[Funland] E gặp nhiều bán tải gây tai nạn quá rồi các cụ ah

TrucLam123

Xe hơi
Em nghĩ chả liên quan do xe.nào. Mà do tính cách con người các cụ ợ. Nhiều thằng nó đi oto mà như kiểu chó dại ý. Đại khái nếu nói quá lên là kiểu có tí liên quan về tâm thần như kiểu dễ bị kích động hay không làm chủ được hành vi. Rất dễ gây tai nạn.
Đi oto phải có tinh thần thép. Và bản lĩnh. Chứ không thể dành cho mấy ông tâm thần dễ nổi nóng hay không làm chủ đụoc hành vi.

lac007

Xe tăng
Em sợ các bố bán tải nhất, rồi mới là xe khách, như ngáo đá cả lũ
Hôm nay đọc vụ húc mít s450 em thấy vui thế, khổ thân chú s450 mất thời gian, bán tải đền là chắc rồi, nhìn độ hầm hố lăm
:))
Xe này nó rẻ nên toàn mua chở hàng và công ty mua cho nhân viên chở đồ thì phải, lái xe hiếm ai điềm đạm, ăn mặc nhìn đã lấc cấc ngông nghênh

Hôm nay em rất dũng cảm mới dám nói ra sự thật
Các cụ ủng hộ em ly rượu vì em biết sẽ bị nhiều cụ bán tải vào cho em vang :))
Bảo sao người ta gọi là thằng bán tải

Tranha131076

Xe tăng
Chả biết thế nào chứ em đi đường bị chèn làn toàn là bọn bán tải. Mình mà kg giảm ga rà phanh thì kiểu j cũng va chạm.

Nói chung về đa số thì mấy đồng chí mới mua được cái ô tô rẻ tiền thì cũng có tính ngông ngông, văn hóa lùn!

Muon_biet

Xe cút kít
Em sợ các bố bán tải nhất, rồi mới là xe khách, như ngáo đá cả lũ
Hôm nay đọc vụ húc mít s450 em thấy vui thế, khổ thân chú s450 mất thời gian, bán tải đền là chắc rồi, nhìn độ hầm hố lăm
:))
Xe này nó rẻ nên toàn mua chở hàng và công ty mua cho nhân viên chở đồ thì phải, lái xe hiếm ai điềm đạm, ăn mặc nhìn đã lấc cấc ngông nghênh

Hôm nay em rất dũng cảm mới dám nói ra sự thật
Các cụ ủng hộ em ly rượu vì em biết sẽ bị nhiều cụ bán tải vào cho em vang :))
Cụ nói cũng đúng một phần thôi, không khéo cánh bán tải vào thì cụ phải đội thêm mũ bảo hiểm kép đấy...hjhjhj

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Cháu cũng không khoái mấy ông bán tải lắm. Hôm nọ dừng gần đèn đỏ cậy xe to cứ chen lên xong bánh xe tì vào tai xe với cản trước cháu, còi nổ tai mà không nghe thấy gì, xuống xe thì có vẻ chụp choẹt kêu cháu đi sai trong khi rõ ràng xe đang đứng im. Cuối cùng thì thôi tặc lưỡi cho qua, cái vết móp ở tai xe giờ vẫn để đấy chưa đi kéo ra.
Cụ hiền quá hóa nhu nhược. Đứa nào sai cụ phải rắn chứ!

Ongrungf

Xe điện
cái cơ bản là người chạy bán tải bị cái cảm giác phấn khích khi ngồi lên xe. Xe To, khoang lái rộng, Gương To, Máy khỏe, tầm nhìn thoáng nên dẫn đến nhìn mấy ông đi mer S, camry, altis, vios.....đại loại là xe sedan nó Nhỏ Bé quá so với xe bán tải của mình, mà đi trong phố mấy bác xe nhỏ lại rón rén đi chậm, nên cái cảm giác phấn khích khi đi xe bán tải to nó ùa vào đầu không cưỡng chế được :)
thế là tạt phát để vượt lên cho nhanh về nhà thôi mà :))
Vậy nen cứ thấy bán tải là em cứ nhường từ xa cho nó Lành :P

Hai Toan

Xe container
-Bác cứ làm như ai cũng tham gia bh toàn bộ ấy, chỉ cần bh ở mức thấp hơn (như bh thân vỏ) hoặc 1 trong 2 xe ko mua bh (toàn bộ hoặc thân vỏ) thì cũng đã vỡ alo rồi? [-X
1,2% nó khác 1,6% cụ nhề.

Demchinhhang.net

Xe container
Em không đi bán tải nhưng giọng văn của cụ chủ không chấp nhận được.
Xe đi láo ngoài đường em gặp bán tải chiếm tỷ lệ rất ít.
Hehe, Em không đi bán tải nhưng thấy tỉ lệ chạy Gấu nhất là Merc S, GLS và LX570. Tỉ lệ xe Merc hạ kính ném đồ qua cửa sổ nhiều nhất quận Long Biên quê em. Hình chụp với Cam thì không thiếu nhưng đưa lên thì em không đủ tuổi. Đặc biệt quả đỗ giữa đường dẫn con vào cổng trường tỉ lệ cao vọt cho GLS và LX570.

j23

Xe container
Lâu lắm mới được Vang.
Thnks thớt hè hé

transporter3

Xe điện
Nói chung bọn bán tải đi trong phố rất thích đè xe khác. Em thật sự kính nhường chúng nó!

van cuong

Xe tải
204 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm - TP. Hà Nội
Thế thì cụ phải đi chỉnh lại đèn đi, hoặc mấy ông sedan đang nháy thằng đằng sau cụ bật pha rồi.
Vâng e đi bảo dưỡng trong hãng bảo họ kiểm tra họ nói bình thường ạ. Cũng có thể như bác nói họ nháy xe sau.

bloodheartvn

Xe điện
Em đi bán tải đây, tủi thân quá.

manhmeo

[Tịch thu bằng lái]
Em đang đi bán tải đây. Thôi đi ra ko lại bị chửi là lấc cấc bố láo.
các cụ đi thì không tự cảm được đâu, còn xe bé bị các cụ chèn họ mới biết
cho các cụ về xe bé đi, thuê thêm ông đi sau quay video về cho các cụ tự xem em đảm bảo khác ngay
vẫn cùng là mọt con người mà đi 2 loại xe khác hẳn nhau nhé

hungboy

Xe buýt
Ông a cơ quan đi bán tải công nhận cũng hơi lấc cấc

các cụ đi thì không tự cảm được đâu, còn xe bé bị các cụ chèn họ mới biết
cho các cụ về xe bé đi, thuê thêm ông đi sau quay video về cho các cụ tự xem em đảm bảo khác ngay
vẫn cùng là mọt con người mà đi 2 loại xe khác hẳn nhau nhé
Vậy thế nào ấy chứ, em đi đường toàn bị mấy bác xe nhỏ ép, thậm chí bị một bác altis vả tí vỡ mặt khi cướp làn vào trạm thu phí ngay trước trụ bê tông luôn. Em đi đường rất biết điều, chưa thái độ bố láo bao giờ.

vietbamboo

Xe điện
Chả biết thế nào chứ em đi đường bị chèn làn toàn là bọn bán tải. Mình mà kg giảm ga rà phanh thì kiểu j cũng va chạm.

Nói chung về đa số thì mấy đồng chí mới mua được cái ô tô rẻ tiền thì cũng có tính ngông ngông, văn hóa lùn!
Theo cụ thì bao nhiêu thì được gọi là rẻ tiền?

vietbamboo

Xe điện
Thì e né mà. Thỉnh thoảng em cũng trèo lên cái bán tải chạy, tuy nhiên lái Suv, sedan như nào thì em thấy e lái BT vẫn phong cách như thế. Láo toét là do tính người, đừng đổ cho cái xe, tội xe.

Đây, con bán tải e chạy đây...

nhìn cụ đã sợ rồi!!!