[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cụ Chã ơi, nếu có nhóm xương khớp thì cụ cho em vào với được không ạ? Mẹ em đang đau lưng quá. Em định đưa mẹ em đi chiếu chụp cho rõ bệnh. Nên em cũng muốn được tham khảo thêm các hướng dẫn của mợ My.
Em cảm ơn cụ ! 🍺🍺🍺🍺
Được ạ

Mimeo

Xe điện
Mợ theo em:
- Dòm điện thoại, máy tính nhiều vào.
- Ăn nhiều hạt ớt, bỏ vỏ ko ăn vỏ quả ớt, ko uống dầu cá,
- Không tập mắt nhìn gần 20cm, nhìn xa ra khoảng trời sau 1 giờ dùng ĐT hoặc máy tính
Là mắt tinh ngay
Em U60 chưa cần đeo kính khi dùng ĐT và đọc phông Time New Roman cỡ 9
Dạ, em đeo mit chai hơn 2 chục năm nay rùi. Cộng thêm đặc thù công việc dân văn phòng thường xuyên dòm máy tính để mò mẫm vẽ vời số liệu. Dạo 2 tháng trở lại đây thì đỡ hơn, thay đổi môi trường sống đỡ bụi hơn, thoáng hơn và nhìn đc xa xa khoảng trời. Em cũng cố gắng luyện vì thấm vô cùng cái cảnh mù dở khi đi trời chạng vạng nhá nhem hay mưa phùn gió bấc :(

Vụ hạt ớt là cứ thế ăn sống thôi ah cụ. Có định lượng rõ ràng ko ạ. Em cũng thể nhẹ tốt tờ ri, mới được cụ Nhím mách kiêng đồ cay nóng, uống sinh tố diếp cá nên trộm vía cải thiện phần nào. Vì cải thiện đc nên em chưa dùng đến khấu đuôi lợn mix hoa hoè. Ngàn lần trộm vía ạ.

Mimeo

Xe điện
Hiện tại chưa có cụ ạ
Cụ Chã mở nhóm mỗi ngày vod đc trăm chén cho em vào với.

Vào thớt này toàn bị hết diệu. Bao nhiêu bài hay ko động viên nhau được. Người viết thì bao tâm huyết gõ phím. Chán chán là [-( [-( [-(

Cụ Chã mở nhóm mỗi ngày vod đc trăm chén cho em vào với.

Vào thớt này toàn bị hết diệu. Bao nhiêu bài hay ko động viên nhau được. Người viết thì bao tâm huyết gõ phím. Chán chán là [-( [-( [-(
Phấn đấu là admin kỹ thuật, vod vang thoải mái

Trạng thái
Thớt đang đóng