[Funland] Em có nên đánh ghen không?

thợ xây

Xe buýt
Mợ đừng đi đánh ghen , mợ tìm bằng chứng , lưu trữ lại . Tới khi mợ kia lấy Ck thì Mợ gửi quà cưới cho Ck cái cô bồ kia .
Ôlalaa , kịch nó sẽ vui hơn .

USD.EURO

Xe điện
Các cụ các mợ cho em lời khuyên xem em có nên xuống nhà con bồ của chồng đập cho nó 1 trận không?

Lão sói nhà em trăng hoa, gặp ngay con bồ không phải dạng người. Cũng tại em ngu, tin chồng, còn cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó. Từ lúc em phát hiện và đuổi đi, nó mới lộ đuôi cáo.

Nó đã lừa tiền, còn ghen ngược mỗi khi em đăng ảnh 2 vợ chồng. Còn thách em rằng ngoài chịu đựng thì làm được gì.

Em nghĩ mình đã không chấp mà còn chọc em. Hôm nay thấy vụ Bà Triệu, em thấy mình như được tiếp lửa. Các cụ các mợ có ai đi đánh cùng em không?
Đừng đánh ghen. Nên Giết cả đôi gian phu dâm phụ rồi đi trốn cho bõ ghét :) :))
Nhớ lai chim nhé

HUNGSMUN

Xe container
Đừng nên chiến đấu với mấy con đó mợ ạ. Khuyên bảo chồng mình, còn nếu không được thì giải tán chứ đâu cần phải đánh ghen làm gì.
Giữ chồng bằng trí tuệ, bằng tình cảm chứ giữ chồng bằng bạo lực là phản tác dụng đấy mợ nhé.

xelanbanh2015

Xe tải
em thì ko bênh sói nhà mơ vì ko thấy mợ đề cập thái độ sói ăn năn hay nói chuyện thẳng thắn ko. Mợ có 2 lựa chọn, mà ở đời thì chả ai muốn phải ở cái thế lựa chọn 1 trong hai hay nhiều cách cả:
1. Như cụ nào tư vấn trên, thu thập chứng cứ, ghi âm, video....ra tòa, giành quyền nuôi con vì sói đã vậy khó có thể lo một sống đúng nghĩa cho F1.

2. Bơ đi, tìm vui ở các mối quan hệ bạn bè thân, mở lòng từ từ với một mối quan hệ nghiêm túc, tất nhiên là nên theo đúng pháp luật, ly thân trước. Sau khi đủ chín thì mợ ly hôn để đường hoàng đến với người kia.

Hy vọng mợ sớm bình tâm và không làm điều gì dại dột!

Tiền Xu1

Xe tải
Làm gói bột ớt xát vào là con kia nó bỏ ngay ấy mà :))

be bư

Xe ngựa
có gan đối diện pháp luật thì cứ việc xin mời . còn rủ cụ mợ trên này chắc mợ nghĩ các cụ ngu hết à . éo ai rảnh xía vô việc của mợ lại lĩnh chưởng oan . viết thế này bảo sao chồng nó ko đi cặp bồ mới lạ

NgaoDa

Xe buýt
Các cụ các mợ cho em lời khuyên xem em có nên xuống nhà con bồ của chồng đập cho nó 1 trận không?

Lão sói nhà em trăng hoa, gặp ngay con bồ không phải dạng người. Cũng tại em ngu, tin chồng, còn cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó. Từ lúc em phát hiện và đuổi đi, nó mới lộ đuôi cáo.

Nó đã lừa tiền, còn ghen ngược mỗi khi em đăng ảnh 2 vợ chồng. Còn thách em rằng ngoài chịu đựng thì làm được gì.

Em nghĩ mình đã không chấp mà còn chọc em. Hôm nay thấy vụ Bà Triệu, em thấy mình như được tiếp lửa. Các cụ các mợ có ai đi đánh cùng em không?
Đây là phương án tồi nhất và ít IQ nhất trong các phương án. Không bao giờ đạt được mục đích.
Phương án tối ưu: Triệt cái nguồn gốc gây chuyện. Đối tượng nào, thì chắc mợ đã hiểu. Cách thức thì tùy, triệt để nhất là cho ra đi. còn nhẹ là thiến sinh học. =))

kubi888

Xe tải
Mợ nên vắt sức nghệ thuật sói liên tục, nhớ ghi lại âm thanh rồi gửi cô bồ kia. Ghen quá có khi lăn ra đất!

NVV

Xe tăng

Mợ cho em địa điểm cbi oánh ghen để em kê dép hóng hớt với ạ.

Có sao đâu

Xe buýt
Cái chính là dạy dỗ thằng ck thì lại ko làm, nó ko cặp với con này thì cặp với con khác, mà có đứa nó chăn ck nhưng đôi khi mấy con đó cũng là nạn nhân thoai.
Xem lại bản thân mình, và giáo dục lại ck mới là gốc rễ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Lỗi ở ck thôi, ko chấp nhận đc bỏ cụ nó đi cho xong, đánh đấm cau có mất cả xynh, đôi khi còn liên quan đến pháp luật, đời còn dài thiếu gì cái để nghĩ đâu
Vấn đề là éo xinh, nên mấy cái sau ko quan trọng nữa cụ ah, ai bẩu con giáp 13 kia xinh hơn bà, dm nhất phải bằng bét nhá!

Spkt03

Xe tải
Thấy không giáo dục được nữa thì chia tay chứ cụ xúi đi sớm về khuya rủi ông kia có máu ghen lại rách việc :))
, lúc đó mợ chủ trị ông chồng vì tội bồ bịch luôn chứ cụ, miễn là mợ ấy ko ăn nem thôi.
Bà bạn e cũng chơi chiêu này, ông chồng ghen ngược lại, bà ấy trị luôn, kêu là loại chồng ăn chả còn dám về ghen với vợ ngoan, thấy đòi li dị ông chồng lại ngoan như cún.

Michael J

Xe điện
Ghen làm gì. Không quay về thì next.

luu linh

Xe buýt
Đánh ghen làm gì. Như nhiều cụ đã tư vấn, mợ đi ăn nem sẽ khiến mợ hả hê nhất, cũng là cách trả thù đau đớn ngọt ngào nhất. Lựa người mình có tình cảm một chút và không ràng buộc để mình không giống con kia. Và bắt đầu 1 mối quan hệ kín đáo, vui vẻ, tình cảm thôi.

Vẫn chăm con kỹ càng, đừng ham vui mà bỏ rơi con

Tiền mợ cứ giữ chặt, đàn ông không tiền sức hấp dẫn giảm 90%

Upgrade bản thân, quần áo, son phấn đẹp đẽ xinh tươi, đừng ủ ê mang tâm lý nạn nhân đến héo hon cả người

Lén lút bỏ mấy thuốc nội tiết khiến chồng yếu rớt, muốn đú cũng không lên được. Cảm giác chúng nó thất vọng, hậm hực đến phát điên, hả dạ lắm cụ
Tư vấn chất nhất thớt.

emcobietdau

Xe container
Cho nó về ở với nhau đi.

Để đến thế mà Mợ còn chịu được nhỉ.

Giải tán nhanh còn kịp.

30U_9097

Xe buýt

Lên đây hỏi nghĩa là vừa đái vừa dòm rồi. Bọn đánh ghen thường máu lạnh và làm trước khi hỏi cơ. Chúc mụ mạnh khỏe và thông minh hơn.