E280 của GLPro160 - full album

vanxe

Xe máy
Cảm ơn các bác, trừ bác vanxe đã vào đây chia sẻ với em.

Bán vanxe có vẻ có điều gì bức xúc trong lòng, đây là số ĐT của em - 0982286838, bác gọi em ra, em sẵn lòng giải tỏa mọi bức xúc cho bác, hoặc bác để số lại đây để em gọi. Em muốn mắng bác mấy câu cho cái ngu xuẩn và nhỏ nhen của bác, nhưng em dằn lòng lại, vì dẫu sao em lên đây là để chia sẻ cái thú đi xe và chăm xe với mọi người, chứ không phải đưa ra những comment như bác.

Thế bác nhé, em đã để ĐT ở đây để nếu có thể thì em giúp bác giải quyết những cái bác bức xúc, và bác cút khỏi thớt của em thì em vẫn cám ơn bác như thường, chứ không hẹp hòi gì.
Hic hic, Bận quá hôm nay mới vào diễn đàn. Khi viết bài này tôi đã biết trong đầu bác sẽ phọt ra 1 số ngôn từ không trí thức, thiếu văn hóa như thế này rồi. Những từ ngữ kiểu này bác đã từng phọt ra 1 cách vô văn hóa với bác nexus rồi nên mọi người không lạ. Còn tôi có gì phải bức xúc với bác đâu, vì tôi đâu có buôn bán mẹc già như bác. Tôi chỉ nói sự thật thôi, mà sự thật thường hay mếch lòng. Đây là sân chơi của mọi người không phải của riêng bác mà bác đuổi, hết bác nexus rồi lại đến tôi, vậy bác chỉ thích nghe những điều tốt đẹp phải không? Qua đây mới thấy óc của bác to đúng bằng quả ..nho.... sao có thể nói chuyện kỹ thuật được, ke ke. Loại đẳng cấp thấp như bác tôi không bao giờ thèm tiếp xúc chứ đừng nói là gọi điện thoại. Và đây cũng là lần cuối cùng tôi phí lời với bác mong bác thông cảm.:-h:-q
@ BMW75: bác còn vang đỏ nữa không????? hay là theo đóm ăn tàn? mấy tháng trước qua sửa xe chỗ bác SHD nhân câu chuyện về sửa xe nợ tiền có thấy bác ấy nói chuyện về bác, bảo bác xù tiền vật tư sửa xe của bác ấy, nếu là người tử tế hãy mang tiền trả bác ấy đi. Ofer không phải là người quịt nợ đâu.:-L
@ các bác: Cám ơn thịnh tình của các bác đã vote + cho em vì comment đã viết:-bd>:D<

GLPro160

Xe buýt
Hic hic, Bận quá hôm nay mới vào diễn đàn. Khi viết bài này tôi đã biết trong đầu bác sẽ phọt ra 1 số ngôn từ không trí thức, thiếu văn hóa như thế này rồi. Những từ ngữ kiểu này bác đã từng phọt ra 1 cách vô văn hóa với bác nexus rồi nên mọi người không lạ. Còn tôi có gì phải bức xúc với bác đâu, vì tôi đâu có buôn bán mẹc già như bác. Tôi chỉ nói sự thật thôi, mà sự thật thường hay mếch lòng. Đây là sân chơi của mọi người không phải của riêng bác mà bác đuổi, hết bác nexus rồi lại đến tôi, vậy bác chỉ thích nghe những điều tốt đẹp phải không? Qua đây mới thấy óc của bác to đúng bằng quả ..nho.... sao có thể nói chuyện kỹ thuật được, ke ke. Loại đẳng cấp thấp như bác tôi không bao giờ thèm tiếp xúc chứ đừng nói là gọi điện thoại. Và đây cũng là lần cuối cùng tôi phí lời với bác mong bác thông cảm.:-h:-q
@ BMW75: bác còn vang đỏ nữa không????? hay là theo đóm ăn tàn? mấy tháng trước qua sửa xe chỗ bác SHD nhân câu chuyện về sửa xe nợ tiền có thấy bác ấy nói chuyện về bác, bảo bác xù tiền vật tư sửa xe của bác ấy, nếu là người tử tế hãy mang tiền trả bác ấy đi. Ofer không phải là người quịt nợ đâu.:-L
@ các bác: Cám ơn thịnh tình của các bác đã vote + cho em vì comment đã viết:-bd>:D<
:) Em tin bác không dám gặp em ở ngoài. Dù sao cũng hài lòng vì bác sẽ không vào đây làm bẩn thớt của em nữa.

GLPro160

Xe buýt
:) Em tin bác không dám gặp em ở ngoài. Dù sao cũng hài lòng vì bác sẽ không vào đây làm bẩn thớt của em nữa.
:) Cái này cho vui, bác vanxe làm ơn chụp cái màn hình mà bác bảo là được vote + cho mọi người chiêm ngưỡng tí, nếu bác được vote thật thì nhắm mắt em cũng đọc được ra một nickname chắc chắn sẽ vote cho bác.

Các bác khác có muốn xem danh sách các vodka của vanxe giống em không?

GLPro160

Xe buýt
Bác vanxe vừa vote cho em. The thing speaks for itself nhé, em không cần bình luận gì.
Để xem rõ, các bác bấm chuột phải, chọn View image.

Chỉnh sửa cuối:

hieutha

Xe tải
đúng là mer vẫn đẳng cấp theo thời gian, nhìn ngoài hơi cũ nhưng nội y của em nó vẫn nuột lắm :)

Nine

Xe điện
Em nghĩ cụ GLPro160 chỉ thích khen chứ không thích bị chê. Chê 1 cái là abcxyz với cụ ý ngay :))

GLPro160

Xe buýt
Em nghĩ cụ GLPro160 chỉ thích khen chứ không thích bị chê. Chê 1 cái là abcxyz với cụ ý ngay :))
Ai chẳng thích khen hả cụ. Biết em, biết xe em mà chê thì em nhận, đằng này không biết gì mà vẫn chê thì em phải nói chuyện phải trái cho được mới thôi.

GLPro160

Xe buýt
Quả thực là mã lực của bác vanxe tăng nhanh, em thì suy giảm, có một số bác vote - cho em trong khi chưa giao tiếp với em bao giờ. Có lẽ GLPro này hành xử không hạp ý nhiều người thật, nhưng em kệ. :)

Chỉnh sửa cuối:

future f6

Xe máy
up cho cu chu dat hang

phucloc8899

Xe container
Mê lắm nhưng chưa đủ đk.Tết có dịp về NB alo ăn uống nhậu GLpro nhé.Chúc may mắn!

Speedvn

Xe tải
Chả thấy các cao thủ mẹc vào bình loạn gì cả, chỉ thấy mỗi bác GL này độc thoại, tự mình khen mình làm ra vẻ uyên bác lắm, đúng là cái trống kêu to là trống rỗng. Nào là 300E đời ơ kìa ăn hết 7,5 lít, nào là E280 ngon....., chán. Khi sang thớt bán xe thấy bán em này, mới hiểu bác này tự PR để bán xe chứ đam mê quái gì, hê hê, mod cứ để chém gió kiểu này chắc khối ofer ngậm quả đắng.
em chẳng biết bác GL này thợ thuyền thế nào nhưng em để ý thấy thớt nào của bác này mở ra hầu như chỉ có bác ý là người giỏi nhất giảng giải, mấy bác mem mới vào khen à ơi khiến cho nội dung thớt cứ nhạt nhạt 1 chiều, ngoài ra không mấy khi thấy có bác kỹ thuật nào hay mấy mem của Mec-Club hiểu biết vào tranh luận cả, chắc sợ bị xyz hoặc bị đuổi ra ngoài :D nói vui thôi chứ chắc bác ý cũng kệ chả suy nghĩ gì đâu

Chỉnh sửa cuối:

GLPro160

Xe buýt
em chẳng biết bác GL này thợ thuyền thế nào nhưng em để ý thấy thớt nào của bác này mở ra hầu như chỉ có bác ý là người giỏi nhất giảng giải, mấy bác mem mới vào khen à ơi khiến cho nội dung thớt cứ nhạt nhạt 1 chiều, ngoài ra không mấy khi thấy có bác kỹ thuật nào hay mấy mem của Mec-Club hiểu biết vào tranh luận cả, chắc sợ bị xyz hoặc bị đuổi ra ngoài :D nói vui thôi chứ chắc bác ý cũng kệ chả suy nghĩ gì đâu
Vâng, các mem Mec Club nào vào đây cũng chỉ nói những lời như bác là cùng, chứ em ít được mở mang kiến thức từ các mem ấy. Bác nói đúng, em chẳng suy nghĩ gì đâu. Từ hôm nọ tới giờ em bị vang đỏ trên khắp các mặt trận, nghĩ cũng tức, nhưng cũng thú. :)

buggy

Xe tăng
Merc là hãng xe danh tiếng, chả ai phủ nhận. Nhưng dòng C, E cũng chỉ là dòng xe vừa phải thôi, siêu xe quái gì. Thế mà chủ thớt cứ thổi lên như Bentley hay Panamera ấy :)). Mua mấy con xe cũ, sơn phết lại tý đem bán dc gọi là yêu xe thì em cũng phải tra lại từ điển xem yêu xe nghĩa là gì.

Chắc cũng giống yêu CK quá :)).

Nào là phải săn lùng, nào là trả vàng chăc cũng ko bán, kinh thật. Săn là săn mua dc giá rẻ, chứ giá cao chào mãi vẫn ế. :)).

gaobe

Xe máy
Bác này ngộ nhận về mình và xe mec của Bác ý y trang lão quái nhân đuổi mưa đợt 1000 năm:(|)ko biết có con cháu họ hàng gì ko????thôi thì cứ để 2 con mec già gậm nhấm Bác ý cho bác thêm đam mê>:/

Chỉnh sửa cuối:

lpcuong

Xe máy
Vâng, các mem Mec Club nào vào đây cũng chỉ nói những lời như bác là cùng, chứ em ít được mở mang kiến thức từ các mem ấy. Bác nói đúng, em chẳng suy nghĩ gì đâu. Từ hôm nọ tới giờ em bị vang đỏ trên khắp các mặt trận, nghĩ cũng tức, nhưng cũng thú. :)
Cụ được làm quen với khối cụ còn j! Anh em OF đoàn kết lắm, mà mỗi ông có cả mớ âm binh, kekeke

GLPro160

Xe buýt
Cụ được làm quen với khối cụ còn j! Anh em OF đoàn kết lắm, mà mỗi ông có cả mớ âm binh, kekeke
Em cũng thấy các bác ấy đoàn kết lắm, có bác còn chịu khó đi vài vòng vote - em nhiều lần mới thỏa tinh thần đoàn kết với khứa của mình. Thế nhưng em chẳng lấy đấy làm phiền, bây giờ ở đâu chả thế. Để em cho bác thấy tinh thần đoàn kết của anh em OF:

Uploaded with ImageShack.us

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
Cụ muốn mông má lại Merc xong rồi bán thì cứ việc, nước sông ko phạm nươc giếng.

Nhưng giả giong yêu Merc để làm hàng thì những ngươi thực sự yêu Merc như em cảm thấy bị xúc phạm

GLPro160

Xe buýt
Cụ muốn mông má lại Merc xong rồi bán thì cứ việc, nước sông ko phạm nươc giếng.

Nhưng giả giong yêu Merc để làm hàng thì những ngươi thực sự yêu Merc như em cảm thấy bị xúc phạm
Như thế nào gọi là mông má xe?