[Funland] Dùng kéo để tự tử.

vudinhtaybannha

Xe container
Em lội hết các còm, thấy mọi người có vẻ rất mất lòng tin vào xxx. Nói thật, em cũng vậy.
Nhưng trong vụ này em nghĩ cccm nên bình tĩnh và công bằng.
Người chết đang là nghi phạm tội chứa mại dâm, bị xxx mời về. Đã dám làm những việc phạm pháp thì còn dám làm nhiều việc khác nữa, ví dụ như cào mặt lăn đùng ra ăn vạ ( em nói tránh đi nhiều rồi nhé ). Cái này thì em có lần chứng kiến rồi, ngoài sức tưởng tượng của em.
Em không kết luận vụ này nhé, cccm đừng hiểu lầm, nhưng em nghĩ nên thận trọng theo dõi thêm xem sao.
Em còn chứng kiến cảnh vừa lôi vào phòng trực chưa kịp làm thủ tục gì ,nó đã tự lột trần truồng rồi tè ,rồi ị ra một đống xong nó lăn ra gào khóc ăn vạ chửi bới vu vạ ca đánh người cơ .Còn nhiều trò lắm .Móc túi bị bắt vào chỉ một lúc sau tự nhiên có người bế đứa trẻ con đỏ hỏn vào vứt toạch phát rồi bỏ đi .

Huongdvg

[Tịch thu bằng lái]
không có camera gì sao?? xem khác biết

dexom

Xe Cứu Trợ
Ở ngoài thì sống mà cứ vào đồn CA là chết là sao các cụ nhỉ?

francis.castanie

Xe buýt
Phục thật, sống chết coi tựa lông hồng, cầm kéo mà dám tự tử.
Cho em súng e cũng chả dám, đúng là nữ kiệt đời nào cũng có

mr.wine

Xe tăng
Chủ thớt bị lẫn, hay lấy nguồn ở đâu vấy?
Vâng em gõ nhầm. Đang nghĩ đến tự tử. Từ treo cổ trước diễn đạt cho tự tử. Nên từ sau viết nhầm luôn.

HuyArt

Xe lăn
Vâng em gõ nhầm. Đang nghĩ đến tự tử. Từ treo cổ trước diễn đạt cho tự tử. Nên từ sau viết nhầm luôn.
Người ta đã chết nhầm nơi, cụ lại còn gõ nhầm thì siêu thoát sao được?

HuyArt

Xe lăn
Anh chồng cô này là nhà báo khá có tiếng. công an mà cầm kéo đâm vào cổ giết cô này thì tự cung hình đi là vừa
Chỉ sợ đóe phải như vậy thì lại khê nồng khê nặc

Toản Viên

Xe hơi
Anh chồng cô này là nhà báo khá có tiếng. công an mà cầm kéo đâm vào cổ giết cô này thì tự cung hình đi là vừa
Chỉ sợ đóe phải như vậy thì lại khê nồng khê nặc
Nếu không phải nhà báo thì sao nhỉ? :(

mr.wine

Xe tăng
a Bạc đang tại vị thì sao phải xoắn xxx, mạnh mẽ mà đăng báo ... nếu nó đúng là sự thật
Bạc chỉ đốt củi có chọn lọc thôi. Ko đốt củi tạp được.

Nguồn fb thằng cựu lều báo kiêm cựu tù; đem về chế biến thêm!
Cụ có vấn đề về tìm kiếm thông tin ko?

Em lội hết các còm, thấy mọi người có vẻ rất mất lòng tin vào xxx. Nói thật, em cũng vậy.
Nhưng trong vụ này em nghĩ cccm nên bình tĩnh và công bằng.
Người chết đang là nghi phạm tội chứa mại dâm, bị xxx mời về. Đã dám làm những việc phạm pháp thì còn dám làm nhiều việc khác nữa, ví dụ như cào mặt lăn đùng ra ăn vạ ( em nói tránh đi nhiều rồi nhé ). Cái này thì em có lần chứng kiến rồi, ngoài sức tưởng tượng của em.
Em không kết luận vụ này nhé, cccm đừng hiểu lầm, nhưng em nghĩ nên thận trọng theo dõi thêm xem sao.
Suy luận hay vậy. Cụ có trym, đi ra đường bị công an gô cổ lại. Vì cái tội cụ có trym, khả năng cao cụ sẽ hiếp dâm con người ta. Do đó bắt gô cổ cụ trước!

Bác nghĩ tự đâm dc vào cổ đến nhát thứ hai á :)) Nhìn ảnh khi cấp cứu thấy khâu một dọc từ cằm đến xương ức.
Có thể hình ảnh đó là lúc mổ tử thi.

cứ chờ xem đã, với lại phải làm thí nghiệm mới biết là người bình thường có thể tự đâm mấy nhát trước khi tèo!

Đây, cắt liên tiếp vào cổ nhiều nhát, có camera quay lại nhé Jackies,
-----------------------------------
Nghi phạm tự sát trong trại tạm giam bằng dao rọc giấy
Đến sáng ngày 3/5, các cán bộ điều tra đến làm việc trong phòng hỏi cung có trang bị camera theo dõi. Đến khoảng 10h55, nghi phạm Tấn xin cán bộ điều tra thuốc hút và 1 chai nước uống. Khi điều tra viên vừa ra ngoài thì nghi phạm Tấn nhanh chân chạy đến cặp của cán bộ điều tra lục soát lấy ra 1 con dao dùng để rọc giấy rồi liền tay cắt liên tiếp vào vùng cổ để tự sát. Chỉ trong 3 phút, khi điều tra viên vào thì nghi phạm Tấn đã bị choáng vì mất nhiều máu và tử vong sau đó.
UNBND tỉnh Vĩnh Long họp báo thông tin vụ nghi phạm chết trong trại tam giam
Sau khi sự việc xảy ra, Cơ quan Cảnh sát điều tra vào cuộc. Theo Đại tá Phạm Văn Ngân, để minh bạch, phía công an đã mời gia đình đến xem lại camera an ninh và chứng kiến toàn bộ quá trình khám nghiệm tử thi. Phía gia đình cũng đã hiểu rõ về cái chết của nghi phạm Tấn là do tự sát, chứ không có tác động gì khác. Công an cũng đã phối hợp đưa thi thể Tấn về nhà lo hậu sự…
https://dantri.com.vn/phap-luat/nghi-pham-tu-sat-trong-trai-tam-giam-bang-dao-roc-giay-20170505145526587.htm
Vụ này, người nhà ông Tấn đã nói, họ không xác nhận người nhà trong camera là ông Tấn. Đồng thời, áo ông Tấn mặc là áo tù. Mà ông Tấn còn chưa bị ngồi tù. Làm 1 video như thế nó quá dễ đi. Do đó, có người bị xxx gọi lên, họ còn viết vài dòng nói rằng, họ hoàn toàn bình thường, và ko có ý định tự tử khi vào đồn công an.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Gió thổi mạnh, kéo từ bàn cán bộ bay vào cổ nạn nhân, a di đà phật

nhuataiche

Xe container
Bạc chỉ đốt củi có chọn lọc thôi. Ko đốt củi tạp được.

Cụ có vấn đề về tìm kiếm thông tin ko?

Suy luận hay vậy. Cụ có trym, đi ra đường bị công an gô cổ lại. Vì cái tội cụ có trym, khả năng cao cụ sẽ hiếp dâm con người ta. Do đó bắt gô cổ cụ trước!

Có thể hình ảnh đó là lúc mổ tử thi.

Vụ này, người nhà ông Tấn đã nói, họ không xác nhận người nhà trong camera là ông Tấn. Đồng thời, áo ông Tấn mặc là áo tù. Mà ông Tấn còn chưa bị ngồi tù. Làm 1 video như thế nó quá dễ đi. Do đó, có người bị xxx gọi lên, họ còn viết vài dòng nói rằng, họ hoàn toàn bình thường, và ko có ý định tự tử khi vào đồn công an.
Em ko suy luận hay kết luận gì cả bác ạ, em chỉ đánh giá các khả năng có thể xảy ra, kể cả các khả năng nhỏ nhất. Vì không loại trừ được những khả năng nhỏ nhất nên em muốn đợi từ từ xem có thêm thông tin gì hay không.
Nếu gia đình nạn nhân ko kiện cáo gì, khả năng cao là nạn nhân tự tử thật.
Nếu xxx đưa ra thông báo ngược với thông tin từ gia đình nạn nhân, và gia đình người ta kiện cáo om sòm lên, lúc đó mình nhảy vào nói nặng nói nhẹ cũng chưa muộn.

mr.wine

Xe tăng
Em ko suy luận hay kết luận gì cả bác ạ, em chỉ đánh giá các khả năng có thể xảy ra, kể cả các khả năng nhỏ nhất. Vì không loại trừ được những khả năng nhỏ nhất nên em muốn đợi từ từ xem có thêm thông tin gì hay không.
Nếu gia đình nạn nhân ko kiện cáo gì, khả năng cao là nạn nhân tự tử thật.
Nếu xxx đưa ra thông báo ngược với thông tin từ gia đình nạn nhân, và gia đình người ta kiện cáo om sòm lên, lúc đó mình nhảy vào nói nặng nói nhẹ cũng chưa muộn.
Cụ biết gia đình họ đang đương đầu với ai ko? Với những người thực thi pháp luật. Họ có trong tay nhưng công cụ pháp luật đủ mạnh để người dân buộc phải chấp nhận. Như việc họ nói rằng, bà ấy dùng kéo tự tử bằng cách đâm nhiều nhát vào người. Về logic tự nhiên, cụ có nghĩ là điều đó là khả thi ko?

buidoimiennui

Xe điện
Gạt tay trúng má
Chân đá hơi cao
Dùi cui ngã vào
Cổ lao vào kéo

Điều kỳ lạ là hay xảy ra ở nơi có sàn nhà trơn.

inovavgj

Xe container
phải lắp cam cho các phòng hỏi cung xxx phường ,xã ,tỉnh, huyện ... để đề phòng các nghi phạm tự tử có chứng cứ mà minh oan cho xxx

ủng hộ lắp camera

nhuataiche

Xe container
Cụ biết gia đình họ đang đương đầu với ai ko? Với những người thực thi pháp luật. Họ có trong tay nhưng công cụ pháp luật đủ mạnh để người dân buộc phải chấp nhận. Như việc họ nói rằng, bà ấy dùng kéo tự tử bằng cách đâm nhiều nhát vào người. Về logic tự nhiên, cụ có nghĩ là điều đó là khả thi ko?
Em đâu có bảo là bà ấy tự tử, em cũng đâu có bảo là xxx vô can. Chỉ là đợi thông tin rõ ràng, OF có nhiều người như vậy sẽ phân tích thông tin cho rõ trắng đen, rõ ràng một cách chắc chắn không thể phản bác được. Hiện giờ chưa có đủ thông tin tới mức đó, thông tin mới chỉ ở mức bất lợi cho xxx thôi.
Nếu vụ này ra tòa thì người dân sẽ bất lợi, thắng ít thua nhiều, nhưng sự thật vẫn là sự thật bất chấp thắng thua ở tòa.

huytrantran67

[Tịch thu bằng lái]
Em còn biết có mấy vụ tự tử ghê gớm ở miền tây quê em. Đó là ra đứng dưới cây sầu riêng, đợi trái rụng vào đầu tự tử. Em nghe mà nổi hết da gà. :((

chantamtam86

Xe tăng
Khốn khổ quá! RIP chị.
Sao có sự trơ tráo vô lương đến thế.
Hãy nhớ ông trời luôn có mắt, quả báo sẽ đến sớm với kẻ ác thôi.
đúng là c ong an : lưu manh, côn đồ, ác quỷ, chó má, .... các cụ thêm cho em một số tính cách nữa đi ạ