chú(rất lịch sự)cháu chạy quá tốc độ ở đoạn nào hả chú.
xxx:cậu vi phạm ở đoạn Đồng Văn,đoạn đó chỉ đc chạy 50km/h
em:chú cho cháu xem ảnh đc ko ạ,đoạn đó cháu đi đúng 50km/h mà
xxx:tôi nói cậu vi phạm mà cậu còn cãi,muốn xem ảnh thì phải đợi 30' nữa,chúng tôi đang làm việc.thế bây giờ giải quyết thế nào.
lúc đó em sợ muộn vì đang đi ăn cưới ông anh,phải đi sớm vì còn đi đón dâu.em rút ví đưa cho chú 2 lít,chú ý bảo lỗi tốc độ 2 lít ko giải quyết đc.em móc thêm 1lit nữa rồi bảo:cháu nói với chú là cháu chạy đúng tôc độ và chắc là cũng ko bị bắn,chú cầm tạm để cháu đi vì cháu đang bận.XXX cầm rùi bảo em thôi đi đi.
lúc đó xe nào cũng bị vẫy vào,trời thì tối thui,nó có nhìn thấy biển số xe mình đâu mà biết xe nào vi phạm,xe nào cũng bị nó làm tiền.em thấy vì đông tiền mà chú XXX trẻ kia phải làm việc quá nguy hiểm.nếu em đánh lái ko kịp thì chả biết hậu quả sẽ ra sao,trời thì tối mà đèn xe chói mắt chả nhìn thấy gì mà nó đứng giữa đường vẫy xe.kụ nào có bị giống em mà có thời gian thì cãi = đc nhé.em cay bọn này quá mà ko làm gì đc.em bức xúc quá nên trình bày hơi nhiều,mong các cụ thông cảm.
Em đã voted - bác.Em cũng rất bức xúc với bác

drumer

Xe tăng
các cụ chửi em ghê quá.thôi cho em xin lỗi.thank vote của bác xe365.con get của bác ngon phết ạ.

thienphuc

Xe điện
em bị dọi đèn nhiều rồi nhưng kệ vẫn cứ đi.thằng nào thích cứ đuổi theo.mình k vi phạm là đc.có hôm xxx đứng giữa đường dọi đèn em phi thẳng kéo còi cho chạy tóe mứt.k sai k việc gì phải sợ

elmi

Xe tải
Hì hì. Thôi thì các bác cũng phải an ủi cho bác ý tí chứ. Bác í đã nói là bận chạy đi đón dâu còn gì. Lần sau mà thư thả bác cứ ngồi đó châm điếu thuốc thơm uống cốc nước mát ngắm sao đợi và ngắm bon nó làm tiền thiên hạ

benq

Xe điện
Từ hồi e vào Off e chẳng dính xxx phát nào cả, đi từ tốn đúng tốc độ. Thi thoảng vẫn vuợt phải nhưng phải nhanh và thường vượt nấp..(l). Cương quết không mất tiền khi mình đúng đó là phương châm cua e (y)

Carens2009

Xe điện
Em nghĩ cụ nên đi biển đó ,chứ cụ truyền bá kinh nghiệm kiểu này chỉ tội chết dân.Đến đi sai luật cũng không nên đưa tiền cho xxx,đằng này không phạm luật mà cũng xuống xin sỏ.Biển đỏ đối với cụ không oan

khoavq

Xe điện
Cháu đang định không thông cảm cho cụ chủ thớt :21:

Thấy các cụ mắng nhiều quá đâm ra lại thông cảm.

Dưng nếu đi đúng tốc độ (cái này cụ kiểm soát được đấy nhé), thì kể cả vội cũng kệ cụ ạ. Không ai dám phạt đâu.

Cháu bị vụ này 2 lần rồi. Thả cháu khẩn trương không là ăn no đòn luôn.

Matizcoi

Xe cút kít
Cụ chủ thớt nhiều tiền quá, 30 phút kiếm được hơn 3 lít, em ngưỡng mộ :D

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
em bị dọi đèn nhiều rồi nhưng kệ vẫn cứ đi.thằng nào thích cứ đuổi theo.mình k vi phạm là đc.có hôm xxx đứng giữa đường dọi đèn em phi thẳng kéo còi cho chạy tóe mứt.k sai k việc gì phải sợ
Cụ mà kéo còi vào thời gian này lại trong khu vực của chủ thớt dính thì tự nhiên không có tội lại thành tội :77::77:

ga.quay

Xe tải
bọn xxx chưa moi được em 1 cắc nào cả, số em may thế chứ lỵ (b)

minhpq195

Xe hơi
xxx không bao giờ đứng cách đồng văn 500m. Có đứng cách Đại học Hà hoa Tiên 600m thì có. Chuẩn là đứng cách Đồng Văn 4km. Thằng bạn em cũng bị bắn bằng mồm lúc 5h sáng ở Đồng văn, nó cãi được.

Trường hợp xxx nó bắn nhầm hoặc bắn = mồm, mất thời gian của mình, mình có bắt nó quỳ xuống xin lỗi được không nhỉ? :))