[Funland] Dùng kéo để tự tử.

kienndt

Xe máy
Chả có ai tự tử mà đủ sức đâm mình nhiều nhát vào cổ, ngực cả.

binhsu7273

Xe cút kít

faceid3

Xe đạp
Thế éo nào không để quả lựu đạn, mà lại để kéo nhỉ. Mất công đâm quá !

TONGIA

Xe lừa
R.I.P.

.

Gcar

Xe container
Nếu là người bình thường, với mấy cái lỗi vi phạm hành chính thì động tay động chân làm gì. Chưa nói đến dùng kéo để đâm.
Nhưng những vụ "tự tử" toàn rơi vào những trường hợp này. Vậy họ không bình thường.
mấy em xin tự tử thì mình chính mắt thấy rồi nhé; chả cần liên quan gì đến vi phạm hành chính gì cả.
Mình nghĩ là vào làm việc với công an, căng thẳng nên sinh chuyện.

Nhân đây tội chứa mại dâm không phải là vi phạm hành chính đâu!

taductoan

Xe điện

Jackies

Xe điện
mấy em xin tự tử thì mình chính mắt thấy rồi nhé; chả cần liên quan gì đến vi phạm hành chính gì cả.
Mình nghĩ là vào làm việc với công an, căng thẳng nên sinh chuyện.

Nhân đây tội chứa mại dâm không phải là vi phạm hành chính đâu!
Đ/c này bảo vệ cái khiên và lá chắn kinh nhờ, chắc lương cao=))=))=))
Ở ta dân hay vào đồn CA để ...chết lắm, có ông còn nhận tội để ...dựa cột mới kinh

Gcar

Xe container
Đ/c này bảo vệ cái khiên và lá chắn kinh nhờ, chắc lương cao=))=))=))
Ở ta dân hay vào đồn CA để ...chết lắm, có ông còn nhận tội để ...dựa cột mới kinh
đang tìm xem tình hình các nước thế nào; hóa ra Mỹ có hơn 4 ngàn em chết mỗi năm trong tù; thấy có vẻ sao sao nên nhờ các cụ ở Tây xác nhận lại với!

Jackies

Xe điện
đang tìm xem tình hình các nước thế nào; hóa ra Mỹ có hơn 4 ngàn em chết mỗi năm trong tù; thấy có vẻ sao sao nên nhờ các cụ ở Tây xác nhận lại với!
Ở bển nó chết một cách ...oanh oanh liệt liệt=))=))=))
Khi camera hư nó khôngthèm chết đâu, thưa đ/c !!!

mr.wine

Xe tăng
Vâng, chuẩn rồi cụ. Xem phim Mỹ thì nam chính mà đi tù thì thường xiên chết vài thằng trong tù. Thế mà bọn mọi rợ đó cũng ủng hộ nam chính. Chết có 4000 hơi ít.
Nhà tù Việt Nam là nơi cải tạo, giam giữ và giúp đỡ phạm nhân trở về trong thiện lành. Hằng năng ko có ai chết trong nhà tù cả. Rất nhân đạo. Nhân văn.

Ơ mình đang nói đến chết ở đồn công an cơ mà.

dacootodau

Xe tăng
Mong sự việc được làm sáng tỏ

trai_lang

[Tịch thu bằng lái]
sao trong phòng hỏi cung..lại lòi ra chiếc kéo nhỉ và cái kéo dó để làm nhiệm vụ gì nhỉ? đừng nói với em là các cán bộ dùng kéo để cắt cuộc giấy hỏi cung nhé và dân ta dạo này hay vào đồn xxx để tự tử nhỉ

Xe gòng

Xe điện
a Bạc đang tại vị thì sao phải xoắn xxx, mạnh mẽ mà đăng báo ... nếu nó đúng là sự thật

HuyArt

Xe lăn
Chúng ta thường nghe các trường hợp tự tử đa số dùng các phương pháp như: nhảy cầu, nhảy nhà cao tầng, treo cổ, nhảy vào oto,...
Tuy nhiên, người Việt Nam mình lại có những hình thức tự tử rất kỳ lạ. Đó là treo cổ bằng cách cột dây lên bậu cửa sổ. Và mới đây nhất, có trường hợp treo cổ bằng cách tự lấy kéo đâm vào mình nhiều nhát ở cổ, ở ngực.
Thật sự chết mà cũng phức tạp.

Thường thì quả báo nó đến muộn. Và nhiều người nghĩ cứ đi chùa thì sẽ tiêu trừ được quả báo. Phải chăng vì thế mà phật giáo ở nước ta lại phát triển rực rỡ?
Chủ thớt bị lẫn, hay lấy nguồn ở đâu vấy?

nhuataiche

Xe container
Em lội hết các còm, thấy mọi người có vẻ rất mất lòng tin vào xxx. Nói thật, em cũng vậy.
Nhưng trong vụ này em nghĩ cccm nên bình tĩnh và công bằng.
Người chết đang là nghi phạm tội chứa mại dâm, bị xxx mời về. Đã dám làm những việc phạm pháp thì còn dám làm nhiều việc khác nữa, ví dụ như cào mặt lăn đùng ra ăn vạ ( em nói tránh đi nhiều rồi nhé ). Cái này thì em có lần chứng kiến rồi, ngoài sức tưởng tượng của em.
Em không kết luận vụ này nhé, cccm đừng hiểu lầm, nhưng em nghĩ nên thận trọng theo dõi thêm xem sao.

kienndt

Xe máy
mấy nhát mà gọi là nhiều, cụ lại sáng tác thêm à!
Bác nghĩ tự đâm dc vào cổ đến nhát thứ hai á :)) Nhìn ảnh khi cấp cứu thấy khâu một dọc từ cằm đến xương ức.

Gcar

Xe container
Bác nghĩ tự đâm dc vào cổ đến nhát thứ hai á :)) Nhìn ảnh khi cấp cứu thấy khâu một dọc từ cằm đến xương ức.
cứ chờ xem đã, với lại phải làm thí nghiệm mới biết là người bình thường có thể tự đâm mấy nhát trước khi tèo!

Đây, cắt liên tiếp vào cổ nhiều nhát, có camera quay lại nhé Jackies,
-----------------------------------
Nghi phạm tự sát trong trại tạm giam bằng dao rọc giấy
Đến sáng ngày 3/5, các cán bộ điều tra đến làm việc trong phòng hỏi cung có trang bị camera theo dõi. Đến khoảng 10h55, nghi phạm Tấn xin cán bộ điều tra thuốc hút và 1 chai nước uống. Khi điều tra viên vừa ra ngoài thì nghi phạm Tấn nhanh chân chạy đến cặp của cán bộ điều tra lục soát lấy ra 1 con dao dùng để rọc giấy rồi liền tay cắt liên tiếp vào vùng cổ để tự sát. Chỉ trong 3 phút, khi điều tra viên vào thì nghi phạm Tấn đã bị choáng vì mất nhiều máu và tử vong sau đó.
UNBND tỉnh Vĩnh Long họp báo thông tin vụ nghi phạm chết trong trại tam giam
Sau khi sự việc xảy ra, Cơ quan Cảnh sát điều tra vào cuộc. Theo Đại tá Phạm Văn Ngân, để minh bạch, phía công an đã mời gia đình đến xem lại camera an ninh và chứng kiến toàn bộ quá trình khám nghiệm tử thi. Phía gia đình cũng đã hiểu rõ về cái chết của nghi phạm Tấn là do tự sát, chứ không có tác động gì khác. Công an cũng đã phối hợp đưa thi thể Tấn về nhà lo hậu sự…
https://dantri.com.vn/phap-luat/nghi-pham-tu-sat-trong-trai-tam-giam-bang-dao-roc-giay-20170505145526587.htm

Chỉnh sửa cuối:

vudinhtaybannha

Xe container
Có 1 kỹ thuật, người ta gọi là nghiệp vụ.
Chính nhờ các nghiệp vụ này mà cơ quan csdt của chúng ta giỏi bậc nhất thế giới.
Nếu là người bình thường, với mấy cái lỗi vi phạm hành chính thì động tay động chân làm gì. Chưa nói đến dùng kéo để đâm.
Nhưng những vụ "tự tử" toàn rơi vào những trường hợp này. Vậy họ không bình thường.

Em ko tin là họ dùng kéo đâm. Kéo đâm chỉ là ngụy trang mà thôi.

Đây là sản phẩm của bọn thực thi pháp luật, và khi được thực thi, chúng nó nghĩ chúng nó có thể ngồi xổm trên pháp luật. Nếu cho 1 thằng ngu 1 tý quyền hành, bạn sẽ ko tưởng tượng được nó sẽ sử dụng quyền hành đó ngu ngốc đến mức nào đâu.
Cụ bật mí xem họ có kỹ thuật gì cao siêu thế .