[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

cuongdothiet

Xe tải
Bà chị thế bào
Rồi cụ ơi !
Tui có bà chị bỏ lên trên đó làm rồi . Giờ ko lấy lại được bà chị rồi . Huhu . Gia đình tôi bức xúc mà ko làm được gì . Xác định mất tiền cũng được . Lấy ngừoi về . Cơ mà giờ người cũng cảm giác mất đến 99% rồi
mata nhiều tiền không cụ

cuongdothiet

Xe tải
Vk em cũng đamg thích lắm.
Định đăng kí gói 2.5 triệu học
Lo quá 😄

Vợ mình cũng dính vào vụ này, bay hết 500 rồi. Hiện tại đang tập huấn ở Sapa từ 4/4 đến 10/04/2023. Lúc đầu mình ko cho đi, thì vợ đòi dọn đồ ra ngoài ở. Mình đành cắn răng cho đi, và đang cắt hết tiền bạc, mọi người ai từng bị và có cách kéo người thân ra khỏi vụ này chia sẻ mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều!

Lã Phá Luân

Xe máy
Vợ mình cũng dính vào vụ này, bay hết 500 rồi. Hiện tại đang tập huấn ở Sapa từ 4/4 đến 10/04/2023. Lúc đầu mình ko cho đi, thì vợ đòi dọn đồ ra ngoài ở. Mình đành cắn răng cho đi, và đang cắt hết tiền bạc, mọi người ai từng bị và có cách kéo người thân ra khỏi vụ này chia sẻ mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều!
Phải ngăn chặn ngay từ lúc mới học chứ ngấm sâu thế này rồi thì khó lắm

chim se 01

Xe đạp
Chào các bác, nhà tôi cũng có vợ tham gia, cũng leo Fan và mất toi 240 củ (mà lại còn là tiền đi vay mới a cay chứ), giờ thì thôi rồi, thành thánh lên thần rồi. Mở mồm ra là đạo lý. Giờ nhìn ai cũng ra con bệnh và cần được chữa trị. Lên đây là cảnh báo những ai có người thân hoặc bản thân đang định tham gia thì hãy từ bỏ ngay nếu bạn không muốn mất tiền và cả gia đình. Mong sẽ không còn gia đình nhà ai giống gia đình nhà tôi, sau nửa năm khuyên nhủ, phân tích, nhờ nội ngoại tác động các kiểu vẫn không thay đổi được, gianh đình lúc nào cũng như địa ngục và giờ thì đã tiễn vong đi một mình chăm lo cho các con sẽ tốt hơn là để trẻ con sống với người mẹ như vậy, sẽ hỏng cả thế hệ tiếp theo. Cũng khuyên gia đình nhà ai có người vẫn tham gia mà khuyên nhủ không được, thì tốt nhất các bạn nên mạnh dạn " thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu" không thay đổi được đâu. Các bác có ai cùng hoàn cảnh thì kết nối để cho cái học viện này ra ánh sáng để không còn gia đình nhà nào phải gặp hoàn cảnh vậy nữa nhé. Zalo của tôi 0929361398.

chim se 01

Xe đạp
Cảm ơn mọi người nhiều!
Càng lâu, càng sâu
Cảm ơn mọi người nhiều!
Càng lâu, càng sâu thì càng đau thôi bác, không rứt nổi đâu

Thương lắm

Xe máy
Cảm ơn mọi người nhiều!
Có khi bạn cứ mạnh dạn cắt cầu luôn lại hay . Chú ý không lồng cảm xúc vào , bạn chỉ cần nói đi học để dạy con và yêu thương chồng mà cuối cùng khiến chồng muốn ly dị thì cư thế mà đi học đi . Không cần quay về nữa , con cũng đừng liên lạc . Nếu may thì tỉnh , ko thì lại rối tung canh hẹ như nhà mình . Cứ dịu dàng hy vọng thì hỏng cả việc , đằng nào cũng đau , cắt ngay từ đầu . Còn đương nhiên mình cũng ko bỏ mặc . Quan sát từ xa thôi.làm các giấy tờ pháp lý rõ ràng hẳn ra để tránh những cái bực mình về sau . Khi phụ nữ đơn độc ko ràng buộc , ng ta cũng ngại cho vay lắm . Trung tâm ấy thấy cô ấy ko có giá trị gì thì cũng chả muốn chăn nữa đâu.

Thương lắm

Xe máy
Chào các bác, nhà tôi cũng có vợ tham gia, cũng leo Fan và mất toi 240 củ (mà lại còn là tiền đi vay mới a cay chứ), giờ thì thôi rồi, thành thánh lên thần rồi. Mở mồm ra là đạo lý. Giờ nhìn ai cũng ra con bệnh và cần được chữa trị. Lên đây là cảnh báo những ai có người thân hoặc bản thân đang định tham gia thì hãy từ bỏ ngay nếu bạn không muốn mất tiền và cả gia đình. Mong sẽ không còn gia đình nhà ai giống gia đình nhà tôi, sau nửa năm khuyên nhủ, phân tích, nhờ nội ngoại tác động các kiểu vẫn không thay đổi được, gianh đình lúc nào cũng như địa ngục và giờ thì đã tiễn vong đi một mình chăm lo cho các con sẽ tốt hơn là để trẻ con sống với người mẹ như vậy, sẽ hỏng cả thế hệ tiếp theo. Cũng khuyên gia đình nhà ai có người vẫn tham gia mà khuyên nhủ không được, thì tốt nhất các bạn nên mạnh dạn " thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu" không thay đổi được đâu. Các bác có ai cùng hoàn cảnh thì kết nối để cho cái học viện này ra ánh sáng để không còn gia đình nhà nào phải gặp hoàn cảnh vậy nữa nhé. Zalo của tôi 0929361398.
Tôi nghĩ họ nhận ra đấy nhưng bị xấu hổ mặc cảm ko dám thừa nhận. Bác làm đúng tôi ủng hộ bác .

Thương lắm

Xe máy
đằng sau nhiều vấn đề mà không phải ai cũng biết . Thông tin cung cấp 1 chiều từ ng đã yêu rồi . Thì nhất nhất anh người yêu phải đẹp chứ .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
Gia đình đang vui tự dưng yêu vào cái mất vui. Chồng thì lo lắng , lo quan tâm lại thành cản trở .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
Cảm ơn mọi người nhiều!
Cắt còn vay được mà . Chỉ khi bạn cắt hẳn trên giấy tờ thì mới ko phải gánh nợ còng lưng thôi .

hungpmu

Xe tăng
Ngày xưa trên cõi OF này cũng có nhóm những người có người thâm than gia Hội chữ thập đỏ tình người, em cũng là thành viên trong đó.
Đúng là khổ thật

Thương lắm

Xe máy
Ngày xưa trên cõi OF này cũng có nhóm những người có người thâm than gia Hội chữ thập đỏ tình người, em cũng là thành viên trong đó.
Đúng là khổ thật
Hội đó cũng siêu sao giỏi thao túng luôn . Tôi cũng biết có người trong cuộc tự đứng lên để vạch Trần . Đấy là may có người trong cuộc đứng lên . Chứ đứng ngoài như tôi mà nói thì người ta lại bảo là đối thủ cạnh tranh bêu xấu thông tin trung tâm .

chim se 01

Xe đạp
Tôi nghĩ các bác và gia đình tôi thành lập 1 nhóm và có thể lên BN để đứng ngoài cửa trung tâm ấy đăng băng rôn tố cáo .
Cái này trong nhóm mình cũng có mười mấy gia đình, cũng đã tính đến kế hoạch này rồi. Giăng biểu ngữ, mời gọi báo trí, truyền hình vào cuộc. Nên rất cần thêm gia đình các nạn nhân khác vào nữa.

chim se 01

Xe đạp
Tôi nghĩ họ nhận ra đấy nhưng bị xấu hổ mặc cảm ko dám thừa nhận. Bác làm đúng tôi ủng hộ bác .
Phân tích, khuyên răn không ăn thua đâu bạn, người nhà các bạn tham gia học, còn được hướng dẫn cách đối phó với người thân, với những người phản đối. Khi nào nên làm căng, khi nào nhượng bộ. Chỉ tội mấy đứa nhỏ, đang không gia đình tan nát bởi cái học viện tự phong đấy.

Thương lắm

Xe máy
Phân tích, khuyên răn không ăn thua đâu bạn, người nhà các bạn tham gia học, còn được hướng dẫn cách đối phó với người thân, với những người phản đối. Khi nào nên làm căng, khi nào nhượng bộ. Chỉ tội mấy đứa nhỏ, đang không gia đình tan nát bởi cái học viện tự phong đấy.
Bác nói đúng không trượt đi đâu được . Haiz. May là bác cứng rắn . Càng nhân nhượng càng làm hỏng người thôi. Gia đình tôi quá sai khi không quyệt liệt rồi . 🥺