[Funland] Ecopark một số chủ sở phải “cắt lỗ”.

BloodOwl87

Xe điện
Thôi, em thua cụ.
Chứ em cũng lại xin cụ cái hợp đồng tín dụng chỗ ông anh cụ thì đâm ra ae mình mất hòa khí.
Nếu cụ có thì em xin ko thì thôi.
em vừa xem lại cũng thấy có môi giới rao 40, hay nó mở bán nhiều đợt khoảng giá 40-55?

BloodOwl87

Xe điện
Thế park premium mở bán giá bn các cụ

Justforfuntoo

Xe container
Cụ cho giao dịch thực đi.

80 là giá ảo.
90 là giá mồm.

Có cái nào "thực" đâu? :))
Vầng, cụ không tin có giao dịch thực thì tuỳ cụ, em post thông tin trong group cư dân nhà em là như thế, 80-85tr/m đã bán là có, còn đòi bán 90-95tr/m cũng có
Ai tin thì tin, không tin thì cầm tiền đi mua thì sẽ tin :))

xuanhieu7292

Tháo bánh
Vầng, cụ không tin có giao dịch thực thì tuỳ cụ, em post thông tin trong group cư dân nhà em là như thế, 80-85tr/m đã bán là có, còn đòi bán 90-95tr/m cũng có
Ai tin thì tin, không tin thì cầm tiền đi mua thì sẽ tin :))
À, em chỉ giải thích cho cụ hiểu thế nào là giao dịch "thực" thôi :))
Tưởng cụ biết giao dịch "thực" thì chia sẻ.

Chứ còn cụ đòi thì không cần chia sẻ "thực" đâu :))

BloodOwl87

Xe điện
À, em chỉ giải thích cho cụ hiểu thế nào là giao dịch "thực" thôi :))
Tưởng cụ biết giao dịch "thực" thì chia sẻ.

Chứ còn cụ đòi thì không cần chia sẻ "thực" đâu :))
Cụ vặn vẹo thì nói thế nào chả được, nghe nó buồn cười.

BloodOwl87

Xe điện
Ý cụ là cụ chưa bao giờ biết sale gọi "anh ơi căn của anh giờ dc XX tỷ anh có bán không" bao giờ à? :-/
Thái độ của cụ rất kém khi thảo luận trên forum, phát ngôn không hề có tính xây dựng tí nào. Không phải 1 lần mà thường xuyên.

xuanhieu7292

Tháo bánh
Thái độ của cụ rất kém khi thảo luận trên forum, phát ngôn không hề có tính xây dựng tí nào. Không phải 1 lần mà thường xuyên.
Cụ cũng bớt cái thái độ lại.

Căn này sale hỏi "anh ơi căn này của anh đc 3 tỷ a có bán không" đây

Các cụ cứ chửi sale ảo, chính các cụ không có thông tin mà phát ngôn linh tinh chứ ai? ;)

Gửi cụ 1 cái ví dụ như nào là "thực", như nào là sale rao nhé. Nếu cụ là cư dân thì cụ thừa sức có chia sẻ này.

BloodOwl87

Xe điện
Cụ cũng bớt cái thái độ lại.

Căn này sale hỏi "anh ơi căn này của anh đc 3 tỷ a có bán không" đây

Các cụ cứ chửi sale ảo, chính các cụ không có thông tin mà phát ngôn linh tinh chứ ai? ;)

Gửi cụ 1 cái ví dụ như nào là "thực", như nào là sale rao nhé. Nếu cụ là cư dân thì cụ thừa sức có chia sẻ này.

Ai là sales ở đây, cụ justforfun à?
Trình độ kiến thức thì hạn chế, thái độ lồi lõm còn thích bi bô.

xuanhieu7292

Tháo bánh
Ai là sales ở đây, cụ justforfun à?
Em không nói ai cả. Cụ lại chụp mũ rồi. :))
Nhưng nếu chỉ là giá sale, thì các cụ lên face, lên bds là có. ;)

Trình độ em hạn chế nhưng e biết thế nào là giao dịch "thực".

Còn cụ biết không? Chia sẻ giao dịch thực thì không thích, lại đi ủng hộ giá "sale hỏi"? :))

taiadau

Xe điện
Skypark mới là ảo giá đấy bác. Định giá gần ngang Vin nhưng tổng thể thua xa.
Mật độ xây dựng quá cao, bên dưới ko còn không gian khuôn viên. Tệ nhất là chỗ đỗ ô tô quá ít so với mức giá. Nói chung là có mỗi cái nhà.
Nhưng nhà nó ngon hơn hẳn Vin đấy cụ. Trước em ở skylake, có sang ngó bên skypark thì nói thật nó hơn toàn diện về mặt cái nhà và vị trí lúc bấy giờ. Tuy nhiên em ko mua vì đúng là trụi thùi lụi 1 một tòa, bên skylake em còn ko chịu nổi vì nhỏ và ko gian nội khu bé thì sao chấm được skypark. Tuy nhiên nếu ai ko care lắm về nội khu, chi qt chất lượng nhà thì Skypark lại ngon. Một cái chán nữa là có cái bể bơi lại cho mịa bọn khác nó kinh doanh nên cũng mất cảm tình.

Hoa_Pham_1989

Xe buýt
Nhưng nhà nó ngon hơn hẳn Vin đấy cụ. Trước em ở skylake, có sang ngó bên skypark thì nói thật nó hơn toàn diện về mặt cái nhà và vị trí lúc bấy giờ. Tuy nhiên em ko mua vì đúng là trụi thùi lụi 1 một tòa, bên skylake em còn ko chịu nổi vì nhỏ và ko gian nội khu bé thì sao chấm được skypark. Tuy nhiên nếu ai ko care lắm về nội khu, chi qt chất lượng nhà thì Skypark lại ngon. Một cái chán nữa là có cái bể bơi lại cho mịa bọn khác nó kinh doanh nên cũng mất cảm tình.
Chất lượng nhà hơn cụ thể là ở cái gì vậy cụ
Nó có công nghệ xây dựng gì vượt trội hơn Vin à? Kết cấu, bê tông vững chắc hơn hay hoàn thiện sơn, trát, sàn, trần tốt hơn?
Theo em biết thì thi công nhà của Vin lúc nào cũng do mấy cty xây dựng top, quản lý giám sát chất lượng của Vin cũng thuộc loại chặt chẽ nhất.