em không dám chơi ford huyền nữa đâu !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

bob07

Xe tải
nói thật trước đi focus em phải thủ sẵn đồ nghề trong xe, vì em hay chạy xa, mà tuyền đi đường HCM, ban đêm... trước đó thì em dính 1 phát chết máy ngay giữa rừng núi... cũng vãi thật. em nghĩ dòng ford hay bệnh tật về điện chủ yếu do điều kiện vận hành ở VN. chứ cứ như mẽo chắc nó chả mấy khi hỏng :D. mấy ông chạy ESC em biết( cũng hay chạy đường trường) chuyện gọi cứu hộ kéo về HN là thường xuyên. Ở đây chắc rất ít cụ chạy xe nhiều, đi loanh quanh trong HN, thỉng thoảng mới làm mấy trăm km thì chả hề hấn gì, chứ em mỗi lần chạy tuyền 4-500km mới thấu hiểu một chiếc xe ổn định nó quan trọng như nào...
Cụ chạy nhiều nhỉ, một năm cụ chạy hết nhiêu ? có đến 40 000 km không ợ ?

GAT

Xe điện
nói thật trước đi focus em phải thủ sẵn đồ nghề trong xe, vì em hay chạy xa, mà tuyền đi đường HCM, ban đêm... trước đó thì em dính 1 phát chết máy ngay giữa rừng núi... cũng vãi thật. em nghĩ dòng ford hay bệnh tật về điện chủ yếu do điều kiện vận hành ở VN. chứ cứ như mẽo chắc nó chả mấy khi hỏng :D. mấy ông chạy ESC em biết( cũng hay chạy đường trường) chuyện gọi cứu hộ kéo về HN là thường xuyên. Ở đây chắc rất ít cụ chạy xe nhiều, đi loanh quanh trong HN, thỉng thoảng mới làm mấy trăm km thì chả hề hấn gì, chứ em mỗi lần chạy tuyền 4-500km mới thấu hiểu một chiếc xe ổn định nó quan trọng như nào...
Fò thía lày thì chít. Em chạy tuyền 7-800km/1chiều.
Cụ tư vấn giùm em chạy xe ghề cho ló ổn định với ợ.

chuột 74

Xe điện
Ếch chưa có ông nào chụp ảnh nhưng Mông ghẻ em "nghe lói" là có thể đi tận 6 (sáu) lít trên 100 (một trăm) ki lô mét đó cụ. Bố khỉ cái nhà cụ Bes và cụ Chauchau chắc bịp bợm, dùng Photoshop sửa ảnh rồi. Em thề là em biện lên BĐH OF về vụ này!
nếu đúng là chạy 100km/6L thì bằng matiz của e rồi:( giờ e muốn tìm 1 e mông APEC 2 vạch ngon mà khó thế không biết:((

binbin0909

Xe máy
Ford giờ đang "hot" mờ cụ.
Cụ ơi , cụ đừng có nói thế , Ford giờ có hot đâu , vẫn mất giá ầm ầm ấy chứ !
Phải dìm hàng hộ im tí , vì em đang định mua ột em Fò cụt đây , các bác cứ dìm nhiệt tình hộ em , sau khi em mua xong hãy nói thật ạ :">.

pnt

Xe tải
Ếch em chạy ăn những 12,5l/100km mà 4` cụt chạy những 13l, giờ mới biết chân em đạp cố thế vẫn chưa ăn thua gì, mai phải xem lại hay là Ếch 2010 máy có 1.3 thì bỏ ***.

vuahe77

Xe điện
3 con này khác nhau hoàn toàn mà cụ.em phải dùng cả 3 em rồi mới đưa ra cảm nhận khách quan như vậy đấy cụ ạ.em nói như vây mà có thằng muốn nhẩy vào cổ họng em rồi ! em mà nói láo để chúng nó mang hoa cải từ bên mỹ về tìm em ngay

Kụ lói chiện cứ như bạn của Đôn ki hô tê nhờ...

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Hôm nay em thấy mấy thớt chê nhà Pho là thế lào nhể?
Chê thì E cũng vẫn đang đi Pho đây ajh.. E cảm thấy hài lòng về khoản đầu tư của mình.. Đi trong thành phố mà đồng hồ xăng của em báo từ 9,8 - 10,6l thì cũng vẫn ổn đấy chứ.. trước đây em chào buổi sáng cũng gần 10 lít rồi đấy ajh.. :-bd

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
TSB, sao chiều nay em mới nhìn thấy trên đường giờ nhiều xe Phò thế không biết nữa. Giật cả mình đới.

Xe Phò đớp xăng kinh lắm. Con Ếch 3.0 của em ăn xăng vãi hồn lắm, tận 12l/100km QL 5 thôi. Chạy sáng sớm mà nó xơi đến tận 10 l cơ. Tình hình này em phải bán Ếch thôi.

lexus_bk

Xe điện
Fò thía lày thì chít. Em chạy tuyền 7-800km/1chiều.
Cụ tư vấn giùm em chạy xe ghề cho ló ổn định với ợ.
cụ chạy nhiều thế em chệu, em thấy đội xe đường dài như cụ tuyền chơi HYUNDAI AERO SPACE, UNIVERSE. hay cụ cũng làm con UNIVERSE cho nó rộng =))

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
cuối năm 2007 e mua con GETZ, cuối 2008 em thấy 8 vạn ợ!
Trung bình 220km/ngày. Cụ chạy nhiều hơn taxi nhỉ.
Em đi cả Focus lần Ếch, chắc vì toàn đời cũ (Focus 2005 và Ếch 2008) nên nó tốt hơn đời mới chăng, em chưa bị kéo bao giờ và cũng chưa bao giờ bị chết máy.
Chỉ có 2 điều phàn nàn: Focus toàn bị báo check engine còn Ếch thì ồn đau hết đầu.
Em confirm 1 lần nữa về xăng: Focus 1.8AT sedan chạy đường trường chưa bao giờ hết quá 8 lít, còn Ếch 2.3 XLS thì cũng chỉ khoảng 8lít.
p/s: quên, em chạy bằng 1/2 cụ, 1 năm chỉ chạy được có 3,9 vạn.

scorp8x

Xe container
Cụ ơi , cụ đừng có nói thế , Ford giờ có hot đâu , vẫn mất giá ầm ầm ấy chứ !
Phải dìm hàng hộ im tí , vì em đang định mua ột em Fò cụt đây , các bác cứ dìm nhiệt tình hộ em , sau khi em mua xong hãy nói thật ạ :">.
Đồng ý với bác này :D đề nghị anh em đi Ford ủng hộ các antiford dìm hàng thật nhiều vào, thậm chí treo luôn các show ford mấy tháng càng tốt >:D< lúc đó tớ mua mới mua dc cái ford ngon lành chứ

lexus_bk

Xe điện
úi bác này làm taxi
không cụ ợ... nhà em hay đi công trình, đợt trước đói kém nên mua con getz, nhà iem bán lâu rồi ợ... mà cụ bảo thế mấy sếp em biết chắc cụ cũng nghĩ chạy taxi hết.,
mà em chạy thế tưởng nhiều, hôm rửa xe gặp ông hàng xóm ổng có con VIVANT, em bẩu xe em chạy nhiều lắm, gần 2 chục vạn rồi, thế mà gặp ngay cao thủ, xe tao chạy đã trên 20 vạn lâu rồi... akak ( mà xe mua sau e đấy ợ! hix hix)

ITVN

Xe tải
Lâu nhà Fò lại có 1 vụ , xôm phết :D

nguyen huu linh

Xe tải
em có trí nhớ hơi dai: bác chủ thớt từ ngày chuẩn bị mua đã chê lên chê xuống Ford, mua rồi vẫn chê. không hiểu bác thông minh ở điểm nào mà lại mua Ford nhỉ???
em và bác đã từng to tiếng với nhau vì chuyện chê bai Ford của bác, bác bảo bác mua xe Focus, anh em muốn xem ảnh thật bác ko có. đến lúc bán xe bác giật tít rồi thôi. bác có xe thật để bán hay không??? chung quy lại đi 3 đời Ford rồi mới thấy mình NGU.
không thích nói truyện với nhau thì thôi,làm sao phải nói những từ ngữ akay gây bức súc cho người khác làm gi ?!

toanthangcs

Xe điện
Ford Focus, em thấy kiểu dáng không hề đẹp một tý nào thậm chí còn nói là xấu. Em không chê Ford đâu, Mondeo-Escape-Everes... em thấy rất đẹp.

lexus_bk

Xe điện
không thích nói truyện với nhau thì thôi,làm sao phải nói những từ ngữ akay gây bức súc cho người khác làm gi ?!
diễn đàn là xã hội thu nhỏ mà cụ! cụ nên thông cảm, vì ngoài ra chả còn cách nào :)).
em tiến cử cụ thử chuyển sang dòng HYUNDAI-KIA xem thế nào :)). sau thấy ngon thì vote em nhá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng