[Thảo luận] Em càng ngày càng bức xúc!!!

xe365vn

Xe container
hi hi rõ khỗ mấy ông thiết kế toàn thiết kế đèn xin quá, các ông mà bị tai nạn lúc đấy mới sáng mắt ra

dang_tim_xe

Xe điện
E không hiểu giả sử bác vớ phải thằng xe công nó ngoạm bác phát thì bác có còn để mà cho xxx bênh k:77:
Không hề. Xe công chạy trên đường cực kỳ lịch sự. Đặc biệt là ban đêm. Cụ hơi bị nhầm nhá. Họ có pha đi chăng nữa thì chỉ cần nháy 2 phát là cụp xuống liền.

nguyenanhson113

Xe tăng
E không hiểu giả sử bác vớ phải thằng xe công nó ngoạm bác phát thì bác có còn để mà cho xxx bênh k:77:
Ối giời! bác rủa tôi thế thì hết lộc thật! Là tôi thấy nó cũng bé tí như tôi nên bướng phát thôi, chứ nhìn thằng xe công to tổ bố thì đến cụ tôi cũng phải tránh nữa là...:'(

ĐOPHAIBIET

Xe máy
Nhiều khi chán quá không biết làm sao. Chỉ trách ông cấp bằng không kiểm tra kỹ nhiều khi chả học cũng có bằng các cụ ạ.

Viking

Xe điện
SH, Dylan cũng thi nhau bật pha:'(
Cháu thời gian trước làm 2 con đèn 100W nhà NAVA gắn vào mũi, chỉnh check sang trái tí thì thằng nào pha là cháu nháy, nháy 3 cái mà không cụpthì cháu gương hẳn luôn mà đã gương lên là không cụp nữa (y)(y)(y).
Tháng nay tháo hai đèn đấy ra, toàn bị bọn nó làm nhục.
Hôm trước cháu sang nhà NAVA khóc lóc bê về thêm 2 cái nữa, phen này cháu làm 4 cái lên đầu.
Làm ông chúng nó luôn.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Không hề. Xe công chạy trên đường cực kỳ lịch sự. Đặc biệt là ban đêm. Cụ hơi bị nhầm nhá. Họ có pha đi chăng nữa thì chỉ cần nháy 2 phát là cụp xuống liền.
Bác nói quá chuẩn luôn, cạch với bác (b).

hungcuong02x1

Xe tải
Nhiều khi chán quá không biết làm sao. Chỉ trách ông cấp bằng không kiểm tra kỹ nhiều khi chả học cũng có bằng các cụ ạ.
Cấp bằng mà làm chặt thì OF làm gì có nhiều bác lượn lờ được hả cụ :21::21::21: (j/k)
Cái chuyện đèn đóm có lẽ là mình cứ thực hiện thôi, xe ngược chiều mà ko hạ đèn cũng chẳng có cách nào cả. Hy vọng dân trí lên dần dần rồi mọi chuyện sẽ đâu vào đấy thôi ợ(c)
Thói quen "pha" - "cốt" có thể sẽ nhân rộng từ OF cũng nên(c)

Pigwalk

Xe container
Em vừa chạy từ Hải Phòng về Nam Định, đang bực mình vì vụ này thì gặp ngay thớt của cụ.
Cái bọn c h ó ấy chúng nó bị thần kinh hay sao ấy, em nháy mỏi tay mà nhiều thằng không hạ xuống. Em lại bị cận, đeo kính nên càng lóa.
Chẳng lẽ lại phải mua cặp pha ngoại cỡ gắn lên nóc để thi đấu với chúng nó. Chán cho cái văn hóa đi đường của người VN ta.
Thôi cụ hạ hỏa đi, bọn nó đâu có biết nút nào là pha cốt đâu mà tức hở cụ.

Fotuno

Đi bộ
Em nói thật, cũng bức xúc vụ này nhiều lắm rồi, mà cũng chỉ thêm bực vào thân thôi nên kệ. Cơ dưng mà thỉnh thoảng em đi 2b bật pha lên, nhìn mấy đồng chí 4b đi ngược chiều cứ nháy pha cos loạn xạ lại thấy thích :))

trivn2000

Xe hơi
Em đề nghị anh em otofun nhà mình gương mẫu thực hiện những điều này trước.
Em nhiều lần cũng cáu lém chỉ biết nháy cho người ta, nhưng người ta ko cụp, bực ghê

nguyenngocthuy

Xe đạp
Phố Thông - Đoàn Tùng Thanh Miện - Hải Dương
Thấu hiểu nỗi bức xúc của bác chủ thớt. Nhiều lúc em đã bới bọn mất dậy ấy rồi. bọn nó vô ý thức mặc dù vẫn dc dậy đấy bác ạ. Nó làm thế còn là tự tạo nguy hiểm cho chính nó. >.<:mad:
tối qua em đi hải phòng vè đến Gia lộc Hải Dương em cũng gặp 1 chú 2B dương pha em đã nháy đèn xin rồi mà chú không hạ cốt đang đoạn đường xấu em bức xúc quá định nhảy xuống đề cho nó vài cái vào mồm nhưng con gấu béo nhà em nó kéo lai . em là em rất bức súc các bác a mình là người Việt Nam có văn hóa được học luật đầy đủ rồi vậy mà điều cơ bản nhất thầy dạy mà chúng nó còn để mất.:mad::mad:

coneli

Xe tải
Khổ quá. Nhiều khi 2B nó như kiểu SH thì đèn nó tắt làm sao được nếu nó ko chế lại từ xe nguyên bản. Cho dù kể cả là dương hay hạ pha thì kiểu gì chả đúng tầm mắt bác ngồi oto mà. Căn bản do cái xe nó cũng cao nữa. Trách nó làm sao được chứ. Ều. Nhiều khi em bị chiếu đèn loá hết cả mắt khi bít nó ko cố tình em cũng chả thể trách đc nầy
nhầm rồi bác, để cos khác chứ, để cos kể cả ngồi xổm cũng ko chói đâu

Bác chủ thớt qua chỗ bác Nam Vũ độ mấy quả bóng hiệu năng cao ấy. Thằng nảo ngỏng Pha vào mặt bác, bác trừng mắt (đã độ thêm bóng hiệu năng cao) lên đảm bảo chúng nó ụp mắt xuống hết. Em đã phải làm như vậy rồi, hiệu quả phết

typn1975

Xe tăng
Hàng tối (đêm) iem đi làm về, mình thì bật đèn và xuống "cốt" đàng hoàng (thày dạy thế); trong khi đó bọn mất dạy (và dạy rồi vẫn cứ mất:77:) nó cứ nhỏng "pha" vào mặt iem (cả 4B lẫn 2B):77::77::77::102::102::102:iem tức thế cơ chứ:mad::mad::mad:
Theo các cụ thì phải xử bọn này như nào???:^):^):^)
Cái vụ này thì nhà cháu bức xúc lâu lắm roài. Cơ mà có một cách giải quyết bức xúc hay lắm nhé... khi nào kụ bức xúc rủ nhà cháu đi cùng xuống ĐS, hiệu nnghiệm lắm lắm...:)):)):))

HONDARIDGELINE

Xe hơi
cái lỗi này là tại Sở Giao Thông Vận Tải khi cấp bằng lái xe không có dạy lái xe khi nào thì được phép dùng đèn far. em hỏi thật bao nhiêu bác ở đây mua bằng lái xe.

còn một chuyện bực mình này nữa nhân tiện kể luôn. khi ngã tư bị kẹt xe em luôn dừng xe trước đèn xanh để đợi cho ngã tư thông rồi mời đi chừ không như mấy bác tài khác cứ lao xe ra giữa ngã tư để rồi kẹt cứng. mấy chú tài đỗ đằng sau cứ ấn còi inh ỏi. chú nào mà ấn còi nhiều là em cho ăn cái MIDDLE FINGER

nguyenxonline

Xe hơi
Em có ý này, bác chủ làm tới 2 cái dàn đèn: một 4 vàng khè trên nóc, một quả dàn 4 cái dưới cản trước nữa... lưu ý cái loại nhiều nhiều nhiều K ý...

Đảm bảo, mấy thằng cha cứ thích để pha cứ gọi là... choáng

cái lỗi này là tại Sở Giao Thông Vận Tải khi cấp bằng lái xe không có dạy lái xe khi nào thì được phép dùng đèn far. em hỏi thật bao nhiêu bác ở đây mua bằng lái xe.

còn một chuyện bực mình này nữa nhân tiện kể luôn. khi ngã tư bị kẹt xe em luôn dừng xe trước đèn xanh để đợi cho ngã tư thông rồi mời đi chừ không như mấy bác tài khác cứ lao xe ra giữa ngã tư để rồi kẹt cứng. mấy chú tài đỗ đằng sau cứ ấn còi inh ỏi. chú nào mà ấn còi nhiều là em cho ăn cái MIDDLE FINGER