Em cần tìm bạn để tâm sự!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

sakuda

Xe điện
Giờ em mới biết cái thớt này, quả tình đọc trang đầu em cứ tưởng lâu ngày DP không lên 4R, nhưng dần dần em đoán là có chuyện.... em không biết cụ tỉ là chuyện gì nhưng đoán là liên quan đến chuyện tiền nong...

EM cũng bất ngờ vì chỉ mới cách đây 5 tháng (30/4) em có ngồi với DP thậm chí 30/4 còn đi cùng nhau ra HN (lúc đó em thầm cảm ơn DP vì đã đi cùng em không thì 1 mình em vẫn con siêu xe mệt gần chết). Bọn em có nói chuyện TTrafhoa, locvung... và nói thật em không nghĩ dp có tâm địa gì cả, ... hy vọng là chỉ do làm ăn......

thôi, em không ý kiến nhiều nữa, lót dép ngồi xem sao.

McQeenGT40

Xe tải
Lâu em không gặp BVC, mà thỉnh thoảng em lại đọc những thớt như thế này, mới thấy tấm lòng của các cụ, các mợ thật rộng lớn và bao dung. Trước em có đọc vụ Trà hoa, sau không biết kết quả thế nào, nhưng nhìn chung là các cụ các mợ trong BVC vẫn luôn giữ niềm tin vào con người, thật là đáng trân trọng. Rất mong có dịp được hội ngộ với BVC.

Chỉnh sửa cuối:

B_e

Xe điện
Em nghĩ là hết thật rồi. DP không muốn và không có câu trả lời.

Mời các cụ các mợ có liên quan vào cung cấp thông tin ạ. Nếu các cụ các mợ ngại thì PM cho em, em sẽ công bố toàn bộ.

MrKien_Trung

Xe điện
Em được anh kể trực tiếp rồi nên không cần PM anh ơi
Em nghĩ nên làm nhất là giúp đỡ Mem BVC bị DP lợi dụng. Đấy mới là cần nhất đúng ko anh B E ơi

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em nghĩ là hết thật rồi. DP không muốn và không có câu trả lời.

Mời các cụ các mợ có liên quan vào cung cấp thông tin ạ. Nếu các cụ các mợ ngại thì PM cho em, em sẽ công bố toàn bộ.
Anh B_e post luôn thông tin của em với nhé. như cái em gửi cho anh đó ạ, Em giờ đang đau đầu lắm rồi~X(

safenoodles

Xe cút kít
Buồn chán quá! :( :(

Thần Tài

Xe điện
Không cần thiết như vậy đâu mợ. OF nó cũng như xã hội, mà phàm đã là xã hội bao giờ cũng có tồn tại xã hội, chuyện thường mà. Bây giờ chốt rồi thì nhờ cụ BE công bố tình hình để mọi người rút kinh nghiệm thôi.

McQeenGT40

Xe tải
Em cũng nghĩ là cụ nên up thông tin lên OF, Đây là bài học kinh nghiệm cần phổ biến rộng trên OF nhà mình nói chung và BVC nói riêng.

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thì thấy không có j phải buồn mợ ah. Như thế này còn hơn là khi quá sâu đậm và nhiều người dính vào thì thiệt hại còn lớn hơn nữa.
ý của chị mỳ khác cụ ạ. buồn vì chị ấy vẫn tin tưởng DP nhưng giờ DP làm mất hết niềm tin từ mọi người rồi:(

@ cả nhà: giờ e phảil làm sao khi k tìm được DP nhỉ... em đang nghĩ tới tình huống xấuX_XX_X

McQeenGT40

Xe tải
ý của chị mỳ khác cụ ạ. buồn vì chị ấy vẫn tin tưởng DP nhưng giờ DP làm mất hết niềm tin từ mọi người rồi:(

Em hiểu!
@ cả nhà: giờ e phảil làm sao khi k tìm được DP nhỉ... em đang nghĩ tới tình huống xấuX_XX_X
Mợ có thể kể chuyện của mợ để mọi người chia sẻ và tham mưu giúp mợ chứ.

Thú thực là em vãn lõm bõm đọc tìm hiều chuyện này mà kô hiểu ntn.

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mợ có thể kể chuyện của mợ để mọi người chia sẻ và tham mưu giúp mợ chứ.

Thú thực là em vãn lõm bõm đọc tìm hiều chuyện này mà kô hiểu ntn.
em đã PM cho anh B_e rồi. anh B_e sẽ kể hết tất cả chuyện của cả em cũng như anh b_e và 1 số người nữa.. cụ cứ bình tĩnh.. thực ra giờ e đang quá mệt mỏi và quá chán khi nghĩ đến chuyện này ạ, vì em đang bế tắc:(

Chỉnh sửa cuối:

McQeenGT40

Xe tải
em đã PM cho anh B_e rồi. anh B_e sẽ kể hết tất cả chuyện của cả em cũng như anh b_e và 1 số người nữa.. cụ cứ bình tĩnh.. thực ra giờ e đang quá mệt mỏi và quá chán khi nghĩ đến chuyện này ạ, vì em đang bế tắc:(
Chuyện gì cũng có cách giải quyết mợ ạ, đừng buồn chán nữa. Mợ hãy nghỉ ngơi, đừng nghĩ ngợi về chuyện này nữa. Ngày mai trời lại sáng mà.

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chuyện gì cũng có cách giải quyết mợ ạ, đừng buồn chán nữa. Mợ hãy nghỉ ngơi, đừng nghĩ ngợi về chuyện này nữa. Ngày mai trời lại sáng mà.
Vâng em cũng đang cố gắng cụ ạ.giờ em đang ngồi [-O< để giải quyết được chuyện này càng sớm ngày nào càng tốt cho e ngày đó:(

hana147

Xe điện
Vâng em cũng đang cố gắng cụ ạ.giờ em đang ngồi [-O< để giải quyết được chuyện này càng sớm ngày nào càng tốt cho e ngày đó:(
Cố gắng Mèo nhé! Thực ra thì hiện tại ko biết người ta còn tóc hay đã trọc đầu thôi...

mrbear

Xe buýt

Vớ vẩn em mà nghĩ đến tình huống xấu thì cả nhà BVC sống sao nổi...

30z 8383

Xe tải
Em mong mọi người bình tĩnh rồi giải quyết ,mọi chuyện rồi cũng xong thôi mà .Cố gắng lên MÈO nha

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cố gắng Mèo nhé! Thực ra thì hiện tại ko biết người ta còn tóc hay đã trọc đầu thôi...
Vớ vẩn em mà nghĩ đến tình huống xấu thì cả nhà BVC sống sao nổi...
Em mong mọi người bình tĩnh rồi giải quyết ,mọi chuyện rồi cũng xong thôi mà .Cố gắng lên MÈO nha
Em cảm ơn cả nhà nhiều lắm. may có BVC mình em mới có thể đứng vững được như thế này đấy ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng