Em lại khoe xe (lần 3) vì đã bị xóa 2 lần

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mình cũng mới lắp cho con xe spark của mình. Đặt mua bên baoha. Chạy thấy đỡ lắc xe hơn. Ôm cua thấy đỡ muốn lật xe hơn. Gầm nhìn ngoài thì thấy cao hơn một tý. Nhưng mấy ông thợ nhà mình bảo đi mấy bữa thì nát hết. Chả biết sao. Nhưng trước mắt lắp vào thấy đi sướng hơn đã. Cao su phía sau thì phải cắt bớt. Phía trước thì lắp cái vừa luôn. Tự lắp luôn. Nâng gầm lên là lắp ok
Cụ giỏi quá... Em chạy xa bét nhè rồi, cũng gần năm rồi chưa thấy nát cụ ạ.... Vậy em có thêm đồng đội rồi, các cụ đang băn khoăn có thêm trải nghiệm

vvv

Xe tăng
Mỗi tội cái máy yếu quá thì ko độ được

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mỗi tội cái máy yếu quá thì ko độ được
Xe em hết bảo hành, chắc em cũng độ máy..
Hiện tại em đi ko phàn nàn gì.. Đi hơn 10km dốc toàn 10% mà xe vẫn ngon choét.. Xe MT khỏe lắm ạ

sang6390

Xe đạp
Cụ giỏi quá... Em chạy xa bét nhè rồi, cũng gần năm rồi chưa thấy nát cụ ạ.... Vậy em có thêm đồng đội rồi, các cụ đang băn khoăn có thêm trải nghiệm
Nói chung thì cứ chuẩn bị chậu xà phòng cho to. Kích gầm lên cho nổi bánh nhét cái theo đường lò xo là xong. Bác nào sợ gần nhà k có gara cứ mạnh dạn làm. 30p là xong chẳng cần mở bánh gì cả đâu.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nói chung thì cứ chuẩn bị chậu xà phòng cho to. Kích gầm lên cho nổi bánh nhét cái theo đường lò xo là xong. Bác nào sợ gần nhà k có gara cứ mạnh dạn làm. 30p là xong chẳng cần mở bánh gì cả đâu.
Vâng, ra gara tiện hơn có cái bàn nâng.. đưa lên lồng vào 1 lát là xong!

sang6390

Xe đạp
Vâng, ra gara tiện hơn có cái bàn nâng.. đưa lên lồng vào 1 lát là xong!
Nhà mình ở Hà Tĩnh. Đem ra gara nó hỏi cái gì đây a. Thôi e k lắp đk đâu. E chưa lắp bao giờ cả. . Đi hỏi như chục chỗ cũng k có ai làm cho mới phải lọ mọ. Chứ có thì họ lắp cho khoẻ.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhà mình ở Hà Tĩnh. Đem ra gara nó hỏi cái gì đây a. Thôi e k lắp đk đâu. E chưa lắp bao giờ cả. . Đi hỏi như chục chỗ cũng k có ai làm cho mới phải lọ mọ. Chứ có thì họ lắp cho khoẻ.
hahaha ^:)^^:)^^:)^^:)^

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe em để chế độ Daylight, khi mở cửa bên lái

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
món này của cụ làm hết bao nhiêu, công tắc riêng hả cụ
Món đèn này ko có công tắc riêng cụ ạ... Daylight em để đầu theo chế độ đèn sương mù của xe... còn đèn gương em đấu theo đóng mở cánh cửa cụ ạ!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
món này của cụ làm hết bao nhiêu, công tắc riêng hả cụ
Cụ thể hơn 1 chút về đèn gương thì nếu mở cửa phụ.. 1 mình đèn cửa phụ sáng (vì mở phía vỉa hè, khong nguy hiểm cho người đi đường) chỉ để tránh vũng nước cho người xuống xe
Mở cửa lái ra phía đường thì cần cảnh báo cho người đi đường nên em để 2 đèn gương cùng sáng 1 lúc!

Cristian

Xe tải
Cụ thể hơn 1 chút về đèn gương thì nếu mở cửa phụ.. 1 mình đèn cửa phụ sáng (vì mở phía vỉa hè, khong nguy hiểm cho người đi đường) chỉ để tránh vũng nước cho người xuống xe
Mở cửa lái ra phía đường thì cần cảnh báo cho người đi đường nên em để 2 đèn gương cùng sáng 1 lúc!
Như vậy sẽ an toàn hơn, hiện tại thì e chưa cần, vì ít đi lại tối, chủ yêu về quê thì cũng đỗ ở sân mới mở cửa. Nhưng về lâu về dài thì cũng cần châm cứu. Cảm ơn cụ

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Như vậy sẽ an toàn hơn, hiện tại thì e chưa cần, vì ít đi lại tối, chủ yêu về quê thì cũng đỗ ở sân mới mở cửa. Nhưng về lâu về dài thì cũng cần châm cứu. Cảm ơn cụ
Vì em bị dính F1 mở cừa xe buổi tối đi chơi trong phố.. em đỗ xe không để ý có vũng nước ven đường, F1 xuống xe dẫm bép phát vào vũng nước... áy náy luôn cụ ạ!

Cristian

Xe tải
Vì em bị dính F1 mở cừa xe buổi tối đi chơi trong phố.. em đỗ xe không để ý có vũng nước ven đường, F1 xuống xe dẫm bép phát vào vũng nước... áy náy luôn cụ ạ!
F1 nhà e giờ vẫn bé, lên xuống e vẫn mở cửa xuống bế cho yên tâm :D.