[Thảo luận] E cãi thắng xxx ngã tư Cát Linh - Giảng Võ :)

taxizuu

Xe máy
he he... Bác nói mâu thuẫn quá ạ ! Nếu bác qua vạch mà đèn vẫn xanh thì làm sao lại bắt bác đc. :)
Về luật là đèn vàng bác đã ko đc phép vượt rồi. Đèn vàng mà xe trạm vạch cũng là sai.
Còn CSGT họ phải nhìn thấy họ mới dừng xe bác. Giờ CSGT trình độ chuyên ngành họ cũng cao rồi bác ạ! Ko ngu ngơ như trước đâu.
Nên đừng bao giờ cãi và giở cái lý là: ko cho họ xem giấy tờ. Các bác phải biết là:
1. CSGT có quyền kiểm tra giấy tờ xe của các Bác.
2. Tự nhiên họ cũng chẳng xem giấy tờ và dừng xe các bác làm gì nếu các bác ko có dấu hiệu vi phạm.
Ngày xưa mới Em cũng hung hăng nọ kia lắm. Nhưng sau rút ra là: Nên tôn trọng người khác. TIÊN TRÁCH KỶ HẬU TRÁCH NHÂN.
Kể cả là đúng hay sai. Mình cũng nên nhẹ nhàng ko ai thick làm việc gay gắt cả. Em thỉnh thoảng cũng sai, những lỗi nhẹ nhẹ Em toàn xin. Các Anh thông cảm thanh niên. Thế là đi thôi.
Đừng có học theo mấy cái bài của mấy ông trên OF này cãi CSGT làm cái gì vì đến 95% là chém gió. :) lúc ở đấy thì chả ký ka ký cốp. van xin gãy cả lưỡi. về lên OF chém gió đảo loạn luôn:D
có phải âb ko đấy ạ. CAVN hầu như toàn là đầu trâu mặt ngựa đc bảo trợ của chính phủ, và còn hơn cả cướp