[CCCĐ] Em đi công tắc Bắc Triều Tiên các cụ ợ

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Hôm trước em đang ốm nhưng vẫn bị bọn nó sui dại mà đi theo, chả ăn được gì mà chúng nó vẫn bắt em chia tiền. híc híc. Ăn uống nhiều nhất là lão Mèo với lão B52. Lần sau nhất định em ko đi với hội này nữa, thiệt quá thiệt quá

Chỗ này là 228 Nguyễn Thị Định đó ạ.

sleepdriver

Xe buýt
Hôm trước em đang ốm nhưng vẫn bị bọn nó sui dại mà đi theo, chả ăn được gì mà chúng nó vẫn bắt em chia tiền. híc híc. Ăn uống nhiều nhất là lão Mèo với lão B52. Lần sau nhất định em ko đi với hội này nữa, thiệt quá thiệt quá

Em đến mấy lần không thấy tầng này, hic hic, toàn phi thang máy lên rồi vào ô ngồi bệt thôi ạ. Mà Gái thì chúng nó mặc mớ ba mớ bẩy hồng hồng tuyết tuyết cơ mà, phập phùng guitare ác lắm ... Thế này thì lại xuống cấp quá rồi chủ tịch Tô ơi ;ý quên, chủ tịch Kim ôi ...

benghe

Xe điện
Bọn em ăn rất đạm bạc, sau món nướng là nồi lẩu thịt chó....... em ko thể ăn nổi... hổ lốn thập cẩm như kiểu thắng cố ý ^:)^

Thuốc lá Bình Nhưỡng.... 3$/bao

Bọn em ngậm ngùi ra về, riêng em bụng vẫn đói meo :(
Tổng thiệt hại 4 thèng, mỗi thèng ~500VND
-Món trứng hấp em cũng ăn rồi nhưng nom nó làm bát nhỏ hơn, ăn mát ruột phết.
- Thuốc lá bên BN có nhiều loại lắm, hôm về em có mua loại PyongYang, đầu lọc có 1 cái lõi màu đỏ... hút ngon hơn Vina. Có thằng em sắp về nước, em nhờ nó mua 1 cây thuốc TT để hôm nào có dịp ọp ẹp gì thì mời các cụ nếm thử nhỉ.
- Sao nhà hàng TT bên mình bán giá cũng đắt nhể... 4 cụ tổng lại thành 2trệu cơ à.... đắt quá đắt quá

Bin0512

Xe buýt
Em rất cám ơn bác chủ thớt với loạt bài của bác đã mở rộng kiến thức cho cá nhân em về BTT! Trông bác to cao cứ như Tây bên cạnh hai em gái đó vậy!:))

idlaptop.vn

Xe tải

benghe

Xe điện
Oh`, trên links này nhiều ảnh kinh khủng, mà quả thật là nhiều ảnh giống với bác chủ theard quá, đề nghị bác chủ theard vào làm rõ vấn đề với ạ.
Xin lỗi cụ, lăng Bác Hồ mà đứng ở đuờng Bắc Sơn chụp thì theo cụ 10 cái mỗi cái phải 1 cái Lăng khác nhau chứ không được như nhau ạ?

FeRAM

Xe điện
Thù mấy ông bạn mình quá. Chả gì thì cũng cùng hội Cafe Cao mà đi éo gọi. Nhìn bạn X5 đứng cạnh hai em gái nhìn ấy quá nhể, :)). Hôm nào cũng phải thử mấy món BH này phát, :))

idlaptop.vn

Xe tải
bác chủ thớt này lấy bên forum http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1141177&page=3 nhiều quá :| hiz, đây là bác đi thật hay là sưu tầm vậy :|
Xin lỗi cụ, lăng Bác Hồ mà đứng ở đuờng Bắc Sơn chụp thì theo cụ 10 cái mỗi cái phải 1 cái Lăng khác nhau chứ không được như nhau ạ?
Bác nói rất đúng ợ, em vừa nhìn lại toàn bộ ảnh bác Post thì ko có cái ảnh nào giống với cái link kia, còn các ảnh giống là do có vài bác khác Post, em nhầm nhọt ở chỗ này.

Meow

Xe điện

Hehe, cái quán này bên em ngồi mãi rùi, đắt mà đồ ăn thì chỉ đc mấy món là ngon, còn lại nói chung là ko hợp khẩu vị cho lắm. Em thik mấy món HQ hơn.
Cái tội ăn chả gọi câu nào nên đáng đời lém...tối vẫn thấy Mèo bửn kêu đói meo :))

Xem những hình ảnh ( con người , chứ Em không nói về cơ sở hạ tầng ) cua BTT bây giờ thấy sao mà giống Việt nam 30 năm về trước thế !!!. Nhưng phải công nhận người dân BTT sống trật tự và kỷ luật thật .

noicomdien

Xe tăng
Xem những hình ảnh ( con người , chứ Em không nói về cơ sở hạ tầng ) cua BTT bây giờ thấy sao mà giống Việt nam 30 năm về trước thế !!!. Nhưng phải công nhận người dân BTT sống trật tự và kỷ luật thật .
Xin thưa 30 năm về trước, dân Việt Nam mình sống rất có trật tự và kỷ luật đấy

Xin thưa 30 năm về trước, dân Việt Nam mình sống rất có trật tự và kỷ luật đấy
Vang Em cũng đã và được sống ở thời kỳ đấy nên Em cũng biết , đồng ý với cụ thời dân mình cũng sống có trật tự và kỷ luật thật nhưng , Em vẫn phải dùng từ ( nhưng ) so với người dân BTT thi Việt nam vẫn thua xa cụ a, !

Estonque

Xe điện
:| hiz, đây là bác đi thật hay là sưu tầm vậy :|
Em rất dị ứng với nhưng người dùng cái icon này, xin lỗi bác, em nghĩ bác cũng k phải ngoại lệ đâu ạk, anh em OF với nhau, em thấy nếu bt thì mình dùng icon :D là hay nhất ạk ..

Vulcan V70

Xe trâu
Đọc xong thớt của cụ Bé Nghệ mấy thằng bọn em quyết định đi mò đến Nhà hàng Bình Nhưỡng măm và hóng hớt xem có gì hay ko :D

Đồ ăn ở đây tương đối đắt!

Toàn bộ các em phục vụ ở đây đêu là gái BH, xinh xắn, da trắng lõn là :x

Nướng hộ

Đặc các bé BH ở đây còn chơi nhạc cụ, oánh trống, gảy đàn... hát hò rất pừ rồ :x

Các em ý tuyền là nhân viên TB đấy Kụ ợ. 2 năm trước ở SG cũng có 1 quán BTT , có 1 eim nhân viên bỏ trốn mất sau đó riệu tập về hết dẹp quán luôn.

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
Cụ Vulcan V70! Em xin cái địa chỉ nhà hàng cụ chén hôm trước Đc ko? (Chỗ toàn ẻm BTT xinh xinh ý)
Cảm ơn cụ!

tuanzs

Xe container
Bonus các cụ ảnh 1 em học sinh TT tham gia quét dọn đường phố:
Nhìn ảnh em bé thấy đường phố của họ quy củ, đẹp quá chả vù cho HN chỉnh trang đón 1000 năm phố xá đào bới lung tung beng - chán vãi