Em lại khoe xe (lần 3) vì đã bị xóa 2 lần

Hoang Son 85

Xe máy
Cụ ăn chơi quá! Xem mà em tưởng cụ đang bọc giáp cho xe

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ dùng dàn này nhớ để ý xe ngược chiều nhé, em rất dị ứng 1 số cụ sử dụng đèn không đúng văn hóa
Em cũng cực ghét luôn, em có thói quen đi Cos từ hồi đi xe máy rồi cụ ạ.. chả bao giờ dùng pha khi có đông người.. đi các tỉnh chỉ cần nháy pha là họ hạ pha ngay, kể cả xe máy, c òn ở nội thành Hà Nội từ ô tô tới xe máy cứ thượng cái pha lên..
Em là em phang cho như thế này

Hoang Son 85

Xe máy
Em cũng cực ghét luôn, em có thói quen đi Cos từ hồi đi xe máy rồi cụ ạ.. chả bao giờ dùng pha khi có đông người.. đi các tỉnh chỉ cần nháy pha là họ hạ pha ngay, kể cả xe máy, c òn ở nội thành Hà Nội từ ô tô tới xe máy cứ thượng cái pha lên..

Thôi cụ ạ, cà cà vào mông nhắc khéo thôi...

Cristian

Xe tải

e đi đường tối ghét nhất là xe tải để đèn led này với đèn gầm. E ngồi bán tải cao mà còn khó chiu. Xe nhỏ như spark chắc đau hết cả mắt

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
e đi đường tối ghét nhất là xe tải để đèn led này với đèn gầm. E ngồi bán tải cao mà còn khó chiu. Xe nhỏ như spark chắc đau hết cả mắt
Đi đêm về cứ xanh cả mắt cụ ạ!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
đường vắng thì còn đỡ, đường đông thì đúng thật chỉ sợ lỡ quệt vào ai thì khổ. vì mình gần như bị mù tạm thời luôn cụ
Vâng cụ.. nhiều đợt em còn chả nhìn thấy gì.. đứng yên 1 chỗ, chờ xe nó đi qua mới đi tiếp!!

Top Smart

Đi bộ
Nhìn xe cụ độ kỳ công mà chóng mặt quá, em trước cũng dán cũng cách âm đủ kiểu nhưng nhìn chung xe dưới 1 tỏi ra đường trường là phải mở nhạc thật to :)

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhìn xe cụ độ kỳ công mà chóng mặt quá, em trước cũng dán cũng cách âm đủ kiểu nhưng nhìn chung xe dưới 1 tỏi ra đường trường là phải mở nhạc thật to :)
Hồi chưa cách âm, em cũng được nhiều đại ca đi trước nhắc nhở như cụ, cũng như 1 số topic khác về cách âm trong diễn đàn. Nhưng khi làm cách âm xong, cảm nhận với tốc độc 60km/h đổ lại, đường đẹp trong phố thì không có gì phải phàn nàn khi đi vòng tua trong 2000, không bật 1 chút âm thanh nào, tha hồ thư thái .. chủ yếu còn tiếng máy kêu là chưa khắc phục được 100% vì khoang máy bé quá, không cách âm được

Top Smart

Đi bộ
Hồi chưa cách âm, em cũng được nhiều đại ca đi trước nhắc nhở như cụ, cũng như 1 số topic khác về cách âm trong diễn đàn. Nhưng khi làm cách âm xong, cảm nhận với tốc độc 60km/h đổ lại, đường đẹp trong phố thì không có gì phải phàn nàn khi đi vòng tua trong 2000, không bật 1 chút âm thanh nào, tha hồ thư thái .. chủ yếu còn tiếng máy kêu là chưa khắc phục được 100% vì khoang máy bé quá, không cách âm được
Thực ra tiếng máy cách âm nhiều quá ko an toàn khi mình đi, đó cũng là lý do các hãng SX thường để tiếng máy lọt chút ít vào trong xe để người lái cảm nhận tốt hơn chân ga của mình

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em độ không mong được ngon như xe trên 1 tỏi... mà mục tiêu là khắc phục những hạn chế của xe cỏ... và cá nhân em thấy khá ổn hơn trước..
Ngoài việc cách âm, giảm mệt mỏi khi đi xe.. thì những cái nho nhỏ như đóng cửa nghe chắc nịch như xe sang nó cũng thích hơn cụ ạ... từng có 1 topic trong MSC này có cụ mới mua Spark hỏi về tiếng cửa đóng sao chán thế!!
Bên cạnh đó, cách âm, tiêu âm cũng làm tăng chất lượng âm thanh, giảm độ ồn của bass, tạo môi trường nghe nhạc xem phim "sạch tạp âm hơn"