[Funland] Em có nên đánh ghen không?

Mụ Vợ

Xe đạp
1. Mợ đưa bằng chứng và infor con đó lên beat, hội khẩu nghiệp, chửi thuê, eva trên fb rồi 500 chị em thiện lành sẽ chửi hộ mợ
2. Có kinh tế thì mợ thuê 1 thằng đẹp mã giả làm đại gia thiếu gia tán con đó, xong lấy bằng chứng tin nhắn, ảnh, clip gửi ẩn danh cho chồng, để chúng nó tự cắn xé nhau
Lời cụ rất ưng ý em ạ.
#1 em có bằng chứng. Có nhẽ em nên nhờ các chị em thiện lành.
#2 em không cần làm gì, con kia đã tự tìm thằng khác. Chúng cắn xé xong, chả hiểu con kia nói gì mà Sói chịu.

PeonyNguyen

Xe buýt
Đánh ghen làm gì. Như nhiều cụ đã tư vấn, mợ đi ăn nem sẽ khiến mợ hả hê nhất, cũng là cách trả thù đau đớn ngọt ngào nhất. Lựa người mình có tình cảm một chút và không ràng buộc để mình không giống con kia. Và bắt đầu 1 mối quan hệ kín đáo, vui vẻ, tình cảm thôi.

Vẫn chăm con kỹ càng, đừng ham vui mà bỏ rơi con

Tiền mợ cứ giữ chặt, đàn ông không tiền sức hấp dẫn giảm 90%

Upgrade bản thân, quần áo, son phấn đẹp đẽ xinh tươi, đừng ủ ê mang tâm lý nạn nhân đến héo hon cả người

Lén lút bỏ mấy thuốc nội tiết khiến chồng yếu rớt, muốn đú cũng không lên được. Cảm giác chúng nó thất vọng, hậm hực đến phát điên, hả dạ lắm cụ

PeonyNguyen

Xe buýt
Cắt thì phạm pháp, chỉ cần hoạ mi không hót được nữa thôi. Có chym mà chỉ để đi đái. Còn gì đau xót hơn nữa đâu

Tại sao ngoại tình toàn đi đánh bồ mà éo đánh thằng chồng nhỉ? Cắt Hoạ Mi nó đi

sparta.leonidas

Xe cút kít
Đánh ghen làm gì. Như nhiều cụ đã tư vấn, mợ đi ăn nem sẽ khiến mợ hả hê nhất, cũng là cách trả thù đau đớn ngọt ngào nhất. Lựa người mình có tình cảm một chút và không ràng buộc để mình không giống con kia. Và bắt đầu 1 mối quan hệ kín đáo, vui vẻ, tình cảm thôi.

Vẫn chăm con kỹ càng, đừng ham vui mà bỏ rơi con

Tiền mợ cứ giữ chặt, đàn ông không tiền sức hấp dẫn giảm 90%

Upgrade bản thân, quần áo, son phấn đẹp đẽ xinh tươi, đừng ủ ê mang tâm lý nạn nhân đến héo hon cả người

Lén lút bỏ mấy thuốc nội tiết khiến chồng yếu rớt, muốn đú cũng không lên được. Cảm giác chúng nó thất vọng, hậm hực đến phát điên, hả dạ lắm cụ
Đàn bà có suy nghĩ khủng khiếp hơn đàn ông. Thêm 1 lần nhận ra điều đó :D

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Em còn chứng kiến cảnh cô vợ giáo viên bồ bịch bị phát hiện lần này là lần thứ 5 rồi, trải qua 5 lần cặp bồ và vô khối lần đi nhà nghỉ, một cô giáo kiêm bí thư đoàn trường,kiêm đoảng viên nay mới "phải" tự viết đơn xin thôi việc, viết đơn ra khỏi đoảng, sau khi bị bà vợ ông kia đánh ghen và viết đơn khiếu nại lên trường lên địa phương. Và ông trâu siêu sừng vẫn kg muốn li dị vợ hay cũng chả thèm đánh ghem thêm nữa. Cái hay là cô ta về nhà vẫn ăn ở bình thường với chồng, vẫn nấu cơm giặt giũ, dọn dẹp cho gia đình. Em thật kg hiểu nổi.

hai.tranhr

Xe container
Không nên Mợ ạ. Mợ nên nói chuyện thẳng thắn với lão. Dứt được con kia ra thì cam kết cắt đứt hoàn toàn. Còn không được thì giải thoát cho nhau vậy. Đừng bẩn tay vì thể loại linh tinh, mèo mả gà đồng với nhau thôi. Hành động nóng giận càng không nên ạ.

Thie ke nha dep

Đi bộ
Cái đoạn "cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó" là sao thế mợ? Có thể giải thích cặn kẽ hơn được không?

PeonyNguyen

Xe buýt
Đánh nhau, chửi nhau...mệt lắm. Nó trầy da mình cũng tróc vẩy. Lại kém sang. Thằng chồng đi cặp bồ mà thấy con vợ cứ xinh tươi hơn hớn, thỉnh thoảng nhắn tin điện thoại cười tủm tỉm, vừa nấu cơm vừa huýt sáo, đi đổ rác mặc váy ngắn đến ngấn mông...ts lại chả sợ vãi đái =))

Đàn bà có suy nghĩ khủng khiếp hơn đàn ông. Thêm 1 lần nhận ra điều đó :D

sparta.leonidas

Xe cút kít
Đánh nhau, chửi nhau...mệt lắm. Nó trầy da mình cũng tróc vẩy. Lại kém sang. Thằng chồng đi cặp bồ mà thấy con vợ cứ xinh tươi hơn hớn, thỉnh thoảng nhắn tin điện thoại cười tủm tỉm, vừa nấu cơm vừa huýt sáo, đi đổ rác mặc váy ngắn đến ngấn mông...ts lại chả sợ vãi đái =))
May cho em, giờ không có đứa nào có thể xuống tay tàn độc như vậy với em =))

Kuu

Xe lăn
1. Mợ đưa bằng chứng và infor con đó lên beat, hội khẩu nghiệp, chửi thuê, eva trên fb rồi 500 chị em thiện lành sẽ chửi hộ mợ
2. Có kinh tế thì mợ thuê 1 thằng đẹp mã giả làm đại gia thiếu gia tán con đó, xong lấy bằng chứng tin nhắn, ảnh, clip gửi ẩn danh cho chồng, để chúng nó tự cắn xé nhau
2/ Cao miu thế, độc trị độc phỏng cụ:)

Nguyen Tien Minh

Xe tải
Nếu đúng như mợ chủ viết, thì theo em không nên đánh ghen, vì thực tế cũng không cần ghen nữa cụ ạ. Ghen làm gì con người đấy nữa.
Nếu có thì sang nhà bồ nhí kia, nói chuyện với cả nhà bạn ý, nói rõ là đi phá hoại... Tức là không phải mình thua, chỉ là mình bỏ đi cái cần bỏ thôi

PeonyNguyen

Xe buýt
Hay cụ rơi vào giai đoạn cuối của sự trả thù ngọt ngào rồi. Giai đoạn sau khi uống quá nhiều thuốc nội tiết được pha khéo trong cốc sinh tố, con mãnh thú ngày nào giờ như con giun oặt ẹo và “từng người tình, bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ” cụ đành lên OF ngậm cười nuốt hận khoe khoang về sự an toàn bất đắc dĩ của cụ =)) Không ai nỡ xuống tay tàn độc với con giun vô hại, phải là con rồng mạnh mẽ đầy uy lực cơ

May cho em, giờ không có đứa nào có thể xuống tay tàn độc như vậy với em =))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Hay cụ rơi vào giai đoạn cuối của sự trả thù ngọt ngào rồi. Giai đoạn sau khi uống quá nhiều thuốc nội tiết được pha khéo trong cốc sinh tố, con mãnh thú ngày nào giờ như con giun oặt ẹo và “từng người tình, bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ” cụ đành lên OF ngậm cười nuốt hận khoe khoang về sự an toàn bất đắc dĩ của cụ =)) Không ai nỡ xuống tay tàn độc với con giun vô hại, phải là con rồng mạnh mẽ đầy uy lực cơ
Tuỳ mợ nghĩ thôi. Sự cay nghiệt trong câu chữ đôi khi cũng thể hiện nhiều điều đấy mợ :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ ấy chỉ muốn ám chỉ hiện tại cụ ấy đang độc thân thôi sao cụ lại buông lời ghê gớm vậy? :))

--Lamborghini--

Xe cút kít
Nếu không ngại lên phường uống nước chè nộp phạt và có đội thì triển thôi :)
Nhưng mà phải dằn mặt cả chồng nữa nhé, vì lỗi không phải mỗi con kia.