Em lại khoe xe (lần 3) vì đã bị xóa 2 lần

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
giá chờ đồ này cụ mua ở đâu ạ. gắn vào nóc xe bằng vít hay chỉ là keo 3M ạ. có chắc chắn ko thế cụ.
có bộ vít gắn kèm theo cụ ạ, em mua bên Thanh Bình auto.. chắc dã man.. em chở 4-50kg thoải mái

thangpicanto

Xe buýt
Không phải hỏa hoạn.. mà bản nhập nó có do thời tiết nước ngoài lạnh, họ để cho khoang máy duy trì nhiệt tốt, đỡ bị đông dầu máy, thuận tiện cho khởi động và vận hành cụ ạ!
Vậy hả cụ. Em lại nghĩ là nó có tác dụng giảm nhiệt nắp capo, giúp màu sơn bền hơn, và chống hỏa hoạn.
Nếu như này thì thoai em chẳng lắp nữa :))))

4YoUn4Me86

Xe hơi
uầy, đọc thớt cụ thích quá, nhìn cụ lên đồ cho v2 mà sướng cái thằng người.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vậy hả cụ. Em lại nghĩ là nó có tác dụng giảm nhiệt nắp capo, giúp màu sơn bền hơn, và chống hỏa hoạn.
Nếu như này thì thoai em chẳng lắp nữa :))))
Vâng, hồi đầu em cũng mê những đồ có trên xe nhập lắm... cũng máu làm.. nhưng cũng phải tìm hiểu kỹ tại sau họ lại có mấy món đó!! nên cũng thôi ạ

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
uầy, đọc thớt cụ thích quá, nhìn cụ lên đồ cho v2 mà sướng cái thằng người.
Hí hí,.... nhà em cám ơn cụ ạ!! có chút xiền trong ví là lại nghĩ đến V2 yêu quý ngay cụ ạ!!

Cristian

Xe tải
Hí hí,.... nhà em cám ơn cụ ạ!! có chút xiền trong ví là lại nghĩ đến V2 yêu quý ngay cụ ạ!!
cụ làm ơn cho em hỏi, rèm cửa cụ làm hết nhiều kinh phí không cụ, với nếu không phiền cụ chụp kỹ hơn cái rèm đó được ko ạ

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
cụ làm ơn cho em hỏi, rèm cửa cụ làm hết nhiều kinh phí không cụ, với nếu không phiền cụ chụp kỹ hơn cái rèm đó được ko ạ
Rèm mất 1 củ cụ ạ.. làm trong tầm 15-20 phút là xong... em chụp khá kỹ nhưng ko up được từ ĐT lên cụ ạ

Em mượn tạm hình mạng để cụ tham khảo

Cristian

Xe tải
Thớt của cụ ấy khá hay và bổ ích. sao nhiều cụ cứ muốn bay thớt nhỉ

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thớt của cụ ấy khá hay và bổ ích. sao nhiều cụ cứ muốn bay thớt nhỉ
Cám ơn cụ đã đồng cảm.. em hạn chế tối đa việc quảng bá cho các cửa hàng, garage... các thông số chỉ đưa ra để các cụ tham khảo, né bị hiểu nhầm của cò mồi, chim mồi ... mệt lắm!

Cuộc sống còn nhiều Bá Kiến thì sao em làm người tốt được .. cụ nhể

Cristian

Xe tải
Cám ơn cụ đã đồng cảm.. em hạn chế tối đa việc quảng bá cho các cửa hàng, garage... các thông số chỉ đưa ra để các cụ tham khảo, né bị hiểu nhầm của cò mồi, chim mồi ... mệt lắm!

Cuộc sống còn nhiều Bá Kiến thì sao em làm người tốt được .. cụ nhể
thật lòng, có nhiều thứ e chưa bao giờ nghĩ đến... khi đọc được thớt của cụ. Mà e đọc 1 hồi thì có thấy cụ quảng cáo cái gì hay sản phẩm nào cụ thể đâu. CÓ chăng ai hỏi sâu thì cụ đưa tên cửa hàng thôi mà... các cụ min, mod có đi qua e nghĩ cũng nên xem xét cẩn thận

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
thật lòng, có nhiều thứ e chưa bao giờ nghĩ đến... khi đọc được thớt của cụ. Mà e đọc 1 hồi thì có thấy cụ quảng cáo cái gì hay sản phẩm nào cụ thể đâu. CÓ chăng ai hỏi sâu thì cụ đưa tên cửa hàng thôi mà... các cụ min, mod có đi qua e nghĩ cũng nên xem xét cẩn thận
Dạ vâng! thế mà cũng đc bay 2 lần rồi đấy cụ ạ! ko một lý do, không khóa topic mà xóa thẳng cánh cò bay luôn...

Nhưng tính em nó thế... vẫn muốn chia sẻ niềm vui sở thích trang trí xe cộ của mình với các cụ cùng sở thích ạ!

Cristian

Xe tải
Dạ vâng! thế mà cũng đc bay 2 lần rồi đấy cụ ạ! ko một lý do, không khóa topic mà xóa thẳng cánh cò bay luôn...

Nhưng tính em nó thế... vẫn muốn chia sẻ niềm vui sở thích trang trí xe cộ của mình với các cụ cùng sở thích ạ!
min mod cấm rót rượt nên e ko rót được cho cụ... vài chén. Gì chứ mấy mục khử mùi và rèm cửa với e là khá hữu dụng...

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
min mod cấm rót rượt nên e ko rót được cho cụ... vài chén. Gì chứ mấy mục khử mùi và rèm cửa với e là khá hữu dụng...
hì hì... vâng... mỗi người sẽ có 1 nhu cầu riêng... 1 số cụ chỉ thích độ bên ngoài, cụ thì thích kiểu thể thao, cụ thì thích kiểu sang trọng, cụ thì thích kiểu nom hiện đại kỹ thuật... mỗi người sẽ tham khảo và có thể tìm được cái mình đang cần!
Cũng như em cũng tham khảo các chủ đề của các cụ khác để học tập!

Cristian

Xe tải
hì hì... vâng... mỗi người sẽ có 1 nhu cầu riêng... 1 số cụ chỉ thích độ bên ngoài, cụ thì thích kiểu thể thao, cụ thì thích kiểu sang trọng, cụ thì thích kiểu nom hiện đại kỹ thuật... mỗi người sẽ tham khảo và có thể tìm được cái mình đang cần!
Cũng như em cũng tham khảo các chủ đề của các cụ khác để học tập!
e thì cũng hay tầu ngầm, đọc bài là chủ yếu. nhưng đên bài của cụ thì e cũng nổi lên tí... vì nó quá hữu ích

sang6390

Xe đạp
Quan trọng nhất cung cấp thông tin cho bên bán đúng dòng xe, đời xe... vì đôi trước và đôi sau khác nhau.. em ở HN được chuyển hàng sau 1 tiếng đặt
Mình cũng mới lắp cho con xe spark của mình. Đặt mua bên baoha. Chạy thấy đỡ lắc xe hơn. Ôm cua thấy đỡ muốn lật xe hơn. Gầm nhìn ngoài thì thấy cao hơn một tý. Nhưng mấy ông thợ nhà mình bảo đi mấy bữa thì nát hết. Chả biết sao. Nhưng trước mắt lắp vào thấy đi sướng hơn đã. Cao su phía sau thì phải cắt bớt. Phía trước thì lắp cái vừa luôn. Tự lắp luôn. Nâng gầm lên là lắp ok