[Thảo luận] Em bị cướp ở Phan Xich Long (SG) ; phang luôn cướp

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cụ làm thế nào mà em nhìn hình thấy đưọc cả biển số của cụ vậy. ủng hộ tinh thần xả thân vì oánh chóa. Mặc dù hậu quả khá nặng nề

namlieu102vnn

Xe điện
nếu cháu không nhầm là cụ dùng loại rùi cui 3-4 khúc , vụt một cái là nó dài ra .
loại đó cụ vụt đúng cái khúc đầu của rùi cui thì cháu dự ko nằm tại chỗ thì dọc đường nó cũng nằm , chắc cụ chủ phang đúng khúc giữa vào đầu nó lên dính đòn không nặng lắm .
hoan hô tinh thần bắt cướp của cụ , nhưng xót xa em bỉm quá .

diennuocxaydung

Xe buýt
vụ tông xe là ngon, nhưng oánh nó hơi kém, chưa hoàn thành nhiệm vụ. ít nhất vợ hai chưa hoàn thành thì mình phải hoàn thành, em mà là cụ chủ thớt có khi em giờ cũng trong viện mất, nếu chưa có thằng nào nằm xuống chắc em cũng không đứng yên được, mà thằng nào cản mũi cũng phải xơi luôn, máu nóng là phải làm ngay kẻo nguội, em nghĩ rằng lúc cụ chủ tông nó đã tưởng là hoàn thành nhiệm vụ rồi, nên chùn tay, em mà thấy còn loe ngoe là xuống hết tay, chưa nằn xuống chưa dừng

boKhoai2008

Xe buýt
Vợ em đứng mua đồ , cầm bóp trên tay . Em thì ngồi trên xe nổ máy ngồi chờ
E nhìn thấy 2 thằng nghẹo đi xe máy tấp sát vào nên em cảnh giác , thả phanh tay ra trước . Y như rằng 2 thằng cu giật bóp vợ em rồi bỏ chạy

Em đạp lút ga gí theo . Mẹ nó đúng là xe tự động đề pa chậm thật .
Chạy 100m thì em gí kịp , em tông thẳng vào 2 thằng cu luôn . 2 thằng cu văng xa 10m . Em ngồi trong xe mà còn nghe cái Rầm , còn dân 2 bên đường thì hét lên vì tưởng đụng xe

Em phanh kít lại nhảy, rút cái dùi cui inox thủ sẵn bên cửa xe rồi mở cửa gí theo

Thằng cầm lái lồm cồm dựng xe chạy , thằng ngồi sau chạy theo . Em gí gần tới nơi thì thằng sau quay lại doạ em : đù má mày , đù má mày

(đây là sự thật ko phải em nổ nha) : em cầm cây dùi cui bay lên lao thẳng đập bốp xuống đầu nó "mày đú má tao hả"
Em nóng mờ cả mắt nên ko nhìn thấy , nhưng em nghĩ thằng đó bể đầu .
Do bay lên đập xuống nên em hơi mất thăng bằng , lúc em loạng choạng đứng dậy định gí tiếp thì nó leo lên xe bỏ chạy rồi

Em lấy lại được bóp của vợ và lượm được biển số xe nó luôn ; em bàn giao hết cho CA F7 Phú Nhuận
Hiện trạng xe em : bể cản trước , bể két nước , móp capo . Chắc là hỏng trợ lực tay lái vì em đánh xe vào lề nặng lắm .
em đang ngồi cafe ở Phan Xích Long chờ cứu hộ kéo xe về , tranh thủ dùng laptop update ; chắc là phải đi bộ 2-3 tuần , hix

Em gọi Liberty rồi , bác nào có kinh nghiệm vụ này hướng dẫn em vụ thủ tục nhé . Giờ em định nhờ bạn bè check xem mấy bệnh viện xung quanh có thằng nào vào băng bó đầu ko . Nếu nó đi xe thật của nó thì CA sẽ truy ra vì em tông vào nó văng biển số ra luôn mà

Mời cụ 1 ly hạ hỏa. Nhà cháu phục cụ lắm lắm, phải nhà cháu thì nhà cháu cũng chả dám làm thế vì chả có đồ chơi xe hơi.

biketn

Xe tải
cháu xin có ý kiến đọc ở trang 2 thì thấy ông cụ nhà cụ cũng có kiểu đánh song phi là bay lên rồi táng xuống, cháu dự cái kiểu bay lên táng xuống là truyền thống gia đình phải ko ạh hihi >:)>:)

tuxedo_hmt24

Xe tăng
đọc bài của cụ mà e thấy nể cụ quá, cụ quả thật dũng cảm. Bản thân e chưa gặp cướp bao giờ nhưng có lẽ nếu có gặp cướp hay người bị nạn e sẽ ko đứng nhìn đâu! E sẽ học theo cụ! Vote cụ!

kieuvanhau

Xe đạp
em vote cho cụ nhưng hơi lăn tăn vì cụ mà tông nó quá tay xuống 3 tấc đất thì chắc sẽ hơi rắc rối với các đồng chí police đấy ạ
dù sao cũng hoan nghênh tinh thần vì gấu tạm hi sinh vợ 2 của cụ :))

xe lôi đạp

Xe đạp
Nếu e là bác chắc hai thằng này về sum họp ông bà ròi. E ủng hộ bác...!

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
úi xời.... cụ máu tóa.....

Em cũng bụp 2 thèng ở võ văn tần dịp trước tết... e đang đi bộ thì nó làm cáo voessssssssssssssss qua em, thèng sau chả hiểu tay nó kiểu gì mà 1 tay thì nó định giật laptop, tay kia thì nó định ăn nốt quả điện thoại của em... may mà em luôn trong tư thế phòng thủ nên không lấy đc cái gi... nhưng nhục cho 2 thèng kia là do em mang laptop chắc nên bị loạng choạng....
Mẹ, máu điên em nổi lên, em vớ đc nửa viên gạch táng thẳng luôn vào xe và người - lúc đó đang như 1 cục giữa đường - 1 chú ăn ngay viên ghạc vào lườn.. ngồi im

Ông kia cũng chồm dậy định ăn em... may quá em vớ đc cái chổi cán gỗ của ai để bên cái thùng rác, chửi luôn câu *** mệ mày, chết rồi con ạ... - chú ấy nghe em chửi thì khựng lại nhưng nó lại chửi "con chó bắc kỳ".. lúc đó đc thể mấy chú xe ôm hùa theo em, em nhao tới mần luôn nhưg nó không đau lắm vì cái chổi hơi bé - chỉ to hơn cái ngòn chân cái tý - -

tóm lại gặp bọn đấy là táng cật lực!

xetaybac

Xe tăng
Vote bác vì đa mưu nhanh trí.
bọn này phải bẻ tay đi cho chừa thói cướp giật đi ạ.

hungapu

Xe buýt
Bác liebe trông đầu trọc to xác thế mà bọn nó còn ko chạy lại còn đmm nữa . Chết thật .

Lustigbee

Xe tải

27F5-4326

Xe hơi
cụ cứng quá ạ,nhưng mà cứ phải thế thì lần sau chúng nó mời chừa,vốt cụ !

bmh

Xe hơi
Cụ tả như phim Mỹ, phục cụ quá:)>-

MaLong

Xe tải
Cụ chủ cứng thật đấy, mời cụ 1 ly nhé !

TheQueen

Xe điện
e thấy mũi cụ chủ thớt to to ra rồi kìa.mà mặt cụ cũng telephe rồi thì phải.e kính cụ cả chai vodka về cụ tự sướng dần dần nhá.
cái đường pxl đó nhiều quán cafe đông người mà chả ai ra hỗ trợ cụ nhỉ
chán thật

Tribute

Xe container
Nhà cụ chủ chắc cũng có tí "gia truyền" ấy chứ. Bọn cướp bây giờ ghê lắm, ko có tí + với có vũ khí thì cũng ngại lắm.

echkep

Xe tải
Quá ngưỡng mộ cụ chủ.vuốt cụ phát cho nó khí thế nào:-))

Dep_Rach

Xe hơi
Thật lòng nhìn con BIM của bác mẻ miếng răng cửa em xót quá !