[Thảo luận] E bị 1 chú áo vàng nện dùi cui vào ***... xe

billnantes

Xe container
Cả cái topic này có duy nhất 1 ông luôn tự tỏ ra là vô cùng NGUY HIỂM bằng những cái nói thiếu suy nghĩ, thể hiện cái tầm HIỂU BIẾT như con ếch.....bị anh em nhảy vào chửi mà vẫn liên tục đăng bài, tức là hoàn toàn chẳng có LÒNG TỰ TRỌNG gì cả

Giờ đơn giản lắm, nếu ông ở Hà Nội, xin vui lòng thông báo cho anh em OF biết đoạn đường ông định tạt đầu và táng xxx - nếu làm được điều đó, tôi xin quỳ lạy ông 10 cái, gọi ông = ông nội ông tổ. Còn làm không được, thì vui lòng chỉ nói 1 câu: Xin lỗi! Em là thằng TO MỒM....
chuẩn đấy bác ,nếu bác đi thì em theo bác xem cái ông Karens kia làm thế nào ??????????

OrientExpress

Xe máy
Xe cảnh sát và cứu hỏa dẹp đường, các Bác con chả chịu tránh ra, người ta táng cho là phải, kêu ca gì
Em thấy bức xúc nhất là xe cứu thương, chả thấy ai nhường cả, đem ra đàm luận, có Bác lại viện cả lí do là cứu thương đi xe không, không phải nhường, hay là hội đấy nhiều khi cứ hú còi láo, có khi chả đi cấp cứu mà chỉ đi chơi:)
Luật định là phải nhường xe ưu tiên, thế mà lại hay có những người khôn lõi cái kiểu: nghe thấy còi ưu tiên, tôi còn rình ông đi trước tôi nép vào đường, tôi tranh thủ vượt ông đi trước đã rồi mới nhường sau:))

Nhân tiện các Bác cho em hỏi, tại sao em login vào rồi, mà trên status e lại đang khoác áo tàng hình?làm sao để chỉnh được ạ?

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Nếu không kịp né vào trong do đường đông thì tốt nhất cứ đi thẳng và bật đèn báo nguy hiểm để tụi nó biết!

Chiều hôm qua, e đang đi trên đường Phạm Hùng thì bị 2 chú áo vàng đi xe mô tô dọn đường nện 1 dùi cui móp cả ***... xe e. Chắc e ko để ý còi ủ nên ko kịp dẹp vào lề đường. =P~ Nhìn đi nhìn lại thấy có mỗi 1 xe biển xanh bám *** 2 chú ấy. Định đuổi theo 2 ku áo vàng nện cho 1 búa 8-x nhưng đông quá ko đuổi được :-| Pác nào bị như e chưa?
Bình thường nhìn xe car có đèn xanh đỏ và còi ủ thì còn biết, chứ 2 ku đi mô tô có còi ủ thì đúng là mình dễ bị bịt mắt thật. Pác nào biết 2 ku hôm wa nhắn giúp đền e nhé! Láo quá. Làm e giật cả... mình :-??

tqppmpc

Xe buýt
các bác đi xe thì nguyên tắc phải liên tục nhìn chiếu hậu thôi, cái đó lúc lái xe thầy dạy kĩ rồi, mà ngồi trong xe thì nghe còi ủ, kể cả xxx đi xe máy cũng rõ mà, hôm qua e đang đi ở Nguyễn Chí Thanh, nghe ủ ủ là e phải liêc ngay, thấy xxx đi moto dẹp đường, e leo luôn lên hè và xi nhan, nó đã vụt qua luôn, 1 bác đi Morning cứ lờ đờ, nó vụt cho vào capo, ở Viet mình là thế, đừng có dại so với văn minh của các nước khác

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cả cái topic này có duy nhất 1 ông luôn tự tỏ ra là vô cùng NGUY HIỂM bằng những cái nói thiếu suy nghĩ, thể hiện cái tầm HIỂU BIẾT như con ếch.....bị anh em nhảy vào chửi mà vẫn liên tục đăng bài, tức là hoàn toàn chẳng có LÒNG TỰ TRỌNG gì cả

Giờ đơn giản lắm, nếu ông ở Hà Nội, xin vui lòng thông báo cho anh em OF biết đoạn đường ông định tạt đầu và táng xxx - nếu làm được điều đó, tôi xin quỳ lạy ông 10 cái, gọi ông = ông nội ông tổ. Còn làm không được, thì vui lòng chỉ nói 1 câu: Xin lỗi! Em là thằng TO MỒM....
e ủng hộ bác.xem cái lão karens to mồm kiểu j

karens

Xe buýt

Mấy ông to mồm toàn thích chữ to thôi, các ông không đưa ra được một dẫn chứng, căn cứ pháp luật của bọn xxx vụt trộm vào đí.t xe người dân mà cứ to mồm, lấy thịt đè người, cả vú lấp miệng em. Các ông không có cách nào ngoài cách thách đố người khác vi phạm luật giao thông à? Tôi yêu cầu xxx giải thích tại sao vụt đí.t xe tôi chứ kô phải đánh nhau nhé.

Lamborghini78

Xe điện
Chắc lại có ông Quan nào sắp đi qua nên phải dẹp đường thôi ;))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mấy ông to mồm toàn thích chữ to thôi, các ông không đưa ra được một dẫn chứng, căn cứ pháp luật của bọn xxx vụt trộm vào đí.t xe người dân mà cứ to mồm, lấy thịt đè người, cả vú lấp miệng em. Các ông không có cách nào ngoài cách thách đố người khác vi phạm luật giao thông à? Tôi yêu cầu xxx giải thích tại sao vụt đí.t xe tôi chứ kô phải đánh nhau nhé.
vượt lên ép xe nó bảo nó giải thích cho :)).đã n.g.u lại còn thích đánh đu với đời >:/

Eisenhow

Xe máy
Cụ chủ thớt sai lè ra rồi. Đợt này đang có Hội nghị của ADB nên nhiều VIP đi lại trong TP lắm. Các cụ có đi ra đường cố gắng để ý còi ủ mà né, còn ko né thì xxx nó vụt cho lõm xxx xe là còn may, chứ nếu là ở gần ngã ba ngã tư nào có xxx đứng trực nó còn chỉ tay 1 phát vào xe cụ là cụ tha hồ đứng lại giải thích với xxx :-|

viettiep72

Xe máy
Một số bác chả đọc hết gì cả đã chửi loạn hết cả lên, rồi lại lý luận nọ kia, hài thật. Riêng trong trường hợp này nếu đúng như bác gì đi sau bác chủ thớt tả thì em thấy chả oan tí nào đâu ạ.

Eisenhow

Xe máy
Em là em cứ hỏi thật, nếu là các cụ ở trường hợp của xxx, đang dẫn đoàn VIP đằng sau mà còi mãi thằng ô-tô đằng trước nó không chịu nhường đường (có trường hợp xxx còn gọi cả loa đọc biển số xe mà vưỡn đường tao tao đi) thì các cụ xử lý thế nào ạ? Đừng cụ nào bảo em là dừng lại lập biên bản nhé, vì nếu thế thì còn gọi đxx gì là dẫn đoàn nữa :-bd

xe365vn

Xe container
chắc tưởng bác là mợ nên vỗ yêu cái mông 1 tí ấy mà
chứ bth nó chơi cho 1 phát vỡ tan cái gương ngay

Shift

Xe hơi
Dạo này nhiều xe ưu tiên chạy quá! Mà đêm còn hú còi to chứ! Chẳng hiểu đi đêm làm giề nữa.
xe có còi hú tức là quan ngồi trong, mà quan thì đi đêm cũng là chuyện thường mà, đi đêm hôm như thế cũng là lo cho dân cả thôi.......bác thắc mắc làm giề!

billnantes

Xe container
em xin bổ xung thêm là trường hợp này xxx đã gọi cả biển số xe bác chủ rồi nhé ,em đi ngay sau và nghe đủ hết .

nct3004

Xe tải
oài , không đỡ được vụ này đâu, mấy hôm nay hội nghị Thống đốc gì đấy, lần này thấy dẫn đoàn toàn là 2 chú đi xe máy dẫn 1 em biển xanh

potter.nguyen

Xe buýt
hài. Thế là ai vào cái diễn đàn này cũng kêu là xây dựng văn hóa giao thông. Cả đường tránh được mỗi bác khống tránh thì kêu ca cái gì. Đi xe mà bảo không quan sát được đằng sau thì ngồi lên xe để đi đâm chết người khác à. Thích văn hóa như các nước ấy gì. Thế thì đơn giản là bòm 1 cái. Có mỗi cái lỗ nhỏ trên đầu thôi, xa chả làm sao cả. Người mới tèo thôi. Thích nhé

Goal

Xe tăng
Em là em cứ hỏi thật, nếu là các cụ ở trường hợp của xxx, đang dẫn đoàn VIP đằng sau mà còi mãi thằng ô-tô đằng trước nó không chịu nhường đường (có trường hợp xxx còn gọi cả loa đọc biển số xe mà vưỡn đường tao tao đi) thì các cụ xử lý thế nào ạ? Đừng cụ nào bảo em là dừng lại lập biên bản nhé, vì nếu thế thì còn gọi đxx gì là dẫn đoàn nữa :-bd
Câu trả lời cho cụ ở đây ạ!

bagacmuitran

Xe hơi
." Khi có tín hiệu của xe ưu tiên, mọi người tham gia giao thông phải nhanh chóng giảm tốc độ, tránh hoặc dừng lại sát lề đường bên phải để nhường đường. Cấm các hành vi gây cản trở xe ưu tiên."

DON_NGUYEN

Xe hơi
Ông đi ngu thì bị vụt chứ sao nữa còn lên đây tỏ ra nguy hiểm, mất cả phần của người khác