[Funland] Em có nên đánh ghen không?

Mụ Vợ

Xe đạp
Em nghĩ cụ nói có lý.

Góc nhìn khác nhau thôi chứ bản chất giống hệt.
Các chị em đánh ghen đương nhiên sẽ có lý do mà chị em cho rằng hợp lý đáng đời con giáp 13 blabla phá hoại gia đình bà... Mấy đứa nhỏ đánh nhau chúng cũng vậy cũng có lý do mà chúng cho là hợp lý là đáng đời. Ai cũng vậy cả đều luôn có lý do bao biện cho sự độc ác của mình, nhất là sự độc ác đấy lại núp bóng nhân danh công lý.
Xã hội càng ngày càng côn đồ, người lớn đánh hội đồng lại còn được bênh vực, bảo vệ, vậy thì chẳng có lý do gì trẻ con chúng nó không làm thế được, chính là người lớn dạy cho trẻ nhỏ, nhồi vào đầu chúng thói lưu manh.

Khoai Cún

Xe tăng
Các cụ các mợ cho em lời khuyên xem em có nên xuống nhà con bồ của chồng đập cho nó 1 trận không?

Lão sói nhà em trăng hoa, gặp ngay con bồ không phải dạng người. Cũng tại em ngu, tin chồng, còn cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó. Từ lúc em phát hiện và đuổi đi, nó mới lộ đuôi cáo.

Nó đã lừa tiền, còn ghen ngược mỗi khi em đăng ảnh 2 vợ chồng. Còn thách em rằng ngoài chịu đựng thì làm được gì.

Em nghĩ mình đã không chấp mà còn chọc em. Hôm nay thấy vụ Bà Triệu, em thấy mình như được tiếp lửa. Các cụ các mợ có ai đi đánh cùng em không?
Thôi mợ ơi, nện nó làm gì, tặng hẳn sói cho nó đi.