Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

minhmo

Xe cút kít
Cái sự học ở Ấn Độ.

Người ta cho em sang đây,để học Tiếng Anh, 2 tháng, em cứ lêu lổng ,nay đây mai đó ..ấy thế mà ,hôm Tổng kết ,em cũng có cái Chứng chỉ Tốt nghiệp ,gồm rất nhiều Tín chỉ ,do đích thân Giám đốc Viện và Hội đồng Giáo dục trao..hô hô ,hóa ra Học Tiếng Anh cũng không khó lắm nhỉ.

Ở Ấn Độ, những ông đội rế thế này là thuộc tầng lớp quý tộc phải không cụ?
Cụ được cấp cái ... chứng chỉ quý tộc rồi đới.

giaophuong

Xe điện

Học được khoảng 2 tuấn thì họ phát tiền cho các Học viên,số tiền khoảng hơn 100 USD ,bọn em sẽ được nhận 3 lần như thế ,mặc dù chúng em đã được chu cấp hoàn toàn Ăn ,Ở ,Tài liệu miễn phí...với em thì là số nhỏ ,nhưng với một số bạn ở các nước nghèo như Châu Phi hoặc Cam pu chia thì còn mang tiền về đưa Vợ.

Lạ cái là ai được nhận tiền cũng thích,như cô bé người Su ri nam này ,làm ở Đài TH Quốc gia,có Người yêu bơm tuền liên tục mà vẫn tỏ ra rất sướng khi nhận tiền...

Hay như cậu người Ac ma ni này cũng thế.

Cô giáo em,đồng nghiệp của em,nói tiếng Anh tốt,không bị dính âm người Ấn ..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giaophuong

Xe điện

Học khoảng 2 tiếng ,chúng em lại xuống Cantin ăn bánh ,uống Trà ,Sứa...tất nhiên là miễn phí.

Cô bé -Giáo viên này cũng rất điệu ,mỗi ngày là một Kiểu khác nhau,nhìn cũng bắt mắt.Cũng như các Phụ nữ Ấn Độ khác ,vòng 1 của Cô khá Khủng ,hehe.

Một hôm ,em được gọi lên nói về Chủ đề tự do,tự chọn..em chém về Lịch sử ,Cách mạng Ấn Độ làm Cô giáo cứ trợn tròn mắt,miệng cứ Ô Ô A A...hehe ,có biết đâu ,đấy là nghề của em ở VN.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giaophuong

Xe điện
Ở Ấn Độ, những ông đội rế thế này là thuộc tầng lớp quý tộc phải không cụ?
Cụ được cấp cái ... chứng chỉ quý tộc rồi đới.
Em thì Quý tộc cái nỗi gì ,9 đời nhà em đều là Lông dân.

giaophuong

Xe điện
Em Demo 2 cái ảnh em đi Ngôi đền Tình yêu Tajmahah nhé,còn bây giờ em xem Tennis đã.

Bình thường ,các Phụ nữ Hồi giáo không bao giờ cho người lạ chụp ảnh ,không hiểu sao ,cô bé người Iran này lại còn theo lời hướng dẫn của em ,đứng ra đây cho em chụp,Thiếu nứ Hồi giáo mắt đẹp ,các Cụ ,Mợ nhỉ.

tramnhim

Xe tải
Cụ ơi em rách miệng rồi, lại còn sái cả quai hàm nữa, chắc phải làm 1 ly mới khỏi :))) vod cụ

giaophuong

Xe điện
Các Cụ,Mợ toàn chuốc Rượu ,có Cụ ,Mợ nào ở HN mời em Ly Cà Phê sáng CN đẹp trời nào. 0928825868.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Ấn độ em đi từ nam chí bắc nhưng chưa thấy nơi nào đẹp như thủ đô dehij mà cụ tới. Đọt này em phải phục thù . Ảnh em nhiều lắm nhưng không muốn up vì không thấy cảnh đẹp. toàn cảnh xấu :((

Em biết dồi, cụ thì thầm xin chụp ảnh kỷ niệm chớ gì...
Cụ đoàn mò làm jề :))

Rất có thể là như vậy ,hehe.nhưng...
Cụ dấu làm jề. Đây này

Năn nỉ em tạo dáng cho anh chụp ảnh về OF chém gió nhé. Thù lao anh sẽ trả em bằng ít hàng hiệu... chợ Đông Kinh
Cô giáo viết Tiếng Em nhà cụ Giáo vừa gửi meo cho em xong =))

giaydep

Xe buýt
Em hóng cả 2 thớt của cụ giáo ạ!

giaophuong

Xe điện
Cụ đoàn mò làm jề :))

Cụ dấu làm jề. Đây này

Năn nỉ em tạo dáng cho anh chụp ảnh về OF chém gió nhé. Thù lao anh sẽ trả em bằng ít hàng hiệu... chợ Đông Kinh
Cô giáo viết Tiếng Em nhà cụ Giáo vừa gửi meo cho em xong =))
Cụ lại đoán mò rồi ,thôi em nói thật:
Khi thấy Cô giáo buồn ,mắt cứ ngân ngấn lệ ,chắc chuyện Tình cảm có vấn đề ,em mới thủ thỉ:" , thôi em đừng buồn nữa,em cứ như vậy là Anh về VN không đành ,Anh đưa cả em về đó" nghe vậy ,em thấy Cô giáo thoáng rùng mình ,rồi ngước đôi mắt đẹp lên nói :' Vâng ,em sẽ không buồn nữa ,Anh đừng đưa em về VN nhé ,ở đấy ,một tuần mấy trăm người đai vì tai nạn giao thông ,em còn trẻ ,chưa muốn chết ,anh nhé..."

giaophuong

Xe điện
E kể câu chuyện ở Đền Hoa Sen (Newdelhi) trước.
Ơt gần trung tâm Thủ đô ,người ta xây một cái Đền ,có tên là Đền Hoa Sen,cũng như mọi Đền ,Chùa khác ,du khách phải bỏ Giày ,dép từ ngoài cổng ,rất xa ..Ở trong Đền này ,không có Tượng ,Tranh vẽ..gì cả, chỉ có các dãy ghế ...và người ta vào đây là tuyệt đối im lặng ,thậm chí thở cũng không được thở dài ...huống hồ chẳng may làm cái gì khác..Người ta cứ nhắm mắt trong im lặng tuyệt đối để suy ngẫm ,để nguyện cầu...hôm chúng em vừa xếp hàng vào Đ,ền thì trông thấy Cô bé an ninh cao hơn m7 ,đẹp một cách khủng khiếp ,chắc con bé đó lai Âu..em mới chém với thằng cùng lớp đi cùng..ngay lập tức con bé đó ra chỗ em ,đưa ngón tay lên miệng ra dấu bảo :Im lặng.Ôi ,em đã đẹp ,mà động tác đưa ngón tay lên môi càng đẹp ...không kiềm chế được ,em sẵn sàng bị phạt ,ghé vào tai em ấy bảo :"Em đẹp quá" ,và nghĩ rằng mình sẽ bị đuổi ra ngoài ,không ngờ cô bé ấy không những không đuổi em ra ngoài mà cũng vi phạm luôn,cô ấy cười và nói :Thankyouuuuuuuu

Chúng em gặp một Đoàn Sư Sãi từ VN sang.Đồng hương gặp nhau ,nghe tiếng Mẹ đẻ ,xúc động lắm.

hcmt

Xe điện
Ấn độ bẩn thật đấy, đặc trưng vùng Nam á cụ giáo nhể.

CD125TBL

Xe tải
[url=http://nv4.upanh.com/b6.s32.d1/95fe4a6e6468c2095889eb586e1e0ccf_53667664.dsc01763.120x1.jpg nói:
Hỏi khí không phải, cô áo hồng này là Hà Gi... phải không cụ?