[Đã bán] Em chụp lại ảnh bán Touareg V6 2017

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,589,000,000 VNĐ

Tiendung.FORD

Xe tải
Cụ thế nào không biết chứ em cũng thích trải nghiệm nhiều xe nên cũng mua bán nhiều. Trên diễn đàn em phải đá được 5-7 em rồi. Trước kia bán dễ, giờ khó hơn rồi.
Cũng bán được nhưng đa phần là các xe phổ thông, dễ chơi, dễ sửa, các loại tiền ít thịt nhiều. Vì đây là sân chơi nên đủ nồi lẩu thập cẩm.

Có các cụ đam mê, có nhiều thợ, có người tìm hiểu, có cả người vừa chơi vừa bán a ma tơ. Nhưng thế thì nó mới sôi động, mới có tương tác. Đăng tin trên các sàn thì không có nên vẫn vào đây để đăng.

Đợt này xe trên tỉ khó bán không phải do otofun mà do thị trường chung, kinh tế khó khăn, tăng tiết kiệm, giảm chi tiêu và thay đổi những thứ xa xỉ, không cần thiết.

Xperia ZZ

Xe tăng
Đời thì 2017 nhưng form xe thì từ thế hệ 2011, kiểu dáng lại ko hợp mốt với đa số dân Việt nên rất khó trôi và người có tiền tươi thóc thật thì lại càng ko mua nó, cái vòng lẩn quẩn ...

Chim Sâu

Xe buýt
Đời thì 2017 nhưng form xe thì từ thế hệ 2011, kiểu dáng lại ko hợp mốt với đa số dân Việt nên rất khó trôi và người có tiền tươi thóc thật thì lại càng ko mua nó, cái vòng lẩn quẩn ...
Form mới e này thì lại rất đẹp từ nội thất ra ngoại thất. Nhưng e thấy thì form này cũng ko phải xấu quá, cũng vẫn ổn

Tiendung.FORD

Xe tải
thực ra Slogan của Toureg là "riêng một lối đi". Nó không giống bất kì mẫu xe nào trên thị trường, nó có giá trị và nét riêng của nó. Commet của cụ mang tính dèm pha và dìm hàng nhiều hơn nên em định không trả lời.

Tiền tươi thóc thật sao lại không mua, chính ra tiền tươi thóc thật người ta mới mua chứ mua mà vay, mua mà cố thì mới không ai mua cả. Volkswagen dành cho người đã đi nhiều, chơi nhiều dòng xe. Cái họ cần là chất lượng và giá trị. Thân ái và Volka cụ.

Tiendung.FORD

Xe tải
Form mới e này thì lại rất đẹp từ nội thất ra ngoại thất. Nhưng e thấy thì form này cũng ko phải xấu quá, cũng vẫn ổn
Form mới nhìn hào nhoáng hơn nhưng chất liệu kém sang và kém bền hơn. Từ nút còi túi khí đều là nhựa, da ghế tương đối rẻ tiền, đặc biệt máy 2.0 là không xứng tầm với trọng lượng của Toureg.

Em vẫn thích các xe đời trung, vì nó sử dụng vật liệu cao cấp hơn, thiết kế bền hơn. Xe đời mới, kể cả MEr nhìn hao hao, na ná nhau và nhanh chán mắt. Em đã từng chơi qua S300L, S500, Gx470.. có gì đó em vẫn thích. Còn RX350 cụ thử chạy xe đời 2016 trở lên xem, nó chỉ nhỉnh hơn CR-V một chút, không đầm như dáng 2011-2015.

Chim Sâu

Xe buýt
Form mới nhìn hào nhoáng hơn nhưng chất liệu kém sang và kém bền hơn. Từ nút còi túi khí đều là nhựa, da ghế tương đối rẻ tiền, đặc biệt máy 2.0 là không xứng tầm với trọng lượng của Toureg.

Em vẫn thích các xe đời trung, vì nó sử dụng vật liệu cao cấp hơn, thiết kế bền hơn. Xe đời mới, kể cả MEr nhìn hao hao, na ná nhau và nhanh chán mắt. Em đã từng chơi qua S300L, S500, Gx470.. có gì đó em vẫn thích. Còn RX350 cụ thử chạy xe đời 2016 trở lên xem, nó chỉ nhỉnh hơn CR-V một chút, không đầm như dáng 2011-2015.
Vâng, e cũng tham khảo thì thấy bảo 350 đời mới chạy nó ko còn chất như đời cũ nữa.

Tiendung.FORD

Xe tải
Vâng, e cũng tham khảo thì thấy bảo 350 đời mới chạy nó ko còn chất như đời cũ nữa.
Mai cụ qua Royal mà đi, xe của anh tuấn chủ quán, chơi với em. Đi bình thường nhưng dáng thì rõ tân thời

redcode

Xe điện
Xe VW đẹp quá, tiếc tiền chưa tới. Dòng này e thấy chạy sướng/chi phí sử dụng hợp lý trong số đám bim mec.

toechuoi

Xe tăng
Volwagen ở VN nó vẫn là một cái gì đấy khó khó, không theo xu hướng số đông. Em đủn hộ cụ tí ợ

theanh78hl

Xe hơi

Xu thế tất cả hãng xe đều phải giảm dung tích do quy định khí thải cụ nhé. Ko phải tự dưng nên nhiều cụ cứ ôm quan điểm cũ là lạc hậu. Từ Toy đến Lex, từ Vol đến Audi…. Cả F1 cũng phải theo

Tiendung.FORD

Xe tải
Xu thế tất cả hãng xe đều phải giảm dung tích do quy định khí thải cụ nhé. Ko phải tự dưng nên nhiều cụ cứ ôm quan điểm cũ là lạc hậu. Từ Toy đến Lex, từ Vol đến Audi…. Cả F1 cũng phải theo
Vấn đề là thị trường nào, việt nam có nằm trong số đó không. Thế giới, Cách đây cả mười mấy năm người ta đã có Hybrid để hạn chế rồi.

Còn mấy dòng tubor né thuế, em không bàn.

P/s: Ông chú em vừa mua Maybach V12 6 chấm. Còn ông cậu em vừa tậu Lexus 570 5.7. Em kịch liệt phản đối vì chơi như thế là ảnh hưởng đến môi trường và rất lạc hậu.

Chỉnh sửa cuối:

Tiendung.FORD

Xe tải
Volwagen ở VN nó vẫn là một cái gì đấy khó khó, không theo xu hướng số đông. Em đủn hộ cụ tí ợ
Dạ cụ. Cái này thì đúng. Mặc dù doanh số toàn cầu xe du lịch của Volk còn cao hơn cả Toy

Tiendung.FORD

Xe tải
Xe VW đẹp quá, tiếc tiền chưa tới. Dòng này e thấy chạy sướng/chi phí sử dụng hợp lý trong số đám bim mec.
Nó thực dụng hơn. Bim, Mer - gọi là mấy em gầm cao đi phố thôi, còn chưa ông nào mạnh dạn để đi cày cả. Ông bạn em làm sxuat, ngày chạy mấy trăm cây ông bảo chỉ có Toyota hoặc Lexus là tải được, mấy chú đức quốc xã thì nhìn vẫn mới nhưng chân cẳng hỏng hết rồi.
Volkswagen là hãng xe duy nhất khắc phục được nhược điểm này.

Xperia ZZ

Xe tăng
thực ra Slogan của Toureg là "riêng một lối đi". Nó không giống bất kì mẫu xe nào trên thị trường, nó có giá trị và nét riêng của nó. Commet của cụ mang tính dèm pha và dìm hàng nhiều hơn nên em định không trả lời.

Tiền tươi thóc thật sao lại không mua, chính ra tiền tươi thóc thật người ta mới mua chứ mua mà vay, mua mà cố thì mới không ai mua cả. Volkswagen dành cho người đã đi nhiều, chơi nhiều dòng xe. Cái họ cần là chất lượng và giá trị. Thân ái và Volka cụ.
Em có mua bán chi đâu mà đi dìm hàng với nâng bi ai. Em chỉ nhận xét cái xe theo đúng giá trị của nó tại Việt Nam. Ko fải ngẫu nhiên mà X5 cùng đời cùng phân khúc vẫn có tính thanh khoản tốt hơn nhiều so với con Toureg này.

mec 88

Xe tải
Làm gì để tối nay có tỷ rưỡi các cụ nhề

Tiendung.FORD

Xe tải
Em có mua bán chi đâu mà đi dìm hàng với nâng bi ai. Em chỉ nhận xét cái xe theo đúng giá trị của nó tại Việt Nam. Ko fải ngẫu nhiên mà X5 cùng đời cùng phân khúc vẫn có tính thanh khoản tốt hơn nhiều so với con Toureg này.
Thanh khoản là do thị hiếu, không phản ánh giá trị. Nó chỉ cấu thành một phần nào giá cả. Như con vios quốc dân, thanh khoản nhanh, lỗ ít nhưng sướng thì không và giá trị thì càng không có nhiều.

như đã nói ở còm trên, vấn đề là thị trường. X5, C6, Q7, Q8, S450, S500... giờ này khó như nhau cả.

MAJ UAV Quan su

Xe đạp
Website
maj.com.vn
xe cụ này nhìn bên ngoài đẹp đấy, hôm rồi thấy đi ngược qua cổng cục cứu hộ cứu nạn, giá chỉnh lại tí là được, xe trên tỷ năm nay bán khó chứ không dễ.

Tiendung.FORD

Xe tải
xe cụ này nhìn bên ngoài đẹp đấy, hôm rồi thấy đi ngược qua cổng cục cứu hộ cứu nạn, giá chỉnh lại tí là được, xe trên tỷ năm nay bán khó chứ không dễ.
Cảm ơn cụ. Ai nhiệt tình mua là em cũng quyết. Năm nay kinh tế khó khăn cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng