[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

Ba gác promax

Đi bộ
Vợ mình cũng dính vào vụ này, bay hết 500 rồi. Hiện tại đang tập huấn ở Sapa từ 4/4 đến 10/04/2023. Lúc đầu mình ko cho đi, thì vợ đòi dọn đồ ra ngoài ở. Mình đành cắn răng cho đi, và đang cắt hết tiền bạc, mọi người ai từng bị và có cách kéo người thân ra khỏi vụ này chia sẻ mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều!
Thế là đi cùng đoàn với con em tôi rồi,không biết khuyên kiểu gì vì thấy nói chúng nó đã dạy cách đối phó với người nhà.

ĐăngKhoi

Đi bộ
Thế là đi cùng đoàn với con em tôi rồi,không biết khuyên kiểu gì vì thấy nói chúng nó đã dạy cách đối phó với người nhà.
Video này là hôm leo Fan đây này cụ mà xoá rồi nha, dạy cách chuẩn bị 5 kịch bản để đối phó với ng thân trong gđ nếu phản đối theo học, nói là phản đối do sợ thành công, nghe thật ảo canada...

Thương lắm

Xe máy
Video này là hôm leo Fan đây này cụ mà xoá rồi nha, dạy cách chuẩn bị 5 kịch bản để đối phó với ng thân trong gđ nếu phản đối theo học, nói là phản đối do sợ thành công, nghe thật ảo canada...
Xin bác tấm hình này để đi lên các nền tảng khác cảnh báo mọi người nhé .

Ba gác promax

Đi bộ
Mụ này xảo quyệt thật, mà đã thành công thì mọi người ủng hộ chứ ai ngăn cản mà phải lên kịch bản, chỉ có đám bị bỏ bùa mê mới tin thôi

Lã Phá Luân

Xe máy
Hậu quả của cái học viện này gây ra cho xã hội không nhỏ đâu, sẽ nhiều gia đình nợ nần, tan vỡ hạnh phúc, nhiều đứa trẻ sẽ lớn lên trong cảnh thiếu vắng tình thương và dậy dỗ của bố hoặc mẹ ...
Mong mọi người đăng tải lên các diễn đàn, mạng xã hội để cảnh báo cho nhiều người biết mà tránh

cuongdothiet

Xe tải
cụ có lưu video ko ạ :))

chim se 01

Xe đạp
Bác có clip không? Có được thì tốt quá, giúp được cho nhiều gia đình.

bmw198x

Xe buýt
Vợ mình cũng dính vào vụ này, bay hết 500 rồi. Hiện tại đang tập huấn ở Sapa từ 4/4 đến 10/04/2023. Lúc đầu mình ko cho đi, thì vợ đòi dọn đồ ra ngoài ở. Mình đành cắn răng cho đi, và đang cắt hết tiền bạc, mọi người ai từng bị và có cách kéo người thân ra khỏi vụ này chia sẻ mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều!
Mẹ em cũng tham gia đợt này đây cụ. Mới về tối 10/4/2023. Em không hiểu con mụ lanh này nó thao túng tâm lý học viên thế nào mà cả ngày điện thoại từ 5h sáng đến tận 11h đêm vẫn không rời... mà bọn này nó quảng cáo kinh khủng luôn ạ... em chửi mấy lần mà vẫn gửi thông tin quảng cáo cho em...

raisomoon

Xe tăng
Hàng xóm nhà em có 1 bạn tham gia, và đã lôi kéo thêm đc 1 bạn hàng xóm khác nữa :D Lân la tới gấu nhà e thì bị chặn ngay từ trứng nước là ko cho đặt vấn đề luôn.

Đặc điểm mấy bạn này là ck kiếm tiền chính, xong ở nhà nội trợ, con cái lớn rồi thì là tỷ phú thời gian. Nhàn cư vi bất thiện - Em thấy đặc điểm của những người này là năng lực mờ nhạt, không có thành tựu gì lớn, nhưng luôn luôn khát khao đc thể hiện, được GĐ và XH công nhận trầm trồ(kiểu làm thợ ko được nhưng muốn làm thầy làm sếp cơ). Nắm thóp đc tâm lý này nên bọn Đào tạo, đa cấp hay tâm linh nó sẵn sàng bơm thổi cái tôi cá nhân của học viên lên, đc leo lên ngọn cây, được tung hô rồi thì học phí là chuyện nhỏ.
Trên FB mấy bạn này toàn thấy đòi chia sẻ khóa học zoom miễn phí Minh Trí Thành vào lúc 4h sáng(đúng tiêu chí dậy sớm để thành công :D )

Thương lắm

Xe máy
Mẹ em cũng tham gia đợt này đây cụ. Mới về tối 10/4/2023. Em không hiểu con mụ lanh này nó thao túng tâm lý học viên thế nào mà cả ngày điện thoại từ 5h sáng đến tận 11h đêm vẫn không rời... mà bọn này nó quảng cáo kinh khủng luôn ạ... em chửi mấy lần mà vẫn gửi thông tin quảng cáo cho em...
Hoan nghênh bác tích cực . Mọi người tích cực comment khi thấy quảng cáo sẽ giúp được khối người thoát khỏi cảnh nợ nần và ly tán đấy ạ

Thương lắm

Xe máy
Hàng xóm nhà em có 1 bạn tham gia, và đã lôi kéo thêm đc 1 bạn hàng xóm khác nữa :D Lân la tới gấu nhà e thì bị chặn ngay từ trứng nước là ko cho đặt vấn đề luôn.

Đặc điểm mấy bạn này là ck kiếm tiền chính, xong ở nhà nội trợ, con cái lớn rồi thì là tỷ phú thời gian. Nhàn cư vi bất thiện - Em thấy đặc điểm của những người này là năng lực mờ nhạt, không có thành tựu gì lớn, nhưng luôn luôn khát khao đc thể hiện, được GĐ và XH công nhận trầm trồ(kiểu làm thợ ko được nhưng muốn làm thầy làm sếp cơ). Nắm thóp đc tâm lý này nên bọn Đào tạo, đa cấp hay tâm linh nó sẵn sàng bơm thổi cái tôi cá nhân của học viên lên, đc leo lên ngọn cây, được tung hô rồi thì học phí là chuyện nhỏ.
Trên FB mấy bạn này toàn thấy đòi chia sẻ khóa học zoom miễn phí Minh Trí Thành vào lúc 4h sáng(đúng tiêu chí dậy sớm để thành công :D )
Hô hào dạy sớm thức khuya rồi chạy bộ 21km cốt để vắt kiệt toàn bộ sức lực của bạn. Khi cơ thể suy kiệt thì ai nói gì cũng nghe , não có tỉnh đâu để chắt lọc thông tin. Nhất là đang yêu lắm yêu vừa . Bạn quá tỉnh táo khi chặn được gấu . Nhưng cũng cần kiểm tra thường xuyên nha

EPL

Xe tăng
Con Lanh này lừa đảo trắng trợn mà nhiều chị em tin phết

Linh Béo

Xe tải
Kiến tạo cuộc đời mới mà chỉ có 12 củ thì rẻ quá. Vì còn non 6 tháng nữa là lại sang một cuộc đời khác lại phải học lại. Bí quyết giúp con cai nghiện điện tử, điện thoại giá 800K cũng rẻ. Học khóa này xong chơi trò Cụ-Mợ với ông Trương Tuần sẽ nhanh chóng hồi dương mã lực.
Híc, bí quyết giúp con cai nghiện điện thoại trong khi theo học cái này thì mẹ (thường chỉ có mẹ theo học thôi chứ em chưa thấy bố nào theo học) dùng điện thoại full từ 5h sáng (có trường hợp từ 4h sáng luôn) đến 23h đêm còn chưa thôi. Đúng là lừa đảo trắng trợn. Bảo miễn phí này kia cuối cùng cũng lòi ra việc chăn tiền bằng mọi thủ đoạn... Mong cơ quan chức năng sớm vào việc để lấy lại yên bình cho các gia đình bị mụ lanh này đầu độc

Thương lắm

Xe máy
Những bác đang tàu ngầm ở đây rất mong các bác lên tiếng . Cho dù mới đang tham gia khoá free hay không phải vợ chồng các bác mà là họ hàng thân thích .

EPL

Xe tăng
Những bác đang tàu ngầm ở đây rất mong các bác lên tiếng . Cho dù mới đang tham gia khoá free hay không phải vợ chồng các bác mà là họ hàng thân thích .
Khóa free là chiêu trò marketing, gọi là phễu miễn phí lùa gà vào cho đông, khi vào rồi mới giới thiệu khóa mất tiền, vào khóa mất tiền ít rồi thì được giới thiệu khóa nhiều tiền hơn, cứ thế từ free đến mất tiền triệu, trăm, tiền tỷ rôi chả có gì bổ ích hết, mấy cái kiến thức chịu khó cóp nhặt trên mạng có hết

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Vợ 1 người Bạn em cũng tham gia chỗ này.
Bạn em rất hiền lành, tử tế. Thế mới đen.
Cụ Ducphuc chắc cũng biết người này.

Thương lắm

Xe máy
Vợ 1 người Bạn em cũng tham gia chỗ này.
Bạn em rất hiền lành, tử tế. Thế mới đen.
Cụ Ducphuc chắc cũng biết người này.
Ai cũng là người tốt , họ bị dẫn dụ vì cộng đồng nên mới ngày đêm tận tuỵ như vậy.Mà mấy ai say bảo mình say đâu. Giá như mỗi bác ở đây đều viết 1 bài chia sẻ thực tế khi có người thân học ở đây. Thì sẽ giúp được nhiều người lắm . Vì không chỉ vợ của các bác. Sẽ còn kéo theo họ hàng , đồng nghiệp , bạn bè .... kinh tế đã khó khăn . Mồm bảo không đi vay mà cuối vẫn vay nợ để học đấy . Vì không vay tháng sau tăng giá , vay đi học xong có lương Cao tầm giám đốc cơ mà.

Chỉnh sửa cuối: