[Thảo luận] Đường Hồ Chí Minh - Địa phận Hòa Bình - Vạch liền + Hạn chế 40 cây chuối + Chim mồi??

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đi đường xa có khi phải dừng xe nhai mỳ tôm sống, uống nước khoáng cầm hơi là chuyện bình thường khi bị tắc đường do lở đất, TNGT phía trước, lũ lụt thiên tai, ... Đi sau ông xe tải rùa bò này còn may chán, nó mà còn cà giật thêm 1 vài phát thì còn phải sốt ruột nhiều. Ông nào thừa tiền, thiếu kiên nhẫn thì cứ việc vượt, hậu quả có khi còn giống vụ xe khách vượt lũ ở hà tĩnh đấy.8-x
=))=))=))=))=))=))

Em mắc cười quá phun m.ịa nó cả ngụm nước chưa kịp nuốt vào bàn phím roài!!!

Roman

Xe điện
hí hí em mà là xxx em cho hôm sau xe bò hoắc xe ngựa kéo đi ra đường cho bác chủ thớt chạy theo cả chục km. để các bác nâng cao cảnh giác thôi :)). em té

Ngoc Phan XLS

Xe container
hí hí em mà là xxx em cho hôm sau xe bò hoắc xe ngựa kéo đi ra đường cho bác chủ thớt chạy theo cả chục km. để các bác nâng cao cảnh giác thôi :)). em té
Ngày hôm đó mà xxx làm như bác nói thì em cứ lẽo đẽo thôi! Xe em số AT bò chậm nữa cũng nhàn! Dây dưa với họ mới chết hẳn! :P
Bác đã đọc cái thớt có 1 cụ em quên tên rồi cụp gương bò qua 1 con xe đỗ bên đường và còn chụp ảnh lại đầy đủ chưa ạ??? Khổ lắm chứ có sung sướng gì đâu!x-(

NewPeace

Xe điện
Xe em số AT bò chậm nữa cũng nhàn! Dây dưa với họ mới chết hẳn! :P
(
Cụ dạo này mát tính gớm, dưng mà em thắc mắc là nó có bẫy thì chỉ 1-2 điểm thôi chứ cả cung đường dài thì người đâu cho đủ rình chụp ảnh. Votka mời cụ vì chữ NHẪN, xin lỗi ko rót được vì máy cứ mắng em.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ dạo này mát tính gớm, dưng mà em thắc mắc là nó có bẫy thì chỉ 1-2 điểm thôi chứ cả cung đường dài thì người đâu cho đủ rình chụp ảnh. Votka mời cụ vì chữ NHẪN, xin lỗi ko rót được vì máy cứ mắng em.
Nọng trong người lắm nhưng có làm gì được đâu cụ!x-(
Nó không bẫy cả toàn tuyến được nhưng nó rê mình tầm 2 - 3km với cái tốc độ của người đi bộ ấy là đã sôi máu rồi ý chứ! Hôm đó may mà trên xe đông người lại đi 2 xe nên chuyện trò rôm rả cũng đỡ tức!

dapvocaydan

Xe điện
Đất nước còn nghèo, hạ tầng giao thông còn nhiều bất cập, hạn chế, chưa phát triển, ý thức tham gia GT nói riêng và nhận thức của người dân nói chung còn ấu trĩ, chưa văn minh, chưa phù hợp tốc độ phát triển quá trình toàn cầu hóa, thế mà dân vịt mình toàn sắm xe nhiều chấm, đắt tền không cần thiết, không phù hợp, không kinh tế về công năng sử dụng, không cân đối giữa giá trị và giá trị sử dụng. Chỉ giải quyết vấn đề mít tơ oai, đã thế động 1 tí là kêu ca, đổ lỗi cho CQ và NN.
p/s: Quan trọng là phải nâng chấm ở đầu chứ k phải nâng chấm 4b. Thi lái xe chạy 10km/h chẳng sao, thế mà đi 40km/h cứ kêu như vạc là thế nào ấy nhỉ. Chẳng có chuối nào trồng trên đường cả, chỉ có mấy ông vừa lái xe vừa chồng cây chuối thôi.L-)
Bác nói hay như đài ấy ạ.

dapvocaydan

Xe điện
Đất nước còn nghèo, hạ tầng giao thông còn nhiều bất cập, hạn chế, chưa phát triển, ý thức tham gia GT nói riêng và nhận thức của người dân nói chung còn ấu trĩ, chưa văn minh, chưa phù hợp tốc độ phát triển quá trình toàn cầu hóa, thế mà dân vịt mình toàn sắm xe nhiều chấm, đắt tền không cần thiết, không phù hợp, không kinh tế về công năng sử dụng, không cân đối giữa giá trị và giá trị sử dụng. Chỉ giải quyết vấn đề mít tơ oai, đã thế động 1 tí là kêu ca, đổ lỗi cho CQ và NN.
p/s: Quan trọng là phải nâng chấm ở đầu chứ k phải nâng chấm 4b. Thi lái xe chạy 10km/h chẳng sao, thế mà đi 40km/h cứ kêu như vạc là thế nào ấy nhỉ. Chẳng có chuối nào trồng trên đường cả, chỉ có mấy ông vừa lái xe vừa chồng cây chuối thôi.L-)
Bác nói hay như đài ấy ạ. Đầu bác chắc nhiều chấm như mấy ông sư trong phim chưởng ấy nhỉ

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ơ hay, đây là chỗ trao đổi, chỗ chia sẻ kinh nghiệm chứ có phải chỗ các bác mạt sát, châm chích, đả kích nhau đâu nhỉ?

Ạ các bác.:77:

@ bác PhanhGap: Bác làm giống Nick xem nào?:D
Sorry Mod!
Cũng vì có một số bác bức xúc gì đó mà pót bài với lời lẽ gay gắt không đáng có nên em còn rất nhiều hot video clip trong cái X-Driven gắn trên xe mà chán chẳng buồn pót lên đây cho anh em chém gió cho vui nữa!!!

Matizcoi

Xe cút kít
có khi thử vượt phát xem sao, nếu bị túm thì đúng là bẫy ạ :D

chienbinh

Xe đạp
- Mai em có chuyến QB, nghe hoảng quá - QĐiểm của em là chấp hành nghiêm chỉnh, em quyết ko đè vạch, ko quá tốc độ

- Đề phòng cứu nạn: các bác có số điện thoại nào cho em với, nhỡ có bị xxx hỏi thăm thì em còn Alo

- Kết thúc chuýen đi em sẽ thông tin cho các bác

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Cụ nên xem thêm cả các kênh TV về KHKT nữa. Người ta nói rằng: Ngày xưa KHKT còn chưa phát triển thì tốc độ tham gia giao thông chậm là do hạn chế của máy móc (động cơ, cấu tạo chi tiết các phương tiện vận chuyển) , đường xá chưa đáp ứng được, còn về sau thì khi KHKT phát triển rồi, thì tốc độ tham gia giao thông chậm là do ý thức của con người và kết cấu hạ tầng giao thông chưa phù hợp, chưa đáp ứng kịp yêu cầu phát triển.:-q
Chẳng hiểu cụ này phán cái gì...
Người ta đang phản ánh (có hình) 1 hiện tượng (có thể) là rất không tốt, nếu không muốn nói là đồi bại của một bộ phận (không nhỏ) xxx hiện nay. Cụ lại chuyển sang cái bộ môn gì gì cao cấp ạ?

Những thứ cụ giảng là thuộc bộ môn gì đấy ạ? Em thì dốt, tạm hiểu là: mình phải nghĩ rằng, hồi trước (cái hồi xã hội nó thối nát í), chị Dậu còn phải tuột cả xi líp ra để đóng thuế thân cho chồng, giờ mình ra đường có bị các quan vặt vẹo một tí thì chuyện: "Âu nó cũng là cái liễn" hở cụ? Hay là dư lào??? :-??

Tribute

Xe container
Chẳng hiểu cụ này phán cái gì...
Người ta đang phản ánh (có hình) 1 hiện tượng (có thể) là rất không tốt, nếu không muốn nói là đồi bại của một bộ phận (không nhỏ) xxx hiện nay. Cụ lại chuyển sang cái bộ môn gì gì cao cấp ạ?

Những thứ cụ giảng là thuộc bộ môn gì đấy ạ? Em thì dốt, tạm hiểu là: mình phải nghĩ rằng, hồi trước (cái hồi xã hội nó thối nát í), chị Dậu còn phải tuột cả xi líp ra để đóng thuế thân cho chồng, giờ mình ra đường có bị các quan vặt vẹo một tí thì chuyện: "Âu nó cũng là cái liễn" hở cụ? Hay là dư lào??? :-??
Chả nhịn được cười với cái tạm hiểu của kụ :)). Thi thoảng lại gặp một cụ vào chém cao siêu tận đâu đâu, em cũng ko hiểu nổi kụ ợ.

xetaybac

Xe tăng
Quê em dạo này cũng có nhiễu bẫy lắm các cụ ạ,cứ tà tà mà đi cho lành........như nhà cháu chạy xe đi ngoại tỉnh hay ngay cả trong tỉnh thôi,cứ đúng biển mà đi,cho dù đường vắng đẹp nhưng chạy đến 80 đã thấy nhanh rồi,cố thêm nữa mà gặp cái cua tay áo thì khổ,cả nhà bay xuống gặp ông bà ông vải chả chơi..... giống vụ cả nhà ở Sơn La đi chơi HN ấy,đi nhanh quá,gặp cua k xử lý kịp.....haizzz....thế là tự nhiên lại có cái miếu ở dọc đường để cúng....8-x

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thôi em can các cụ!!! Các cụ nhẹ nhàng tí đi thì em sẽ up nốt mấy cái kờ níp đại loại như 80B cắt làn đè thẳng vào mặt em (đúng làn) để rẽ trái hoặc Hung Thần bò 50km/h trên Pháp Vân - Cầu Giẽ và nhất định không cho em vượt đúng Luật,... cho các cụ có chuyện mà Tám!!!:-w