[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng
Có bài dành cho hàng tiền đạo ko Mợ MM (giờ anh Tạ Biên Cương hay gọi là tiền đạo mỏ neo) để bọn em tập trung hóng cao độ
Cụ đùa
Chỉ có tiền vệ mỏ neo thôi
Mà tiền vệ thì thụt lùi ở nửa sân rồi

xukthal

Xe lăn
Em....dí vào @-)@-)#:-s

MyMac

Xe điện
Mỗi lần đọc tên cụ và nhìn avatar chưa một lần em không cười sảng khoái cả.
Dạ bấm cụ đấy là chân dung cụ Hấp lúc bị ngan mắng đấy ạ. Nàng Monaliza Mếu haha. Em cũng chết cười với cụ ấy. Nhìn cái chữ ký còn buồn cười hơn nữa. Đọc xong chữ ký là cảnh giác cao độ.

Nhimtiu

Xe container
Các mợ ơi em sẽ cố đi hết bài thần kinh rồi em lại chỉ các mợ bài TÓ VÊU nhé. Bài này có tác dụng làm cho tó vêu và chống u, có tác dụng nâng đỡ chống chảy xệ nhé. Bài này cũng phê lắm ạ. Tập 1 tháng đảm bảo các mợ sẽ thấy noá toa như quả bưởi Đoan Hùng í.
Khéo cc lại hóng bài này hơn cả các mợ ý mợ ạ. :))

vnstockduke

Xe hơi
Em nhờ mợ MyMac chút ạ. Nếu mợ rảnh và biết về bệnh á sừng thì mợ tư vấn cho em ạ. Vợ em sinh nhóc thứ 2 thì bị bệnh á sừng. Cứ mùa đông đến là bị, nhìn tay mà cứ như bị dao lam rạch từng vết. Nhiều hôm bật cả máu. Bôi đủ loại thuốc mà không khỏi được hẳn, chỉ dịu đi chút. Em cám ơn!

MyMac

Xe điện
Em nhờ mợ MyMac chút ạ. Nếu mợ rảnh và biết về bệnh á sừng thì mợ tư vấn cho em ạ. Vợ em sinh nhóc thứ 2 thì bị bệnh á sừng. Cứ mùa đông đến là bị, nhìn tay mà cứ như bị dao lam rạch từng vết. Nhiều hôm bật cả máu. Bôi đủ loại thuốc mà không khỏi được hẳn, chỉ dịu đi chút. Em cám ơn!
Cụ nhờ anh HưngAlpha lấy số em nhé.

tototata

Xe buýt
Dạ bấm cụ đấy là chân dung cụ Hấp lúc bị ngan mắng đấy ạ. Nàng Monaliza Mếu haha. Em cũng chết cười với cụ ấy. Nhìn cái chữ ký còn buồn cười hơn nữa. Đọc xong chữ ký là cảnh giác cao độ.
Đã cám hấp trên vung lại còn hay nổ lắm mà không cảnh giác thi toi mợ nhỉ. Em lần đầu biết cụ HẤP NẶNG qua thớt cụ í chia sẻ con cụ í tốt nghiệp 1 ngành xịn sò bên Úc Đại Lợi, em ngưỡng mộ 2 bố con nhà cụ í lắm. Lúc đó thấy cụ í ăn nói cũng dài dòng nhưng vui vẻ, dí dỏm nay thêm việc 2 vợ chồng được mợ chữa khỏi 2 bệnh tạm gọi là trọng bệnh thì em cảm nhận cụ í tưng tửng lắm. Mợ mà làm thêm quả hàng công mạnh nữa thì chắc cụ í lúc nào cũng như trên mây. Qua đây em cám ơn cụ HẤP NẶNG 1 lần nữa, cũng chính vì sự chia sẻ của cụ em mới biết có mợ MyMac tuyệt vời như thế.

Chỉnh sửa cuối:

manhcsic

Xe Cứu Trợ
MyMac
Mợ gặp trường hợp này chưa (bệnh hiếm) và rất khó chữa ở VN. Nếu mợ có thể giúp hoặc tư vấn được thì xin phép pm mợ nhé.

Mimeo

Xe điện
Các mợ ơi em sẽ cố đi hết bài thần kinh rồi em lại chỉ các mợ bài TÓ VÊU nhé. Bài này có tác dụng làm cho tó vêu và chống u, có tác dụng nâng đỡ chống chảy xệ nhé. Bài này cũng phê lắm ạ. Tập 1 tháng đảm bảo các mợ sẽ thấy noá toa như quả bưởi Đoan Hùng í.
Mợ cứ thả thính thế này, chúng em cứ bị hồi hộp nhớ mong, ngóng đợi suốt thôi.

Lại thêm đảm bảo kia nữa thì cứ gọi là ....chẹp ...chẹp.... =P~ Ới mợ Phẳng xênh đẹp L.C.D ơi ;)

Mimeo

Xe điện
Mợ đừng tin, em phải qua 3 lần thêm nước đó, hậu quả là cái nồi áp suất bị cháy 1 lớp dưới cạy chẳng ra, em đang ngâm nước, không biết mai có cạy ra được không nữa. Theo em cứ phải đổ nước ngập gấp 3 lần chân gà, đun nồi áp suất tầm 1h-1,5h mới ok.
Phát đầu em làm cũng chưa được ok vì em đảo nháo nhào nếp đỗ lạc trộn lẫn, đổ có 1/2 nước, ninh nồi áp suất điện có 1 tiếng nên chân trên vàng, chân dưới tím thẫm. Em note lại lưu ý này của cụ để mai làm lại cho chuẩn hơn. Nhìn mấy thành phẩm của cccm khéo tay đã ngon mắt rùi :)

phuongan

Xe điện
Giờ này giờ lên giường rồi, là đợi ngày mai mới có bài mới ạ.
Thôi em cứ liệt kê sẵn rồi đòi dần :D
- Thần kinh
- Tó vêu
- Squat
...

Mợ đừng tin, em phải qua 3 lần thêm nước đó, hậu quả là cái nồi áp suất bị cháy 1 lớp dưới cạy chẳng ra, em đang ngâm nước, không biết mai có cạy ra được không nữa. Theo em cứ phải đổ nước ngập gấp 3 lần chân gà, đun nồi áp suất tầm 1h-1,5h mới ok.
Em nhớ cách đây gần 5 năm, vào Vinh ngồi nhậu với anh. Anh đã không dám ăn hải sản rồi, không biết giờ thế nào rồi?

Trạng thái
Thớt đang đóng