[Thảo luận] Em con gái, bị chú police bắt quả này có oan không ạ

ECO-arch

Xe tăng
Hình ảnh có tính minh họa :D

Chỉnh sửa cuối:

cargoman

Xe điện
Kính thựa mợ là mợ sai là cái chắc. XXX mình đã vẫy tay chào thì ẻm nào cũng sai, không sai cũng phai sai, sai nhẹ sẽ thành sai nặng, sai nặng mà ngoan sẽ thành sai nhẹ. Chung kết là sai .Thôi mợ kêu làm gì cho nó buồn đời, đời đang buồn lắm rồi
Thế cụ vào OF làm cái gì?

Becgie

Xe điện
Theo em nhớ không nhầm thì oto đi đường Nguyễn Chí Thanh đều có biển cấm oto rẽ vào Đê La Thành bất kể từ chiều nào!

Jetu

Xe điện
Mợ chủ thớt sai rồi nhé.
Trước ngã tư này bên phải có cắm biển cấm ô tô rẽ trái và rẽ phải, còn bên trái thêm cái biển phụ "Cấm ô tô rẽ trái".
Nhà cháu đi qua đây suốt, chiều nay cũng lại vừa đi qua, có check lại biển kỹ càng.

Chỉnh sửa cuối:

Hanoixinhdep

Xe buýt
Đường đấy cấm ô tô !
Mợ lại hoang tưởng thêm cái biển cấm xe taxi ở chỗ đó.
bác ơi em k có hoang tưởng ạ, nó là biển cấm ô tô con rẽ phải, dưới có chỉ dẫn là ta xi mà, nên e rẽ vào chứ bình thường em đi cẩn thận lắm, đây là lần đầu các anh ý phải stop em ạ, em đi thi bằng lái là tự học lí thuyết nhé, hông dám phong bì vì em không hiểu luật cho lắm

notveryniceguy

Xe buýt
Nếu e nhớ k nhầm ngã tư NCT-ĐLT đi từ NCT 4b đều k đc rẽ trái hay phải. Để lát e qua xem lại :D

sudoku

Xe buýt
Mợ đi vào đường cấm roài

Jetu

Xe điện
Nhà cháu khẳng định với mợ luôn, theo hướng mợ đi ở ngã tư này không có biển cấm ô tô con rẽ phải, cũng không có kèm theo biển phụ chỉ cấm taxi.
Chỉ có hai biển: một bên phải cấm tất cả các loại ô tô rẽ phải và rẽ trái, một bên trái là biển phụ ghi "Cấm ô tô rẽ trái".
Mợ không hoang tưởng thì mợ hoa mắt.
bác ơi em k có hoang tưởng ạ, nó là biển cấm ô tô con rẽ phải, dưới có chỉ dẫn là ta xi mà, nên e rẽ vào chứ bình thường em đi cẩn thận lắm, đây là lần đầu các anh ý phải stop em ạ, em đi thi bằng lái là tự học lí thuyết nhé, hông dám phong bì vì em không hiểu luật cho lắm

Chỉnh sửa cuối:

capnong67

Xe máy
Mợ này chém kinh,chắc cụ giả mợ rồi.đoạn đấy thì lấy đâu ra biển cấm taxi????cấm taxi bắt đầu từ phố chùa láng rẽ phải sang ng chí thanh(chỗ chân cầu cho người đi bộ)bên đối diện kia cũng gần như song song với chỗ đấy.trên ngã tư đê la thành nguyễn chí thanh taxi vẫn phi rào rào(đi thẳng sang hướng daewoo,đào tấn thôi nhá,rẽ trái hay rẽ phải ở đấy đều là đường cấm cả mà)kể cả giờ cao điểm,2,3 hôm trc còn đè đầu e để vào chỗ ngân hàng đón khách mà....hazzz,cụ/mợ chém lộ quá!

Chỉnh sửa cuối:

Hanoixinhdep

Xe buýt
Cái biển cấm Taxi theo giờ cắm ở NCT thì nó chỉ có tác dụng ở NCT, Mợ vào đê La Thành thì phải nhìn biển cắm ở ĐLT chứ, bị túm là đúng rồi
May mà nó không bắt thổi kèn kiểm tra lồng độ kồn không thì khổ Mợ nhể :D
bác này cmt ác dã man. Em thưa với bác em không phải sinh viên nhạc viện khoa đàn ca sáo nhị đâu nhé.

Hanoixinhdep

Xe buýt
Mợ này chém kinh,chắc cụ giả mợ rồi.đoạn đấy thì lấy đâu ra biển cấm taxi????cấm taxi bắt đầu từ phố chùa láng rẽ phải sang ng chí thanh(chỗ chân cầu cho người đi bộ)bên đối diện kia cũng gần như song song với chỗ đấy.trên ngã tư đê la thành nguyễn chí thanh taxi vẫn phi rào rào kể cả giờ cao điểm,2,3 hôm trc còn đè đầu e để vào chỗ ngân hàng đón khách mà....hazzz,cụ/mợ chém lộ quá!
dạ em không chém làm gì đâu ạ, đúng đoạn NCt chuẩn bị rẽ vào ĐLt ý. biển cấm rẽ phải, ở dưới có cái ô tô nho nhỏ, và hẳn phía dưới là cái chỉ dẫn ta xi từ .. đến xx mà. em không thừa thời gian để giả gái câu cmt các cụ làm gì đâu ạ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
dạ em không chém làm gì đâu ạ, đúng đoạn NCt chuẩn bị rẽ vào ĐLt ý. biển cấm rẽ phải, ở dưới có cái ô tô nho nhỏ, và hẳn phía dưới là cái chỉ dẫn ta xi từ .. đến xx mà. em không thừa thời gian để giả gái câu cmt các cụ làm gì đâu ạ
Mai mợ đi qua làm cái hình vứt lên đây là xong, nhể :P

su30mkk

Xe buýt
Chỗ này cấm cả ô tô rẽ trái và rẽ phải mà, chắc mợ hoa mắt rồi

superdrives

Xe điện
Chào các ace, tuần qua buổi trưa, e đang bon bon trên đường Nguyễn Chí Thanh về hướng DEAWOO, đến ngã tư Đê La Thành, em tự dưng muốn rẽ phải, nhìn thấy biển : cấm xe con ở trên (ở dưới là cái chỉ dẫn : cấm xe ta xi từ ... đến mấy giờ em không nhớ). Em yên tâm mình không phải ta xi nên rẽ luôn (đường siêu vắng các bác ạ). Em đang vừa đi vừa hát thì bỗng thấy 1 chú police trẻ măng vượt xe máy lên chặn đầu xe của em, bảo e đi vào đường cấm, nộp giấy tờ rồi quay đầu lạigawop đội trưởng của chú ở Ng Chí Thanh giải quyết.
Rốt cục hai chú bảo em sai, em bảo em không sai.
Các bác tư vấn giúp em trường hợp này em có bị oan không ạ
Chân thành cảm ơn các bác
Dạ vâng mợ sai rồi đấy ạ! Mợ đi từ Nguyễn Chí Thanh -> Deawoo và mợ rẽ phải vào Đê La Thành là mợ đi ngược chiều, hơn nữa trước khi đến ngã tư này có 1 cái biển 137 nó cắm ở trước ngã tư đó mợ ơi! Ngày nào em chả đi làm và đi về trên đường này!