em không dám chơi ford huyền nữa đâu !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyen huu linh

Xe tải
Cụ chơi những 03 dòng xe của Ford cụ mới giút ra được kinh ngiệm hả cụ, trước đó chắc cụ là một fan cuồng nhiệt của Ford ấy nhỉ, vì em ít gặp những cụ trung thành với Ford như cụ đấy.
Chúc cụ có cơ hội chơi tiếp 3 dòng xe của hãng khác để thường thức nhé.
cụ nói chuẩn đới,em cũng mong được như vậy.mua xe khac em xin mời voka cụ nhe

theph

Xe điện
cụ mua ếch về mà thử xem có chạy đươc 8 lit đường trường không ?
Ếch chưa có ông nào chụp ảnh nhưng Mông ghẻ em "nghe lói" là có thể đi tận 6 (sáu) lít trên 100 (một trăm) ki lô mét đó cụ. Bố khỉ cái nhà cụ Bes và cụ Chauchau chắc bịp bợm, dùng Photoshop sửa ảnh rồi. Em thề là em biện lên BĐH OF về vụ này!

nguyenducduy

Xe điện
Cụ ấy chơi 3 con của Phò, 2 con của Toy và Honda chứng tỏ là "lái già" rồi. Lái ngần ấy xe rồi thì không thể nói lái kém nên tốn xăng mà chỉ có thể nói là xe quá tởm thôi. Em đề nghị 2 ông Mod của OF hôm trước tổ chức thi lái Mông ghẻ tốn xăng vào xin lỗi anh em vì ăn gian kết quả, ai đời Mông 2.5V6 mà đi 6.0l/100km. Phải chăng có sự gian lận đến mức bịp bợm người khác ở đây chăng?
Cụ phong cụ chủ là " Lái già" Cụ ấy tự ái chít, đang thập niên thứ 2 của thế kỉ 21 rồi mà Hẵn còn Ford tốn xăng em chịu, còn so sánh với những xe máy nhỏ hơn, trọng lượng xe nhỏ hơn thì so sánh làm giề, trong các dòng xe bình dân của ford thì 03 dòng xe được nhiều người ưa chuộng nhất khi đi mua ford, thế mà cụ chủ đưa ra để rút kinh nghiệm thì em cũng lại chịu...

GAT

Xe điện
Cụ chủ thớt đi 3 đời xe Fò mà vẫn bẩu là do ham của lạ, chứng tỏ là quá..... Em cứ tưởng thường người ta chỉ dại 1 cùng lém là 2 lần thôi chứ, đến lần thứ 3 thì đúng là quá....., hê hê

nguyen huu linh

Xe tải
Cụ phong cụ chủ là " Lái già" Cụ ấy tự ái chít, đang thập niên thứ 2 của thế kỉ 21 rồi mà Hẵn còn Ford tốn xăng em chịu, còn so sánh với những xe máy nhỏ hơn, trọng lượng xe nhỏ hơn thì so sánh làm giề, trong các dòng xe bình dân của ford thì 03 dòng xe được nhiều người ưa chuộng nhất khi đi mua ford, thế mà cụ chủ đưa ra để rút kinh nghiệm thì em cũng lại chịu...
civic 1.8 va altis 1.8 máy nhỏ hơn ford 1.8 a ? nhìn không rõ hoặc đọc không hiểu thì phải suy nghi thêm trước khi nói

luklak

Xe điện
báo cáo các bác là em vừa chia tay focus 1.8at,2009 được 25000usd, cảm giác của em bây giờ là vui hơn khi cưới em nó về nhẹ cả người.em đã chơi 3 đời ford rồi,escape 2005,lase 2004,focus 2009 em rút ra bài học cho bản thân em là '' chơi fò vừa tốn kém và không yên tâm''.em không có ý gì khác ngoài việc nói ra cảm nhận khách quan của mình.em không phải sâu bọ gì đâu các bác đừng ném đá tội em lắm,em chỉ tội là ham của ...ạ thôi,từ nay em xin cạch đến già...chúc các bác ford ở lại vui vẻ,em đi tìm xem có hội nào lạ hơn thì em xin nhập.
Bác này câu bài quá, bán được giá thế còn chê F :D

Okane

Xe container
E chỉ mong xe e uống 10 - 13 lít /100km là e đủ tiền ăn nhậu cả ngày, khổ thân e wa, nó toàn nuốt 23 lít /100km, tròn vành vạnh như trắng 16 thôi ạ :(

nguyen huu linh

Xe tải
Cụ chủ thớt đi 3 đời xe Fò mà vẫn bẩu là do ham của lạ, chứng tỏ là quá..... Em cứ tưởng thường người ta chỉ dại 1 cùng lém là 2 lần thôi chứ, đến lần thứ 3 thì đúng là quá....., hê hê
3 con này khác nhau hoàn toàn mà cụ.em phải dùng cả 3 em rồi mới đưa ra cảm nhận khách quan như vậy đấy cụ ạ.em nói như vây mà có thằng muốn nhẩy vào cổ họng em rồi ! em mà nói láo để chúng nó mang hoa cải từ bên mỹ về tìm em ngay

letruong

Xe đạp
em dự tùy xe cụ, chắc sau vụ này cụ chuyển qua altis là chuẩn

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
cụ mua ếch về mà thử xem có chạy đươc 8 lit đường trường không ?
Em không thích nói chuyện xăng cộ ở đây, nhưng nếu khoái cụ tính hộ em xem dư lày là bao nhiêu lít/100km nhé:
Đổ 950k tiền xăng A92, đi được 650km, cung đường Hải Phòng, Hải Dương, Nam Định, Thái Bình, Hải Phòng.
Xe Escape 2.3 XLS 2008
(lúc đổ xăng giá chưa tăng 19,3k/lít như bi giờ)

SmallRiver

Xe điện
Bác ấy chê xe ăn xăng thì chắc chắn bác ấy sẽ sang Toy thôi.

CAR5

Xe tải
em có trí nhớ hơi dai: bác chủ thớt từ ngày chuẩn bị mua đã chê lên chê xuống Ford, mua rồi vẫn chê. không hiểu bác thông minh ở điểm nào mà lại mua Ford nhỉ???
em và bác đã từng to tiếng với nhau vì chuyện chê bai Ford của bác, bác bảo bác mua xe Focus, anh em muốn xem ảnh thật bác ko có. đến lúc bán xe bác giật tít rồi thôi. bác có xe thật để bán hay không??? chung quy lại đi 3 đời Ford rồi mới thấy mình NGU.

GAT

Xe điện
Bác ấy chê xe ăn xăng thì chắc chắn bác ấy sẽ sang Toy thôi.
Chắc là vậy, Chúc cụ chủ thớt sớm sang hội mới.
Mà trước khi rời hội Fò cụ chủ thớt làm tý "lễ hội bia" chia tay anh em nhà Fò cái nhể ? ke ke.
Hay ít nhất thì cũng Vote mỗi anh em nhà Fò 1 phát rồi đi cho ló vui vẻ nhể, hê hê.

GAT

Xe điện
em có trí nhớ hơi dai: bác chủ thớt từ ngày chuẩn bị mua đã chê lên chê xuống Ford, mua rồi vẫn chê. không hiểu bác thông minh ở điểm nào mà lại mua Ford nhỉ???
em và bác đã từng to tiếng với nhau vì chuyện chê bai Ford của bác, bác bảo bác mua xe Focus, anh em muốn xem ảnh thật bác ko có. đến lúc bán xe bác giật tít rồi thôi. bác có xe thật để bán hay không??? chung quy lại đi 3 đời Ford rồi mới thấy mình NGU.
ấy chết, em đã ..... roài mà cụ lại lói toẹt ló ra thía này, khổ ghê cơ.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cụ cứ hỏi khó:))

lexus_bk

Xe điện
nói thật trước đi focus em phải thủ sẵn đồ nghề trong xe, vì em hay chạy xa, mà tuyền đi đường HCM, ban đêm... trước đó thì em dính 1 phát chết máy ngay giữa rừng núi... cũng vãi thật. em nghĩ dòng ford hay bệnh tật về điện chủ yếu do điều kiện vận hành ở VN. chứ cứ như mẽo chắc nó chả mấy khi hỏng :D. mấy ông chạy ESC em biết( cũng hay chạy đường trường) chuyện gọi cứu hộ kéo về HN là thường xuyên. Ở đây chắc rất ít cụ chạy xe nhiều, đi loanh quanh trong HN, thỉng thoảng mới làm mấy trăm km thì chả hề hấn gì, chứ em mỗi lần chạy tuyền 4-500km mới thấu hiểu một chiếc xe ổn định nó quan trọng như nào...

fuah

Xe tải
hì hì, nghe thích quá các cụ ợ! :)) Khổ thân Ford toàn bị đâm hơi không thương tiếc của các cụ nhập thông tin bằng chém gió =))

heroesdaubu

Xe điện
Hôm nay em thấy mấy thớt chê nhà Pho là thế lào nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng