[Thảo luận] Đường Hồ Chí Minh - Địa phận Hòa Bình - Vạch liền + Hạn chế 40 cây chuối + Chim mồi??

koj.k0ol

Xe tăng
bọn xxx bây giờ hết trò rồi, càng ngày càng bẫy người ta thế này thì chết à... đểu giả quá, bức xúc lắm rồi đấy...

koj.k0ol

Xe tăng

Ngoc Phan XLS

Xe container
em nghĩ đến cả cái mặt ngắn tũn của nó mà cũng tí són đ.á.i haha =)) =)) =))
Nó chả ngắn tũn đâu cụ! Đến đoạn vạch đứt và hết hạn chế 40 nó gí ga thật lực nhưng không lại được Ếch nhà em, và lúc em nhìn sang thấy nó và 1 đứa nữa đang cười khoái trá!!!x-(

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Comment hay nhất thớt! Voted! =))=))=))
Em nghĩ thớt của cụ để có thêm kinh nghiệm, nhưng nhiều người phang nhau quá :))

Em gặp nhiều lần thế này rồi, có lần còn đến mức em bỏ xe đi bộ cũng lên ngang với nó, em hỏi cụ có lửa không em châm nhờ điếu thuốc, em vật quá, làm xong điều thuốc rồi đi tiếp =)) Nó chán hẳn

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em nghĩ thớt của cụ để có thêm kinh nghiệm, nhưng nhiều người phang nhau quá :))

Em gặp nhiều lần thế này rồi, có lần còn đến mức em bỏ xe đi bộ cũng lên ngang với nó, em hỏi cụ có lửa không em châm nhờ điếu thuốc, em vật quá, làm xong điều thuốc rồi đi tiếp =)) Nó chán hẳn
Vừng! Thế nên còn nhiều chuyện hay mà chán chả buồn up lên nữa cụ ợ!
Tít bài em cũng đánh dấu hỏi là có ý nói với anh em kinh nghiệm là chính, mềm tính 1 tí kẻo thiệt thân vô lý thôi! Thế mà nhiều cụ lại đưa nó lên 9 tầng mây rồi quật lại nó xuống vực thẳm!=))

Em thấy rất nhiều cụ vào đây tỏ ra rất hiểu biết nhưng lại toàn cái hiểu biết chợ trời , cụ chủ thớt muốn chia sẻ với mọi người kinh nghiệm khi tham ra giao thông , thì các cụ lại vặn vẹo này kia dẫn đến cãi cọ nhau Em thấy nản cho mấy cụ đấy quá cơ !

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em thấy rất nhiều cụ vào đây tỏ ra rất hiểu biết nhưng lại toàn cái hiểu biết chợ trời , cụ chủ thớt muốn chia sẻ với mọi người kinh nghiệm khi tham ra giao thông , thì các cụ lại vặn vẹo này kia dẫn đến cãi cọ nhau Em thấy nản cho mấy cụ đấy quá cơ !
Thôi không đối đáp với các cụ hay vặn vẹo nữa nhé! Để em tranh thủ pót hầu các cụ 1 loạt Clíp về những chuyện nổi cộm trong GT để xem và bình luận (chỉ bình luận, không cãi nhau) cho vui nhé!

Boing767

Xe điện
Chắc ko phải chim mồi đâu cụ ...xe tải nặng mà ...dưng mà cụ cnahr giác cao độ quá !!! xxx có rình cũng mếu !!!

Website
www.facebook.com
Thôi không đối đáp với các cụ hay vặn vẹo nữa nhé! Để em tranh thủ pót hầu các cụ 1 loạt Clíp về những chuyện nổi cộm trong GT để xem và bình luận (chỉ bình luận, không cãi nhau) cho vui nhé!
Có cờ líp thì phọt đê. Nói nhiều ghê.:D

Tribute

Xe container
Lập thớt mới đi kụ

Lập thớt mới đi kụ, thớt này "giớp" rồi, toàn cãi vã.

Kụ làm một thớt chuyên đề về tệ nạn giao thông đi, đưa 1 serry hoành tráng các loại ảnh ọt, audio, video và các câu chuyện về xử lý tình huống với xxx trên đường lên đây cho nó gọn. Ai có bài thì vào góp thêm cho nó xôm. Cấm xì pam luôn.

Website
www.facebook.com
Chắc ko phải chim mồi đâu cụ ...xe tải nặng mà ...dưng mà cụ cnahr giác cao độ quá !!! xxx có rình cũng mếu !!!
Thông thường xe tải nặng chạy chậm thấy xe sau chưa vượt được thì đến đoạn hơi rộng họ sẽ chủ động đi sát lề, giơ tay qua cửa ngoắc ngoắc mời mình vượt.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thông thường xe tải nặng chạy chậm thấy xe sau chưa vượt được thì đến đoạn hơi rộng họ sẽ chủ động đi sát lề, giơ tay qua cửa ngoắc ngoắc mời mình vượt.
Cụ nói đúng, nhưng em xấu hổ công nhận rằng chuyện đó hầu như chỉ xảy ra ở phía Nam, tầm Đà Nẵng đổ vào và lái xe thường là người miền Nam!:">:">:">

CAP_bl

Xe điện
Theo các cụ, liệu có ngày nào "tức nước..." mà những chim mồi thế này sẽ có chuyện như đã có cụ kể ở đường khác không nhỉ :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Theo các cụ, liệu có ngày nào "tức nước..." mà những chim mồi thế này sẽ có chuyện như đã có cụ kể ở đường khác không nhỉ :)
Hôm đó bọn em đi 2 xe trừ chú chuyên gia nước ngoài thì còn 8 chú đều xấp xỉ 80kg/chú! Nhưng đất khách quê người + bạn nước ngoài + Nhẫn nên em nhịn!

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Hôm đó bọn em đi 2 xe trừ chú chuyên gia nước ngoài thì còn 8 chú đều xấp xỉ 80kg/chú! Nhưng đất khách quê người + bạn nước ngoài + Nhẫn nên em nhịn!
Zổ ôi, thế mà các cụ lại phí bữa liên hoan xác thịt, cả xe đá thế kia cơ mà..... :-|

Website
www.facebook.com
Cụ nói đúng, nhưng em xấu hổ công nhận rằng chuyện đó hầu như chỉ xảy ra ở phía Nam, tầm Đà Nẵng đổ vào và lái xe thường là người miền Nam!:">:">:">
Thế cũng buổn, kụ nhỉ?

tieulinhtinh

Xe hơi
Em thấy kinh tế càng lên thì tình người càng xuống hay sao đấy.
Hồi nhỏ em thường hay đi xe với bố em thì chuyện tài xế xe trước ngoắc ngoắc tay mời vượt nhiều lắm. Còn bây giờ thì thấy rất ít. Hay tại xe nhiều quá nên ngoắc hoài thì mỏi tay:))