[Thảo luận] Em bị xxx láng hạ, giảng võ giữ bằng không trả biên bản.

honam

Xe tải
cái ông chủ thớt tung bài lên rồi té mất..ngay từ đầu thấy toàn mùi phân và gió nồm thối rồi, mà các cụ vẫn bình luân rẽ trái mới rẽ phải..ai ko hiểu luật thì về tra lại, còn ông chủ thớt tung bài hỏa mù đề nghị ban nick đi..bôi nhọ chính quyền xxx ko có bằng chứng.

ca_voi

Xe lăn
Ức chế nhỉ, em đọc bài này xong, ức chế vãi, nó chẳng coi ai ra gì

namfox

Xe tải
cụ ko biết đường ở đây nó thế nào đừng phán bừa. Ở đây có chỉ có biển cấm ô tô rẽ trái xe máy xe đạp rẽ thoải mái. Theo luật thì cấm ô tô rẽ trái vẫn quay đầu được nên xxx bắt thế là láo.
Trở lại vấn đề của chủ thớt e nghi có gió ở đây lắm :-?. Cụ chủ đến chỗ nào mà bị xxx nó đánh? Gặp xxx tên gì?
Cụ chủ thớt này chắc chưa thuộc Luật rồi.

Cấm rẽ trái thì cấm luôn quay đầu, tức là cấm tất. Còn cấm quay đầu thì được rẽ trái. Túm lại cấm rẽ trái có hiệu lực cao nhất.

Cụ đi sai lè rồi mà vẫn cãi thì bó tay.

slaz8

Xe ba gác
chia buồn với cụ, lần sau rút kinh nghiệm không đi một mình lên gặp xxx, và chỉ ghi âm công khai ở chỗ đông người cụ nhé. cụ cứ gọi thêm một vài người nữa chuẩn bị ghi âm đầy đủ xem chúng nó co giám dở trò nữa không. em thật nếu mà là em thì em làm đến cùng vụ này

buicongchuc

Xe ba gác
Nghe Cụ nói mà tôi thấy nóng hết cả người. Yêu cầu Cụ tìm ngay trên mạng vụ Cảnh sát giao thông Mê Linh. Yêu cầu Cụ trừng trị cho bọn cướp ngày này một trận nên thân ngay. Cụ tìm thông tư số 27/2009/TT-BCA đọc và gửi đơn kiện lên CA TP Hà Nội. Hoặc Cụ gọi ngay cho các số máy của Bộ CA sau:
1. ĐDN phản ánh tiêu cực của CA lên BCA: 06942877 - 06942593 - 06941224 - 06942608
2. ĐDN phản ánh tiêu cực của CSGT lên Cục CSGT: 06942608.
Chào Cụ và chúc Cụ sớm tìm lại công lý!

buicongchuc

Xe ba gác
Quá bức xúc! Cụ cho biết xxx đó ở đâu ra vậy? ĐỘI nào?

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Không biết chuyện thật hay giả nhưng theo em nếu đã không kịp rút điện thoại ra ghi âm thì phải chơi đòn gió, hư hư thực thực.
Cứ để cho nó chửi với nói bậy, mình có thể khích cho nó nói bậy xong cuối buổi mình nhẹ nhàng móc điện thoại ra bảo bố mày ghi âm hết rồi, mai bố gửi cho thanh tra sở 1 bản và cho các báo điện tử 1 bản, quan trọng là lúc đấy giọng phải nghiêm trọng, chém phải khéo ... mặc dù máy đt của mình chả ghi được cái cóc khô gì.
Có khi thế chúng nó lại rét, và khi nào nó trả cho mình giấy tờ thì mình đưa cho nó đt muốn xóa cái gì thì xóa =))

Ngoài ra theo em khi bị công an bắt và có thái độ sai, nếu ta ghi âm được thì không nên nói ngay với họ mà cứ về nhà in sao ra đã, hôm sau quay lại đưa cho 1 bản bảo là ghi âm được hết rồi. Khi thương lượng xong xuôi thì ở nhà mình vẫn giữ được bản lưu, lúc đấy thích up lên mạng hay gửi cho ai cũng được, có thể mang tiếng là chơi không đẹp nhưng kệ, đời nhiều khi phải chơi bửn 1 tý, hoặc cũng có lúc nó hữu dụng thỉnh thoảng trêu mấy ông công an.
Không hiểu bác "hư hư thực thực" thế nào mà em cũng đã từng "hư hư thực thực" như vậy mà không ăn thua.Nhìn chung xxx ở Hà Nội khá nhã nhặn khi làm việc (tất nhiên sẽ có thằng "gấu" trong lực lượng xxx), nên nếu có đánh, tát ngay tại trụ sở do bị ức chế cũng không có gì lạ (mọi chuyện trên đời đều có thể xảy ra, không ai học được chữ "ngờ") nhưng xxx phường thì "gấu" thôi rồi.hic

crazy_stupid78

Xe tải
XH này nó vậy ko chỉ mỗi cụ bức xúc đâu, toàn dân bức xúc cơ nhưng chúng nó có phương tiện và nhân danh pháp luật nên dân đen như ae mình éo làm gì được.

laobeo

Xe hơi
Biển cấm oto rẽ trái thì không cấm oto quay đầu,

Link đây cụ có thể tham khảo
http://www.otofun.net/threads/255384-bien-cam-o-to-re-trai-khong-cam-o-to-quay-dau-thong-tin-cu-ma-moi
luật mới hả cụ,theo em được biết từ trước tới nay,đã cấm rẽ thì cấm luôn quay đầu,còn cấm quay đầu thì vô tư mà rẽ cụ ợ.còn cấm phuơng tiện gì thì sẽ có một biển phụ nhỏ đặt phía dưới,còn nếu không có biển phụ chỉ dẫn thì mặc nhiên có hiệu lực với tất cả các phuơng tiện tham gia giao thông

Chỉnh sửa cuối:

Mr Cute

Xe tải
Rình xem chúng nó tan sở vào giờ nào và đi về đâu, cụ ạ!

747

Xe tăng
Oi. Que huong toi. Chang con gi de noi nua roi

nangct

Xe tăng
công an bây giờ không khác lũ côn đồ các cụ nhỉ

skoda octovia

Xe hơi
Đập con mè nó,nghe mà bức xúc thay cho cụ,cụ cũng lành quá cơ.Riêng cái thằng đêk biết có phải đội phó ko mà quần đùi áo ba lỗ chửi với túm cổ áo e lôi là ko xong với e rồi
Nó mặc quần đùi coi như dan sự với nhau rồi,dù gì cũng phải chiến đấu rồi hy sinh cho vẻ vang..xã hội điển đao

autobahn-hanoi

Xe tăng
Không có gi âm + cam thì khó cãi lắm a.Dễ bị xxx lật kèo lắm
em dự là khó, vì kụ nói, bọn em tin, xxx nói, xxx tin, nghĩa là chứng đối chứng, cả hai bên đều bị xóa về mo, nhưng xxx đông người hơn, lần sau, những vụ như vậy, kụ cứ mở ghi âm sẵn, rồi giả vờ đt, xong đó cầm ở tay, đừng nói là ghi âm, trừ khi mình có từ 3 người trở lên, 1 người đứng ở ngoài gọi ứng cứu.

em nghĩ vụ này, kụ cứ làm đơn, nhưng cẩn thận khi không có bằng chứng sẽ bị kiện ngược là thóa mạ, và xxx có thể sẽ ghi là kụ có dấu hiệu sử dụng cồn nhưng vì hiếu chiến quá nên xxx k dám sợ bị ảnh hưởng sức khỏe....

songthuhobac

Xe hơi
mẹ cái bọn xxx phường Láng Hạ nó đểu nhỉ, bọn này bị đưa lên tivi vì chuyện thu tiền trông xe ở phố mà không có biên lai rồi hay sao ý

inochi

Xe điện
Cứ làm đơn lên Công an Thành phố, nếu mà ăn mặc và hành động như vậy là sai rồi, sắp tới sếp Chung sắp xếp lại nhân lực cho đội phó về gác cổng luôn